| Model: | CPH2077 |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | ColorOS 6.1.2 (nền tảng Android 9.0) |
| Chipset: | Mediatek MT6765 P35 8 nhân |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 64 GB |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 6.2 " |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ (720 x 1520) pixels |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | 13 MP, 2 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | Có |
| Mạng 3G: | WCDMA 850/900/2100 |
| Mạng 4G: | LTE Band 1/3/5/7/8/38/40/41 |
| Loại SIM: | 2 Nano SIM |
| Số khe SIM: | 1 |
| WIFI: | 2.4G/5G, 802.11 a/b/g/n/ac |
| Bluetooth: | 5.0 |
| NFC: | Không |
| GPS: | Có |
| USB: | Micro USB |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 4230 mAh |
| Mở khóa nhanh: | Mở khóa bằng vân tay, Mở khóa bằng khuôn mặt |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Chống nước: | Không |
| Màn hình tràn viền: | Có |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Đèn pin, Trợ lý ảo Google Assistant, Chặn tin nhắn, Khoá ứng dụng, Nhân bản ứng dụng, Không gian trẻ em, Đa cửa sổ (chia đôi màn hình), Không gian trò chơi, Ghi âm cuộc gọi, Chặn cuộc gọi |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 155.9 mm - Ngang 75.5 mm - Dày 8.3 mm |

![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-oppo-a12-cph2077-4gb-64gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình giọt nước rộng 6.2 inch giảm ánh sáng xanh, bảo vệ mắt
- Bộ vi xử lý MediaTek P35 8 nhân trải nghiệm tác vụ mượt mà
- Bộ nhớ trong đến 64GB thoải mái cài đặt những ứng dụng
- Bộ đôi camera sau kết hợp AI cho bức ảnh sắc nét, chuyên nghiệp
- Dung lượng pin lớn 4230 mAh có thể chơi game, lướt web cả ngày
- Âm thanh Dirac đem đến chất lượng âm thanh sống động, chi tiết
- Bảo mật an toàn, mở khóa nhanh bằng vân tay và khuôn mặt
- Gía tham khảo: 2.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
- Thông tin sản phẩm
Sản phẩm cùng mục
tìm sim số đẹp ở đâu giá rẻ uy tín
Sim số điện thoại đẹp là những số điện thoại có tính chất đặc biệt, dễ nhớ hoặc mang lại may mắn cho người sử dụng. Các sim số này thường có các điểm đặc biệt như dãy số trùng nhau (tứ quý, tam hoa), số đối xứng, số tăng hoặc giảm đều, hoặc các số mang ý nghĩa phát tài, phát lộc và tiền đồng. Giá trị của sim số điện thoại đẹp thường cao hơn so với sim thông thường và được nhiều người sử dụng để tải thông tin liên lạc, kinh doanh hay tạo niềm tin, may mắn.
sim viettel số đẹp đồng giá 200k
- Sim viettel nghe gọi trả trước gói cước tomato
- Sim mới nguyên kit, bạn đăng ký chính chủ là sư dụng được, Có 2 cách đăng ký chínhchủ:
- Bạn có thể đăng ký online tại nhà bằng Myviettel ( ben minh se hướng dẫn cho bạn đăng ký)
- Bạn cầm sim và cmnd/cccd ghé viettel báo đăng ký chính chủ sim mới nguyên kit là được ( miễn phí)
- Gía tham khảo: 200.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-vivo-y33s-8gb-128gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Đắm chìm trong hình ảnh chi tiết, sống động trên màn Hình Halo 6.58'' FHD+
- Camera sau 50MP + 2MP + 2MP giúp bạn dễ dàng ghi lại những khoảnh khắc
- Camera selfie có độ phân giải 16MP mang đến ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Bộ vi xử lý 8 nhân MediaTek Helio G80 cho trải nghiệm mượt mà, nhanh chóng
- Mở Khóa Vân Tay Cạnh Bên tích hợp trên nút nguồn giúp bạn mở khóa nhanh
- Vivo Y33s có dung lượng pin 5000mAh (TYP)* có thể thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo: 5.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Sim 4G Viettel trọn gói 1 năm 2Gb data tốc độ cao mỗi ngày
-
Tặng 2Gb dung lượng truy cập internet tốc độ cao hàng ngày.
-
Dung lượng 2Gb ngày, tặng trong 12 tháng, không bảo lưu dung lượng nếu không sử dụng hết.
-
Hết dung lượng tốc độ cao, ngưng truy cập tuy nhiên có thể mua thêm dung lượng.
-
Sim truy cập internet có thể nghe gọi.
- Gía tham khảo: 455.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-xiaomi-remi-note-11-4-gb-64-gb-xanh-duong-dam
Đặc điểm nổi bật
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB lưu trữ hình ảnh, video hoạt động ổn định
- Màn hình lớn Full HD+ cho những bộ phim truyền hình rượt đuổi hấp dẫn hơn
- 90Hz tốc độ thay đổi màn hình làm mới cao, trải nghiệm mới mượt mà
- Thời lượng pin siêu dài 5000mAh, có thể kéo dài cả ngày chỉ với một lần sạc
- Hỗ trợ công nghệ sạc nhanh 33W rút ngắn thời gian, nạp đầy pin nhanh chóng
- Camera AI với độ phân giải cực khủng 50MP, cho hình ảnh rõ nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Snapdragon 680 đem đến trải nghiệm các tác vụ mượt mà
- Gía tham khảo: 4.190.000đ
- tìm hiểu thêm:
SIM SỐ GÓI CƯỚC GIÁ RẺ
- iTel cam kết mang đến không chỉ dịch vụ di động chất lượng mà
- còn trải nghiệm vui vẻ, độc đáo cho khách hàng.
- Từ đó truyền cảm hứng về tinh thần sáng tạo và năng lượng sống tích cực
- Trở thành nhà mạng MVNO hàng đầu Việt Nam được tín nhiệm. Lấy con người làm giá trị cốt lõi và lấy khách hàng là kim chỉ nam để phát triển.
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-iphone-12-mini-128gb-do
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 5.4 inch, nhỏ gọn dễ dàng thao tác bằng một tay
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước đạt chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong 128GB cho không gian lưu trữ bất tận
- Gía tham khảo:13.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Sim 4G Mobifone Trọn Gói 1 Năm Tặng sẵn 150GB/Tháng, 5Gb/Ngày, Sim 4G Miễn Phí 12 Tháng Không Nạp Tiền 12FD50 / 12MDT50 - Shop Sim Giá Rẻ
- Sim 4g Mobifone 12fd50/12mdt50 tặng 5gb 1 ngày tương đương với 150gb/tháng
- Hết 5gb tốc độ cao hạ tốc độ nhanh xem video, lướt web thoải mái
- Sim dùng luôn 12 tháng không phải nạp tiền.
- lưu ý: Sim không nghe gọi và nhắn tin được
- Gía tham khảo: 370.000đ
- tìm hiểu thêm:








