
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-oppo-a16k-3gb-32gb-den
Lượt xem : 617
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình LCD 6.52 inch, độ phân giải HD+ mang đến hình ảnh rõ nét
- Điện thoại OPPO trang bị bộ xử lý Helio G35 8 nhân xử lý tác vụ cơ bản hằng ngày nhanh chóng
- Camera sau 13MP, camera trước 5MP đáp ứng tốt nhu cầu chụp ảnh cơ bản
- Dung lượng pin điện thoại 4230mAh (Typ) cho bạn trải nghiệm thoải mái cả ngày dài
- Gía tham khảo: 3.150.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | A16K (CPH2349) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | ColorOS 11, nền tảng Android 11 |
| Chipset: | Helio G35 8 nhân, tối đa 2.3GHz |
| RAM: | 3GB |
| Bộ nhớ trong: | 32GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 1TB |
| Loại màn hình: | LCD, Corning Gorilla Glass 3, màn hình giọt nước, 16 triệu màu |
| Kích thước màn hình: | 6.52 " |
| Độ phân giải màn hình: | (HD+) 720 x 1600 pixels |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | 13 MP |
| Đèn Flash: | Đèn flash sau |
| Loại SIM: | Dual nano-SIM + 1 khe thẻ nhớ |
| WIFI: | 2.4G/5G, 802.11 a/b/g/n/ac |
| Bluetooth: | 5.0 |
| GPS: | Có |
| Dung lượng Pin: | 4230mAh (Typ) |
| Kích thước sản phẩm: | 164 x 75.4 x 7.85 mm |
Sản phẩm cùng mục
dien-thoai-oppo-a55-4gb-64gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình điện thoại rộng 6.5'', độ phân giải HD+ cho trải nghiệm xem thoải mái
- Trải nghiệm các tác vụ thường ngày mượt mà nhờ bộ xử lý Helio G35
- Camera sau 50MP(chính) + 2MP(marco) +2 MP(xóa phông) chụp ảnh tốt
- Camera trước có độ phân giải 16MP chụp ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Điện thoại OPPO trang bị cảm biến vân tay (cạnh bên) giúp mở máy nhanh chóng và thuận tiện
- Dung lượng pin lớn 5000mAh, sạc 18W thoải mái trải nghiệm cả ngày dài
- Gía tham khảo:3.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y15s-3gb-32gb-trang-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 6.51 inch HD+ cho trải nghiệm hình ảnh rộng rãi thoải mái
- Bộ vi xử lý MediaTek Helio P35 giúp xử lý tác vụ cơ bản nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho bạn thoải mái trải nghiệm cả ngày dài
- Camera sau 13MP+2MP chụp ảnh rõ nét, lưu giữ khoảnh khắc đáng nhớ
- Camera trước có độ phân giải 8MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Gía tham khảo: 2.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-galaxy-a22-6gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình tràn viền vô cực Super AMOLED 6.4'' HD+ hiển thị hình ảnh rõ nét
- Tần số quét màn hình 90Hz hiển thị mượt mà từng chi tiết trong khung hình
- 4 camera 48MP + 8MP + 2 MP + 2MP cho hình ảnh chất lượng cao, chân thật
- Camera trước 13MP chụp ảnh selfie đẹp lung linh, lấy nét tốt và mờ hậu cảnh
- Dung lượng pin điện thoại 5000mAh bền bỉ cho hoạt động cả ngày dài không gián đoạn
- Cấu hình mạnh mẽ, ổn định với vi xử lý 8 nhân vượt trội xử lý tốt mọi tác vụ
- Gía tham khảo: 4.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-redmi-9a-2gb-32gb-xanh-duong
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định với bộ vi xử lý MediaTek Helio G25
- Màn hình LCD IPS tràn viền rộng trải nghiệm đã mắt
- Camera hỗ trợ AI thông minh đem lại hình ảnh sắc nét
- Công nghệ nhận diện khuôn mặt mở khóa nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho thời lượng sử dụng lâu
- Gía tham khảo: 2.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
SIM 4G VINAPHONE TRỌN GÓI MỘT NĂM KHÔNG GIỚI HẠN DATA (500Gb/tháng tốc độ 4G, hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps, nhanh suốt 24/24)
- Sim TRỌN GÓI 12 THÁNG KHÔNG CẦN NẠP TIỀN (với loại TRỌN GÓI 12 THÁNG)
- 500Gb/tháng tốc độ 4G
- Hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps
- Phôi sim 4G 3 trong 1, phù hợp mọi thiết bị.
- lưu ý: Sim chuyên dụng internet. Không nghe gọi và nhắn tin.
- Gía tham khảo: 400.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y33s-8gb-128gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Đắm chìm trong hình ảnh chi tiết, sống động trên màn Hình Halo 6.58'' FHD+
- Camera sau 50MP + 2MP + 2MP giúp bạn dễ dàng ghi lại những khoảnh khắc
- Camera selfie có độ phân giải 16MP mang đến ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Bộ vi xử lý 8 nhân MediaTek Helio G80 cho trải nghiệm mượt mà, nhanh chóng
- Mở Khóa Vân Tay Cạnh Bên tích hợp trên nút nguồn giúp bạn mở khóa nhanh
- Vivo Y33s có dung lượng pin 5000mAh (TYP)* có thể thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo: 5.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-redmi-note-11pro-8gb-128gb-trang
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình tràn viền 6.67" Full HD+ hiển thị rõ nét, màu sắc chân thực
- Cụm camera hàng đầu 108MP 8MP 2MP 2MP cho ảnh sắc nét chuyên nghiệp
- Camera trước có độ phân giải 16MP chụp ảnh selfie đẹp tự nhiên, chân thực
- Điện thoại có khả năng quay video 4K sắc nét và chỉnh sửa dễ dàng
- Bộ vi xử lý Mediatek Helio G96 mạnh mẽ, tác vụ nhanh, chơi game ổn định
- Dung lượng pin: 5000 mAh, có sạc nhanh 67W thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo:6.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-12-64gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 6.1 inch cho không gian trải nghiệm hoàn hảo
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước đạt chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:15.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









