
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-xiaomi-redmi-10c-4gb-128gb-xanh-la
Lượt xem : 575
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình lớn 6.71" hiệu năng ổn định hiển thị rõ nét, màu sắc chân thực
- Cụm camera 50MP 2MP hỗ trợ người dùng chụp ảnh sắc nét chuyên nghiệp
- Bộ vi xử lý Qualcomm SM6225 mạnh mẽ, tác vụ nhanh, chơi game ổn định
- Dung lượng pin: 5000 mAh, có sạc nhanh 18W thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo: 3.450.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | REDMI10C |
| Màu sắc: | Xanh lá |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 18 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Android 11 |
| Chipset: | Snapdragon 680 8 nhân |
| CPU: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 1 TB |
| RAM: | 8GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 1 TB |
| Loại màn hình: | IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 6.71 " |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ 720 x 1650 pixels |
| Camera trước: | 5MP |
| Camera sau: | Chính 50 MP, Phụ 2 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Mạng 4G: | Hỗ trợ 4G |
| Loại SIM: | 2 Nano SIM |
| USB: | USB Type-C |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 5000 mAh |
| Mở khóa nhanh: | Mở khóa bằng vân tay, Mở khóa bằng khuôn mặt |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | sạc nhanh 18W |
| Chiều cao: | 8.3 mm |
| Chiều dài: | 169.6 mm |
| Chiều rộng: | 76.6 mm |
Sản phẩm cùng mục
dien-thoai-samsung-galaxy-a23-4gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm hình ảnh sắc nét với màn hình tràn viền Infinity-V lớn 6.6” FHD+
- Tần suất quét màn hình 90Hz cho trải nghiệm xem phim chơi game mượt mà
- 4 camera 50MP, 5MP, 2MP, 2MP chụp ảnh sắc nét, lưu giữ khoảnh khắc đáng nhớ
- Pin điện thoại 5000mAh cho trải nghiệm lên đến 2 ngày cùng sạc siêu nhanh 25W
- Đáp ứng nhu cầu học tập, làm việc, giải trí nhờ vi xử lý 8 nhân Snapdragon 680
- Âm thanh vòm Dolby Atmos cho trải nghiệm âm thanh chân thật, sống động
- Gía tham khảo: 4.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y21s-4gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Đắm chìm trong những hình ảnh sống động trên màn hình Halo 6.51'' HD+
- Chế độ Bảo Vệ Mắt giúp giảm ánh sáng xanh, mang lại trải nghiệm thoải mái
- Bộ 3 camera sau: chính 50MP + xóa phông 2MP + siêu cận 2MP chụp ảnh tốt
- Camera trước 8MP với thuật toán Làm Đẹp tạo ra bức ảnh selfie đẹp tự nhiên
- Dung lượng pin lớn 5000mAh, sạc siêu tốc 18W, thoải mái sử dụng cả ngày
- Mở Khóa Vân Tay Cạnh Bên được tích hợp trên nút nguồn giúp mở khóa nhanh
- Gía tham khảo:4.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-redmi-10c-4gb-128gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình lớn 6.71" hiệu năng ổn định hiển thị rõ nét, màu sắc chân thực
- Cụm camera 50MP 2MP hỗ trợ người dùng chụp ảnh sắc nét chuyên nghiệp
- Bộ vi xử lý Qualcomm SM6225 mạnh mẽ, tác vụ nhanh, chơi game ổn định
- Dung lượng pin: 5000 mAh, có sạc nhanh 18W thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo: 3.450.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
sim viettel số đẹp đồng giá 200k
- Sim viettel nghe gọi trả trước gói cước tomato
- Sim mới nguyên kit, bạn đăng ký chính chủ là sư dụng được, Có 2 cách đăng ký chínhchủ:
- Bạn có thể đăng ký online tại nhà bằng Myviettel ( ben minh se hướng dẫn cho bạn đăng ký)
- Bạn cầm sim và cmnd/cccd ghé viettel báo đăng ký chính chủ sim mới nguyên kit là được ( miễn phí)
- Gía tham khảo: 200.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-oppo-a55-4gb-64gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình điện thoại rộng 6.5'', độ phân giải HD+ cho trải nghiệm xem thoải mái
- Trải nghiệm các tác vụ thường ngày mượt mà nhờ bộ xử lý Helio G35
- Camera sau 50MP(chính) + 2MP(marco) +2 MP(xóa phông) chụp ảnh tốt
- Camera trước có độ phân giải 16MP chụp ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Điện thoại OPPO trang bị cảm biến vân tay (cạnh bên) giúp mở máy nhanh chóng và thuận tiện
- Dung lượng pin lớn 5000mAh, sạc 18W thoải mái trải nghiệm cả ngày dài
- Gía tham khảo:3.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G Mobifone Trọn Gói 1 Năm Tặng sẵn 150GB/Tháng, 5Gb/Ngày, Sim 4G Miễn Phí 12 Tháng Không Nạp Tiền 12FD50 / 12MDT50 - Shop Sim Giá Rẻ
- Sim 4g Mobifone 12fd50/12mdt50 tặng 5gb 1 ngày tương đương với 150gb/tháng
- Hết 5gb tốc độ cao hạ tốc độ nhanh xem video, lướt web thoải mái
- Sim dùng luôn 12 tháng không phải nạp tiền.
- lưu ý: Sim không nghe gọi và nhắn tin được
- Gía tham khảo: 370.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y33s-8gb-128gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Đắm chìm trong hình ảnh chi tiết, sống động trên màn Hình Halo 6.58'' FHD+
- Camera sau 50MP + 2MP + 2MP giúp bạn dễ dàng ghi lại những khoảnh khắc
- Camera selfie có độ phân giải 16MP mang đến ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Bộ vi xử lý 8 nhân MediaTek Helio G80 cho trải nghiệm mượt mà, nhanh chóng
- Mở Khóa Vân Tay Cạnh Bên tích hợp trên nút nguồn giúp bạn mở khóa nhanh
- Vivo Y33s có dung lượng pin 5000mAh (TYP)* có thể thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo: 5.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G Mobifone trọn gói 1 năm không nạp tiền MDT250A gói 4Gb/Tháng x 12 Tháng - Sim 4G Mobi - Shop Sim Giá Rẻ.
- thông tin sim 4g mobifone mdt250a trọn gói 12 tháng không nạp tiền ( 4gb x 12 tháng)
-
sim có 4gb tốc độ cao mỗi tháng, trọn gói 1 năm không nạp tiền
-
hết 4gb tốc độ cao hạ băng thống xuống tốc độ tối đa 128kb/s dùng miễn phí
-
mua về bỏ vào dùng ngay, không cần nạp tiền, không mất thêm phí duy trì hàng tháng.
- Gía tham khảo: 160.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









