
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-xiaomi-remi-note-11-4-gb-64-gb-xanh-duong-dam
Lượt xem : 565
Đặc điểm nổi bật
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB lưu trữ hình ảnh, video hoạt động ổn định
- Màn hình lớn Full HD+ cho những bộ phim truyền hình rượt đuổi hấp dẫn hơn
- 90Hz tốc độ thay đổi màn hình làm mới cao, trải nghiệm mới mượt mà
- Thời lượng pin siêu dài 5000mAh, có thể kéo dài cả ngày chỉ với một lần sạc
- Hỗ trợ công nghệ sạc nhanh 33W rút ngắn thời gian, nạp đầy pin nhanh chóng
- Camera AI với độ phân giải cực khủng 50MP, cho hình ảnh rõ nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Snapdragon 680 đem đến trải nghiệm các tác vụ mượt mà
- Gía tham khảo: 4.190.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | Redmi Note 11 |
| Màu sắc: | Xanh dương đậm |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 18 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Android 11 |
| Chipset: | Snapdragon 680 8 nhân |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 64 GB |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.43 " |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD+ 1080 x 2400 pixels |
| Camera trước: | 13 MP |
| Camera sau: | Camera góc rộng: 50 MP, f/1.8, PDAF; Camera góc siêu rộng: 8 MP; Camera Macro: 2MP f/2.4; Camera chân dung: 2MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | FullHD 1080p@30fps |
| Mạng 4G: | Có hỗ trợ |
| Loại SIM: | 2 Nano SIM |
| WIFI: | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac; Wi-Fi Direct |
| Bluetooth: | v5.0 |
| GPS: | BDS, GALILEO, GLONASS, GPS |
| USB: | Type-C |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 5000 mAh |
| Mở khóa nhanh: | Mở khoá khuôn mặt, Mở khoá vân tay cạnh viền |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
Kích thước sản phẩm:Dài 159.8 mm - Ngang 73.87 mm - Dày 8.09 mm
Sản phẩm cùng mục
dien-thoai-samsung-galaxy-a23-4gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm hình ảnh sắc nét với màn hình tràn viền Infinity-V lớn 6.6” FHD+
- Tần suất quét màn hình 90Hz cho trải nghiệm xem phim chơi game mượt mà
- 4 camera 50MP, 5MP, 2MP, 2MP chụp ảnh sắc nét, lưu giữ khoảnh khắc đáng nhớ
- Pin điện thoại 5000mAh cho trải nghiệm lên đến 2 ngày cùng sạc siêu nhanh 25W
- Đáp ứng nhu cầu học tập, làm việc, giải trí nhờ vi xử lý 8 nhân Snapdragon 680
- Âm thanh vòm Dolby Atmos cho trải nghiệm âm thanh chân thật, sống động
- Gía tham khảo: 4.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G Mobifone Trọn Gói 1 Năm Tặng sẵn 150GB/Tháng, 5Gb/Ngày, Sim 4G Miễn Phí 12 Tháng Không Nạp Tiền 12FD50 / 12MDT50 - Shop Sim Giá Rẻ
- Sim 4g Mobifone 12fd50/12mdt50 tặng 5gb 1 ngày tương đương với 150gb/tháng
- Hết 5gb tốc độ cao hạ tốc độ nhanh xem video, lướt web thoải mái
- Sim dùng luôn 12 tháng không phải nạp tiền.
- lưu ý: Sim không nghe gọi và nhắn tin được
- Gía tham khảo: 370.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-11-128gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Chip A13 Bionic, hệ điều hành IOS 13 kết hợp hoàn hảo
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 128GB hoạt động mượt mà, đa nhiệm
- Hệ thống camera kép mới 12 MP cho góc chụp siêu rộng
- Camera selfie 12 MP chụp hình ở chế độ chuyển động chậm
- Màn hình IPS LCD 6.1 inch Liquid Retina hiển thị sắc nét
- Pin chuẩn Li-Ion, dung lượng pin tốt, thời gian lướt web lâu
- Thiết kế mới lạ khi sở hữu vẻ ngoài với gam màu xanh lá
- Gía tham khảo:12.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y02s-3gb-32gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình IPS LCD 6.51”, độ phân giải HD+ hiển thị rực rỡ, sắc nét
- Đèn LED được thiết kế như một chiếc camera đặt phía sau đẹp mắt
- Chip xử lý MediaTek Helio P35 giúp thực hiện mượt mà mọi tác vụ
- Hệ điều hành Android 12 cho giao diện đẹp mắt, nhiều tính năng mới
- Dung lượng pin khủng lên đến 5000mAh, bền bỉ sử dụng cả ngày dài
- Trang bị 2 SIM 2 sóng, thuận tiện cho liên lạc cá nhân và công việc
- Trang bị chức năng mở khóa bằng vân tay nhanh chóng, chính xác
- Thiết kế mặt lưng chống bám vân tay cho diện mạo luôn sáng bóng
- Gía tham khảo:3.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G Mobifone trọn gói 1 năm không nạp tiền MDT250A gói 4Gb/Tháng x 12 Tháng - Sim 4G Mobi - Shop Sim Giá Rẻ.
- thông tin sim 4g mobifone mdt250a trọn gói 12 tháng không nạp tiền ( 4gb x 12 tháng)
-
sim có 4gb tốc độ cao mỗi tháng, trọn gói 1 năm không nạp tiền
-
hết 4gb tốc độ cao hạ băng thống xuống tốc độ tối đa 128kb/s dùng miễn phí
-
mua về bỏ vào dùng ngay, không cần nạp tiền, không mất thêm phí duy trì hàng tháng.
- Gía tham khảo: 160.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-12-64gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 6.1 inch cho không gian trải nghiệm hoàn hảo
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước đạt chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:15.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-remi-note-11-4-gb-64-gb-xanh-duong-dam
Đặc điểm nổi bật
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB lưu trữ hình ảnh, video hoạt động ổn định
- Màn hình lớn Full HD+ cho những bộ phim truyền hình rượt đuổi hấp dẫn hơn
- 90Hz tốc độ thay đổi màn hình làm mới cao, trải nghiệm mới mượt mà
- Thời lượng pin siêu dài 5000mAh, có thể kéo dài cả ngày chỉ với một lần sạc
- Hỗ trợ công nghệ sạc nhanh 33W rút ngắn thời gian, nạp đầy pin nhanh chóng
- Camera AI với độ phân giải cực khủng 50MP, cho hình ảnh rõ nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Snapdragon 680 đem đến trải nghiệm các tác vụ mượt mà
- Gía tham khảo: 4.190.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-redmi-9a-2gb-32gb-xanh-duong
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định với bộ vi xử lý MediaTek Helio G25
- Màn hình LCD IPS tràn viền rộng trải nghiệm đã mắt
- Camera hỗ trợ AI thông minh đem lại hình ảnh sắc nét
- Công nghệ nhận diện khuôn mặt mở khóa nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho thời lượng sử dụng lâu
- Gía tham khảo: 2.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









