
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-iphone-11-128gb-xanh-la
Lượt xem : 565
Đặc điểm nổi bật
- Chip A13 Bionic, hệ điều hành IOS 13 kết hợp hoàn hảo
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 128GB hoạt động mượt mà, đa nhiệm
- Hệ thống camera kép mới 12 MP cho góc chụp siêu rộng
- Camera selfie 12 MP chụp hình ở chế độ chuyển động chậm
- Màn hình IPS LCD 6.1 inch Liquid Retina hiển thị sắc nét
- Pin chuẩn Li-Ion, dung lượng pin tốt, thời gian lướt web lâu
- Thiết kế mới lạ khi sở hữu vẻ ngoài với gam màu xanh lá
- Gía tham khảo:12.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Mục lục [ ẩn ][ hiện ]
| Model: | IPHONE11128GB |
| Màu sắc: | Xanh lá |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | iOS 13 |
| Chipset: | Apple A13 Bionic 6 nhân |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | Liquid Retina HD display |
| Kích thước màn hình: | 6.1 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1792 x 828 pixels |
| Camera trước: | 12 MP, ƒ/2.2 aperture |
| Camera sau: | Dual 12MP Ultra Wide và Wide cameras |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | 4K tốc độ 24 fps, 30 fps, hoặc 60 fps |
| Loại SIM: | eSIM và NanoSIM |
| WIFI: | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, Dual-band, Wi-Fi hotspot |
| Bluetooth: | 5.0 |
| Loa ngoài: | Có |
| Mở khóa nhanh: | Mở khóa bằng khuôn mặt |
Thiết kế cuốn hút ngay từ cái nhìn đầu tiên
Điện thoại iPhone 11 128GB Xanh lá sở hữu thiết kế tinh xảo tỉ mỉ đến từng chi tiết với khung nhôm bền bỉ, mặt kính cường lực chắc chắn. Bên cạnh đó màn hình tràn viền Liquid Retina 6.1 inch sắc nét mang lại cho bạn những trải nghiệm chân thực và sống động. Chiếc điện thoại iPhone này không chỉ cuốn hút ngay từ cái nhìn đầu tiên với 6 phiên bản màu thanh lịch mà còn gây ấn tượng bởi những khả năng nổi trội mà nó mang lại cho cuộc sống của bạn. Với những ai yêu thích sự tươi mới trẻ trung thì phiên bản màu xanh lá rất phù hợp với bạn.
Sản phẩm cùng mục
SIM SỐ GÓI CƯỚC GIÁ RẺ
- iTel cam kết mang đến không chỉ dịch vụ di động chất lượng mà
- còn trải nghiệm vui vẻ, độc đáo cho khách hàng.
- Từ đó truyền cảm hứng về tinh thần sáng tạo và năng lượng sống tích cực
- Trở thành nhà mạng MVNO hàng đầu Việt Nam được tín nhiệm. Lấy con người làm giá trị cốt lõi và lấy khách hàng là kim chỉ nam để phát triển.
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-12-mini-64gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 5.4 inch, nhỏ gọn dễ dàng thao tác bằng một tay
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong iPhone 12 mini 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
SIM 4G VINAPHONE TRỌN GÓI MỘT NĂM KHÔNG GIỚI HẠN DATA (500Gb/tháng tốc độ 4G, hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps, nhanh suốt 24/24)
- Sim TRỌN GÓI 12 THÁNG KHÔNG CẦN NẠP TIỀN (với loại TRỌN GÓI 12 THÁNG)
- 500Gb/tháng tốc độ 4G
- Hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps
- Phôi sim 4G 3 trong 1, phù hợp mọi thiết bị.
- lưu ý: Sim chuyên dụng internet. Không nghe gọi và nhắn tin.
- Gía tham khảo: 400.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-redmi-9a-2gb-32gb-xanh-duong
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định với bộ vi xử lý MediaTek Helio G25
- Màn hình LCD IPS tràn viền rộng trải nghiệm đã mắt
- Camera hỗ trợ AI thông minh đem lại hình ảnh sắc nét
- Công nghệ nhận diện khuôn mặt mở khóa nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho thời lượng sử dụng lâu
- Gía tham khảo: 2.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-oppo-a12-cph2077-4gb-64gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình giọt nước rộng 6.2 inch giảm ánh sáng xanh, bảo vệ mắt
- Bộ vi xử lý MediaTek P35 8 nhân trải nghiệm tác vụ mượt mà
- Bộ nhớ trong đến 64GB thoải mái cài đặt những ứng dụng
- Bộ đôi camera sau kết hợp AI cho bức ảnh sắc nét, chuyên nghiệp
- Dung lượng pin lớn 4230 mAh có thể chơi game, lướt web cả ngày
- Âm thanh Dirac đem đến chất lượng âm thanh sống động, chi tiết
- Bảo mật an toàn, mở khóa nhanh bằng vân tay và khuôn mặt
- Gía tham khảo: 2.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-oppo-a16k-3gb-32gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình LCD 6.52 inch, độ phân giải HD+ mang đến hình ảnh rõ nét
- Điện thoại OPPO trang bị bộ xử lý Helio G35 8 nhân xử lý tác vụ cơ bản hằng ngày nhanh chóng
- Camera sau 13MP, camera trước 5MP đáp ứng tốt nhu cầu chụp ảnh cơ bản
- Dung lượng pin điện thoại 4230mAh (Typ) cho bạn trải nghiệm thoải mái cả ngày dài
- Gía tham khảo: 3.150.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
sim viettel số đẹp đồng giá 200k
- Sim viettel nghe gọi trả trước gói cước tomato
- Sim mới nguyên kit, bạn đăng ký chính chủ là sư dụng được, Có 2 cách đăng ký chínhchủ:
- Bạn có thể đăng ký online tại nhà bằng Myviettel ( ben minh se hướng dẫn cho bạn đăng ký)
- Bạn cầm sim và cmnd/cccd ghé viettel báo đăng ký chính chủ sim mới nguyên kit là được ( miễn phí)
- Gía tham khảo: 200.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-oppo-a76-6gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại OPPO trang bị bộ xử lý Qualcomm Snapdragon 680 xử lý tốt các tác vụ hàng ngày
- Màn hình điện thoại 6.56 inch, độ phân giải HD+ hiển thị hình ảnh rõ nét
- Màn hình có tần số quét 90Hz cho trải nghiệm chạm vuốt mượt mà
- Dung lượng pin khủng 5000mAh, có thể sử dụng cả ngày dài
- Camera trước có độ phân giải 8MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Camera sau 13MP (chính) + 2MP (đơn sắc) chụp rõ nét, đủ dùng
- Gía tham khảo: 5.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp








