
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-xiaomi-redmi-9a-2gb-32gb-xanh-duong
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định với bộ vi xử lý MediaTek Helio G25
- Màn hình LCD IPS tràn viền rộng trải nghiệm đã mắt
- Camera hỗ trợ AI thông minh đem lại hình ảnh sắc nét
- Công nghệ nhận diện khuôn mặt mở khóa nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho thời lượng sử dụng lâu
- Gía tham khảo: 2.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
- Thông tin sản phẩm
| Model: | REDMI 9A |
| Màu sắc: | Xanh dương |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 18 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Android 10 |
| Chipset: | MediaTek Helio G25 8 nhân |
| RAM: | 2 GB |
| Bộ nhớ trong: | 32 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 512 GB |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 6.53 " |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ (700 x 1600) pixels |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | 13 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | HD 720p@30fps, FullHD 1080p@30fps |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | 2 Nano SIM |
| WIFI: | Wi-Fi hotspot, Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, Wi-Fi Direct |
| Bluetooth: | LE, A2DP |
| GPS: | BDS, A-GPS, GLONASS |
| USB: | Micro USB |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 5000 mAh |
| Mở khóa nhanh: | Mở khoá khuôn mặt |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Màn hình tràn viền: | Có |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Chạm 2 lần tắt màn hình, Chạm 2 lần sáng màn hình, Đèn pin, Chặn tin nhắn, Chặn cuộc gọi |
Sản phẩm cùng mục
tìm sim số đẹp ở đâu giá rẻ uy tín
Sim số điện thoại đẹp là những số điện thoại có tính chất đặc biệt, dễ nhớ hoặc mang lại may mắn cho người sử dụng. Các sim số này thường có các điểm đặc biệt như dãy số trùng nhau (tứ quý, tam hoa), số đối xứng, số tăng hoặc giảm đều, hoặc các số mang ý nghĩa phát tài, phát lộc và tiền đồng. Giá trị của sim số điện thoại đẹp thường cao hơn so với sim thông thường và được nhiều người sử dụng để tải thông tin liên lạc, kinh doanh hay tạo niềm tin, may mắn.
Sim 4G Viettel trọn gói 1 năm 2Gb data tốc độ cao mỗi ngày
-
Tặng 2Gb dung lượng truy cập internet tốc độ cao hàng ngày.
-
Dung lượng 2Gb ngày, tặng trong 12 tháng, không bảo lưu dung lượng nếu không sử dụng hết.
-
Hết dung lượng tốc độ cao, ngưng truy cập tuy nhiên có thể mua thêm dung lượng.
-
Sim truy cập internet có thể nghe gọi.
- Gía tham khảo: 455.000đ
- tìm hiểu thêm:
Sim 4G Mobifone trọn gói 1 năm không nạp tiền MDT250A gói 4Gb/Tháng x 12 Tháng - Sim 4G Mobi - Shop Sim Giá Rẻ.
- thông tin sim 4g mobifone mdt250a trọn gói 12 tháng không nạp tiền ( 4gb x 12 tháng)
-
sim có 4gb tốc độ cao mỗi tháng, trọn gói 1 năm không nạp tiền
-
hết 4gb tốc độ cao hạ băng thống xuống tốc độ tối đa 128kb/s dùng miễn phí
-
mua về bỏ vào dùng ngay, không cần nạp tiền, không mất thêm phí duy trì hàng tháng.
- Gía tham khảo: 160.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-xiaomi-redmi-9a-2gb-32gb-xanh-duong
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định với bộ vi xử lý MediaTek Helio G25
- Màn hình LCD IPS tràn viền rộng trải nghiệm đã mắt
- Camera hỗ trợ AI thông minh đem lại hình ảnh sắc nét
- Công nghệ nhận diện khuôn mặt mở khóa nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho thời lượng sử dụng lâu
- Gía tham khảo: 2.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Sim 4G mobifone ED60 2GB/ngày, học và ôn thi thả ga với 60GB/tháng
- Với sim ED60, bạn có ngay: Sim số mới chính chủ của nhà mạng MobiFone
- 2GB/ngày data tốc độ cao. Hết dung lượng tốc độ cao vẫn cho phép truy cập miễn phí tốc độ cao đối với Youtube
-
Platform Nhaccuatui và ứng dụng TikTok. Còn lại hạ băng thông tốc độ 5Mbps/5Mbps với truy cập Internet ngoài các dịch vụ trênTruy cập miễn phí
-
https://mobistudy.vn và https://thithu.mobifone.vn
- Gía tham khảo: 130.000đ
- tìm hiểu thêm:
SIM 4G VINAPHONE TRỌN GÓI MỘT NĂM KHÔNG GIỚI HẠN DATA (500Gb/tháng tốc độ 4G, hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps, nhanh suốt 24/24)
- Sim TRỌN GÓI 12 THÁNG KHÔNG CẦN NẠP TIỀN (với loại TRỌN GÓI 12 THÁNG)
- 500Gb/tháng tốc độ 4G
- Hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps
- Phôi sim 4G 3 trong 1, phù hợp mọi thiết bị.
- lưu ý: Sim chuyên dụng internet. Không nghe gọi và nhắn tin.
- Gía tham khảo: 400.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-vivo-y02s-3gb-32gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình IPS LCD 6.51”, độ phân giải HD+ hiển thị rực rỡ, sắc nét
- Đèn LED được thiết kế như một chiếc camera đặt phía sau đẹp mắt
- Chip xử lý MediaTek Helio P35 giúp thực hiện mượt mà mọi tác vụ
- Hệ điều hành Android 12 cho giao diện đẹp mắt, nhiều tính năng mới
- Dung lượng pin khủng lên đến 5000mAh, bền bỉ sử dụng cả ngày dài
- Trang bị 2 SIM 2 sóng, thuận tiện cho liên lạc cá nhân và công việc
- Trang bị chức năng mở khóa bằng vân tay nhanh chóng, chính xác
- Thiết kế mặt lưng chống bám vân tay cho diện mạo luôn sáng bóng
- Gía tham khảo:3.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-xiaomi-remi-note-11-4-gb-64-gb-xanh-duong-dam
Đặc điểm nổi bật
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB lưu trữ hình ảnh, video hoạt động ổn định
- Màn hình lớn Full HD+ cho những bộ phim truyền hình rượt đuổi hấp dẫn hơn
- 90Hz tốc độ thay đổi màn hình làm mới cao, trải nghiệm mới mượt mà
- Thời lượng pin siêu dài 5000mAh, có thể kéo dài cả ngày chỉ với một lần sạc
- Hỗ trợ công nghệ sạc nhanh 33W rút ngắn thời gian, nạp đầy pin nhanh chóng
- Camera AI với độ phân giải cực khủng 50MP, cho hình ảnh rõ nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Snapdragon 680 đem đến trải nghiệm các tác vụ mượt mà
- Gía tham khảo: 4.190.000đ
- tìm hiểu thêm:









