
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-oppo-a16k-3gb-32gb-den
Lượt xem : 618
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình LCD 6.52 inch, độ phân giải HD+ mang đến hình ảnh rõ nét
- Điện thoại OPPO trang bị bộ xử lý Helio G35 8 nhân xử lý tác vụ cơ bản hằng ngày nhanh chóng
- Camera sau 13MP, camera trước 5MP đáp ứng tốt nhu cầu chụp ảnh cơ bản
- Dung lượng pin điện thoại 4230mAh (Typ) cho bạn trải nghiệm thoải mái cả ngày dài
- Gía tham khảo: 3.150.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | A16K (CPH2349) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | ColorOS 11, nền tảng Android 11 |
| Chipset: | Helio G35 8 nhân, tối đa 2.3GHz |
| RAM: | 3GB |
| Bộ nhớ trong: | 32GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 1TB |
| Loại màn hình: | LCD, Corning Gorilla Glass 3, màn hình giọt nước, 16 triệu màu |
| Kích thước màn hình: | 6.52 " |
| Độ phân giải màn hình: | (HD+) 720 x 1600 pixels |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | 13 MP |
| Đèn Flash: | Đèn flash sau |
| Loại SIM: | Dual nano-SIM + 1 khe thẻ nhớ |
| WIFI: | 2.4G/5G, 802.11 a/b/g/n/ac |
| Bluetooth: | 5.0 |
| GPS: | Có |
| Dung lượng Pin: | 4230mAh (Typ) |
| Kích thước sản phẩm: | 164 x 75.4 x 7.85 mm |
Sản phẩm cùng mục
dien-thoai-samsung-galaxy-a03-32gb-do
Đặc điểm nổi bật
- Camera chính của điện thoại có độ phân giải 48MP cho chất lượng hình ảnh rõ nét, chân thực
- Camera Xóa Phông 2MP làm nổi bật chủ thể và tùy chỉnh hiệu ứng ánh sáng
- Camera selfie độ phân giải 5MP mang đến những bức ảnh Selfie đẹp tự nhiên
- Galaxy A03 có dung lượng pin lớn 5,000mAh có thể sử dụng lên đến 2 ngày
- Điện thoại SamSung trang bị bộ vi xử lý 8 nhân mạnh mẽ cho trải nghiệm nhanh chóng, mượt mà mọi tác vụ
- Gía tham khảo: 2,590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y33s-8gb-128gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Đắm chìm trong hình ảnh chi tiết, sống động trên màn Hình Halo 6.58'' FHD+
- Camera sau 50MP + 2MP + 2MP giúp bạn dễ dàng ghi lại những khoảnh khắc
- Camera selfie có độ phân giải 16MP mang đến ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Bộ vi xử lý 8 nhân MediaTek Helio G80 cho trải nghiệm mượt mà, nhanh chóng
- Mở Khóa Vân Tay Cạnh Bên tích hợp trên nút nguồn giúp bạn mở khóa nhanh
- Vivo Y33s có dung lượng pin 5000mAh (TYP)* có thể thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo: 5.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-redmi-9a-2gb-32gb-xanh-duong
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định với bộ vi xử lý MediaTek Helio G25
- Màn hình LCD IPS tràn viền rộng trải nghiệm đã mắt
- Camera hỗ trợ AI thông minh đem lại hình ảnh sắc nét
- Công nghệ nhận diện khuôn mặt mở khóa nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho thời lượng sử dụng lâu
- Gía tham khảo: 2.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-redmi-note-11pro-8gb-128gb-trang
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình tràn viền 6.67" Full HD+ hiển thị rõ nét, màu sắc chân thực
- Cụm camera hàng đầu 108MP 8MP 2MP 2MP cho ảnh sắc nét chuyên nghiệp
- Camera trước có độ phân giải 16MP chụp ảnh selfie đẹp tự nhiên, chân thực
- Điện thoại có khả năng quay video 4K sắc nét và chỉnh sửa dễ dàng
- Bộ vi xử lý Mediatek Helio G96 mạnh mẽ, tác vụ nhanh, chơi game ổn định
- Dung lượng pin: 5000 mAh, có sạc nhanh 67W thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo:6.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G mobifone ED60 2GB/ngày, học và ôn thi thả ga với 60GB/tháng
- Với sim ED60, bạn có ngay: Sim số mới chính chủ của nhà mạng MobiFone
- 2GB/ngày data tốc độ cao. Hết dung lượng tốc độ cao vẫn cho phép truy cập miễn phí tốc độ cao đối với Youtube
-
Platform Nhaccuatui và ứng dụng TikTok. Còn lại hạ băng thông tốc độ 5Mbps/5Mbps với truy cập Internet ngoài các dịch vụ trênTruy cập miễn phí
-
https://mobistudy.vn và https://thithu.mobifone.vn
- Gía tham khảo: 130.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
SIM SỐ GÓI CƯỚC GIÁ RẺ
- iTel cam kết mang đến không chỉ dịch vụ di động chất lượng mà
- còn trải nghiệm vui vẻ, độc đáo cho khách hàng.
- Từ đó truyền cảm hứng về tinh thần sáng tạo và năng lượng sống tích cực
- Trở thành nhà mạng MVNO hàng đầu Việt Nam được tín nhiệm. Lấy con người làm giá trị cốt lõi và lấy khách hàng là kim chỉ nam để phát triển.
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
sim viettel số đẹp đồng giá 200k
- Sim viettel nghe gọi trả trước gói cước tomato
- Sim mới nguyên kit, bạn đăng ký chính chủ là sư dụng được, Có 2 cách đăng ký chínhchủ:
- Bạn có thể đăng ký online tại nhà bằng Myviettel ( ben minh se hướng dẫn cho bạn đăng ký)
- Bạn cầm sim và cmnd/cccd ghé viettel báo đăng ký chính chủ sim mới nguyên kit là được ( miễn phí)
- Gía tham khảo: 200.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-remi-note-11-4-gb-64-gb-xanh-duong-dam
Đặc điểm nổi bật
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB lưu trữ hình ảnh, video hoạt động ổn định
- Màn hình lớn Full HD+ cho những bộ phim truyền hình rượt đuổi hấp dẫn hơn
- 90Hz tốc độ thay đổi màn hình làm mới cao, trải nghiệm mới mượt mà
- Thời lượng pin siêu dài 5000mAh, có thể kéo dài cả ngày chỉ với một lần sạc
- Hỗ trợ công nghệ sạc nhanh 33W rút ngắn thời gian, nạp đầy pin nhanh chóng
- Camera AI với độ phân giải cực khủng 50MP, cho hình ảnh rõ nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Snapdragon 680 đem đến trải nghiệm các tác vụ mượt mà
- Gía tham khảo: 4.190.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp








