
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-samsung-galaxy-a13-4gb-128gb-den
Lượt xem : 636
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại chụp ảnh chất lượng với 4 camera sau 50MP + 5MP + 2MP + 2MP
- Trải nghiệm hình ảnh sống động và sắc nét nhờ màn hình FHD+ 6.6''
- Làm việc, học tập và giải trí nhanh chóng với vi xử lý Exynos 850
- Đa nhiệm mượt mà với RAM 4GB, lưu trữ tối ưu với ROM 128GB
- Tối ưu hóa trải nghiệm với pin 5000mAh cùng khả năng sạc nhanh 15W
- Hệ thống âm thanh vòm Dolby ATMOS cho âm thanh sống động
- Gía tham khảo: 3.850.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | SM-A135F/DS |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chipset: | Exynos850 (8 nhân) |
| RAM: | 4GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 1TB |
| Loại màn hình: | FHD+ Infinity-V |
| Kích thước màn hình: | 6.6 " |
| Camera trước: | 8MP |
| Camera sau: | Sau 50MP + Chụp Góc Siêu Rộng 5MP + Xoá phông 2MP + Macro 2MP |
| Loa ngoài: | Âm thành vòm Dolby Atmos |
| Dung lượng Pin: | 5000 mAh, Sạc nhanh 15W |
Sản phẩm cùng mục
dien-thoai-iphone-11-128gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Chip A13 Bionic, hệ điều hành IOS 13 kết hợp hoàn hảo
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 128GB hoạt động mượt mà, đa nhiệm
- Hệ thống camera kép mới 12 MP cho góc chụp siêu rộng
- Camera selfie 12 MP chụp hình ở chế độ chuyển động chậm
- Màn hình IPS LCD 6.1 inch Liquid Retina hiển thị sắc nét
- Pin chuẩn Li-Ion, dung lượng pin tốt, thời gian lướt web lâu
- Thiết kế mới lạ khi sở hữu vẻ ngoài với gam màu xanh lá
- Gía tham khảo:12.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-oppo-a12-cph2077-4gb-64gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình giọt nước rộng 6.2 inch giảm ánh sáng xanh, bảo vệ mắt
- Bộ vi xử lý MediaTek P35 8 nhân trải nghiệm tác vụ mượt mà
- Bộ nhớ trong đến 64GB thoải mái cài đặt những ứng dụng
- Bộ đôi camera sau kết hợp AI cho bức ảnh sắc nét, chuyên nghiệp
- Dung lượng pin lớn 4230 mAh có thể chơi game, lướt web cả ngày
- Âm thanh Dirac đem đến chất lượng âm thanh sống động, chi tiết
- Bảo mật an toàn, mở khóa nhanh bằng vân tay và khuôn mặt
- Gía tham khảo: 2.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-galaxy-a03-32gb-do
Đặc điểm nổi bật
- Camera chính của điện thoại có độ phân giải 48MP cho chất lượng hình ảnh rõ nét, chân thực
- Camera Xóa Phông 2MP làm nổi bật chủ thể và tùy chỉnh hiệu ứng ánh sáng
- Camera selfie độ phân giải 5MP mang đến những bức ảnh Selfie đẹp tự nhiên
- Galaxy A03 có dung lượng pin lớn 5,000mAh có thể sử dụng lên đến 2 ngày
- Điện thoại SamSung trang bị bộ vi xử lý 8 nhân mạnh mẽ cho trải nghiệm nhanh chóng, mượt mà mọi tác vụ
- Gía tham khảo: 2,590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-redmi-9a-2gb-32gb-xanh-duong
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định với bộ vi xử lý MediaTek Helio G25
- Màn hình LCD IPS tràn viền rộng trải nghiệm đã mắt
- Camera hỗ trợ AI thông minh đem lại hình ảnh sắc nét
- Công nghệ nhận diện khuôn mặt mở khóa nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho thời lượng sử dụng lâu
- Gía tham khảo: 2.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-oppo-a16k-3gb-32gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình LCD 6.52 inch, độ phân giải HD+ mang đến hình ảnh rõ nét
- Điện thoại OPPO trang bị bộ xử lý Helio G35 8 nhân xử lý tác vụ cơ bản hằng ngày nhanh chóng
- Camera sau 13MP, camera trước 5MP đáp ứng tốt nhu cầu chụp ảnh cơ bản
- Dung lượng pin điện thoại 4230mAh (Typ) cho bạn trải nghiệm thoải mái cả ngày dài
- Gía tham khảo: 3.150.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-redmi-10c-4gb-128gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình lớn 6.71" hiệu năng ổn định hiển thị rõ nét, màu sắc chân thực
- Cụm camera 50MP 2MP hỗ trợ người dùng chụp ảnh sắc nét chuyên nghiệp
- Bộ vi xử lý Qualcomm SM6225 mạnh mẽ, tác vụ nhanh, chơi game ổn định
- Dung lượng pin: 5000 mAh, có sạc nhanh 18W thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo: 3.450.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y02s-3gb-32gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình IPS LCD 6.51”, độ phân giải HD+ hiển thị rực rỡ, sắc nét
- Đèn LED được thiết kế như một chiếc camera đặt phía sau đẹp mắt
- Chip xử lý MediaTek Helio P35 giúp thực hiện mượt mà mọi tác vụ
- Hệ điều hành Android 12 cho giao diện đẹp mắt, nhiều tính năng mới
- Dung lượng pin khủng lên đến 5000mAh, bền bỉ sử dụng cả ngày dài
- Trang bị 2 SIM 2 sóng, thuận tiện cho liên lạc cá nhân và công việc
- Trang bị chức năng mở khóa bằng vân tay nhanh chóng, chính xác
- Thiết kế mặt lưng chống bám vân tay cho diện mạo luôn sáng bóng
- Gía tham khảo:3.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-remi-note-11-4-gb-64-gb-xanh-duong-dam
Đặc điểm nổi bật
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB lưu trữ hình ảnh, video hoạt động ổn định
- Màn hình lớn Full HD+ cho những bộ phim truyền hình rượt đuổi hấp dẫn hơn
- 90Hz tốc độ thay đổi màn hình làm mới cao, trải nghiệm mới mượt mà
- Thời lượng pin siêu dài 5000mAh, có thể kéo dài cả ngày chỉ với một lần sạc
- Hỗ trợ công nghệ sạc nhanh 33W rút ngắn thời gian, nạp đầy pin nhanh chóng
- Camera AI với độ phân giải cực khủng 50MP, cho hình ảnh rõ nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Snapdragon 680 đem đến trải nghiệm các tác vụ mượt mà
- Gía tham khảo: 4.190.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









