
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-vivo-y02s-3gb-32gb-xanh
Lượt xem : 563
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình IPS LCD 6.51”, độ phân giải HD+ hiển thị rực rỡ, sắc nét
- Đèn LED được thiết kế như một chiếc camera đặt phía sau đẹp mắt
- Chip xử lý MediaTek Helio P35 giúp thực hiện mượt mà mọi tác vụ
- Hệ điều hành Android 12 cho giao diện đẹp mắt, nhiều tính năng mới
- Dung lượng pin khủng lên đến 5000mAh, bền bỉ sử dụng cả ngày dài
- Trang bị 2 SIM 2 sóng, thuận tiện cho liên lạc cá nhân và công việc
- Trang bị chức năng mở khóa bằng vân tay nhanh chóng, chính xác
- Thiết kế mặt lưng chống bám vân tay cho diện mạo luôn sáng bóng
- Gía tham khảo:3.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | Y02S |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Vivo |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Funtouch OS 12 (Android 12) |
| Chipset: | MediaTek Helio P35 |
| RAM: | 3 GB |
| Bộ nhớ trong: | 32 GB |
| Cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Loại màn hình: | LCD (IPS) |
| Kích thước màn hình: | 6.51 " |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ (1600 x 720) pixels |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | 8 MP |
| Đèn Flash: | Flash LED |
| Mạng 3G: | WCDMA B1/5/8 |
| Mạng 4G: | 4G FDD-LTE & 4G TDD-LTE |
| Loại SIM: | 2 SIM 2 sóng (DSDS) |
| WIFI: | 2.4GHz/5GHz |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| GPS: | GPS, BEIDOU, GLONASS, GALILEO |
| USB: | USB Type-C |
| Dung lượng Pin: | 5000mAh |
| Mở khóa nhanh: | Cảm biến vân tay |
| Ghi âm: | Có |
Kích thước sản phẩm:163.95 x 75.55 x 8.19 mm
Sản phẩm cùng mục
dien-thoai-xiaomi-redmi-note-11pro-8gb-128gb-trang
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình tràn viền 6.67" Full HD+ hiển thị rõ nét, màu sắc chân thực
- Cụm camera hàng đầu 108MP 8MP 2MP 2MP cho ảnh sắc nét chuyên nghiệp
- Camera trước có độ phân giải 16MP chụp ảnh selfie đẹp tự nhiên, chân thực
- Điện thoại có khả năng quay video 4K sắc nét và chỉnh sửa dễ dàng
- Bộ vi xử lý Mediatek Helio G96 mạnh mẽ, tác vụ nhanh, chơi game ổn định
- Dung lượng pin: 5000 mAh, có sạc nhanh 67W thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo:6.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G Viettel trọn gói 1 năm 2Gb data tốc độ cao mỗi ngày
-
Tặng 2Gb dung lượng truy cập internet tốc độ cao hàng ngày.
-
Dung lượng 2Gb ngày, tặng trong 12 tháng, không bảo lưu dung lượng nếu không sử dụng hết.
-
Hết dung lượng tốc độ cao, ngưng truy cập tuy nhiên có thể mua thêm dung lượng.
-
Sim truy cập internet có thể nghe gọi.
- Gía tham khảo: 455.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G Mobifone trọn gói 1 năm không nạp tiền MDT250A gói 4Gb/Tháng x 12 Tháng - Sim 4G Mobi - Shop Sim Giá Rẻ.
- thông tin sim 4g mobifone mdt250a trọn gói 12 tháng không nạp tiền ( 4gb x 12 tháng)
-
sim có 4gb tốc độ cao mỗi tháng, trọn gói 1 năm không nạp tiền
-
hết 4gb tốc độ cao hạ băng thống xuống tốc độ tối đa 128kb/s dùng miễn phí
-
mua về bỏ vào dùng ngay, không cần nạp tiền, không mất thêm phí duy trì hàng tháng.
- Gía tham khảo: 160.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-oppo-reno7-4g-8gb-128gb-cam
Đặc điểm nổi bật
- Sở hữu màn hình AMOLED 6.4'' FHD+, cho trải nghiệm hình ảnh hiển thị rõ nét, chân thực
- Bộ xử lý Qualcomm Snapdragon 680, tối đa 2.4GHz, xử lý tác vụ nhanh chóng, mượt mà
- Pin 4500mAh, siêu sạc nhanh superVOOC 33W, có thể sử dụng bền bỉ suốt cả ngày dài
- Camera trước có độ phân giải 32MP, mang đến những bức ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Camera sau 64MP(Chính) + 2MP(Marco) + 2MP(Bokeh), cho ảnh chụp với chất lượng cao
- Cảm biến vân tay dưới màn hình giúp mở máy nhanh chóng, chính xác chỉ bằng một chạm
- Gía tham khảo:7.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y15s-3gb-32gb-trang-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 6.51 inch HD+ cho trải nghiệm hình ảnh rộng rãi thoải mái
- Bộ vi xử lý MediaTek Helio P35 giúp xử lý tác vụ cơ bản nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho bạn thoải mái trải nghiệm cả ngày dài
- Camera sau 13MP+2MP chụp ảnh rõ nét, lưu giữ khoảnh khắc đáng nhớ
- Camera trước có độ phân giải 8MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Gía tham khảo: 2.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
SIM SỐ GÓI CƯỚC GIÁ RẺ
- iTel cam kết mang đến không chỉ dịch vụ di động chất lượng mà
- còn trải nghiệm vui vẻ, độc đáo cho khách hàng.
- Từ đó truyền cảm hứng về tinh thần sáng tạo và năng lượng sống tích cực
- Trở thành nhà mạng MVNO hàng đầu Việt Nam được tín nhiệm. Lấy con người làm giá trị cốt lõi và lấy khách hàng là kim chỉ nam để phát triển.
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-13-pro-max-128gb-vang-dong
Đặc điểm nổi bật
- Chip Apple A15 Bionic xử lý tác vụ mạnh mẽ, trải nghiệm game mượt mà
- Màn hình OLED 6.7'' Super Retina XDR hiển thị hình ảnh sắc nét, chân thực
- Tần số quét 120Hz cho thao tác chạm lướt mượt mà, xem video mãn nhãn
- Cụm 3 camera 12MP: camera tele, Wide, Ultra Wide chụp ảnh chuyên nghiệp
- iPhone 13 Pro Max kháng nước bụi chuẩn IP68 cho bạn yên tâm sử dụng
- Gía tham khảo: 27.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-a33-5g-6gb-128gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại SamSung trang bị bộ vi xử lý Exynos 1280 kết hợp RAM 6GB xử lý đa nhiệm các tác vụ nặng
- Bộ nhớ trong 128GB thoả sức lưu trữ những khoảnh khắc quý giá
- IP67 cho khả năng chống nước và bụi cùng lớp bảo vệ bổ sung từ Gorilla Glass 5
- Mở rộng tầm nhìn của bạn lên màn hình Infinity-U 16,21cm trên Galaxy A33 5G
- Màn hình điện thoại siêu mịn 90Hz cho hình ảnh với độ tương phản sống động
- Máy ảnh đa ống kính trên Galaxy A33 5G đưa ảnh lên một tầm cao mới
- Gía tham khảo: 6.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp








