| Model: | CPH2077 |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | ColorOS 6.1.2 (nền tảng Android 9.0) |
| Chipset: | Mediatek MT6765 P35 8 nhân |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 64 GB |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 6.2 " |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ (720 x 1520) pixels |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | 13 MP, 2 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | Có |
| Mạng 3G: | WCDMA 850/900/2100 |
| Mạng 4G: | LTE Band 1/3/5/7/8/38/40/41 |
| Loại SIM: | 2 Nano SIM |
| Số khe SIM: | 1 |
| WIFI: | 2.4G/5G, 802.11 a/b/g/n/ac |
| Bluetooth: | 5.0 |
| NFC: | Không |
| GPS: | Có |
| USB: | Micro USB |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 4230 mAh |
| Mở khóa nhanh: | Mở khóa bằng vân tay, Mở khóa bằng khuôn mặt |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Chống nước: | Không |
| Màn hình tràn viền: | Có |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Đèn pin, Trợ lý ảo Google Assistant, Chặn tin nhắn, Khoá ứng dụng, Nhân bản ứng dụng, Không gian trẻ em, Đa cửa sổ (chia đôi màn hình), Không gian trò chơi, Ghi âm cuộc gọi, Chặn cuộc gọi |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 155.9 mm - Ngang 75.5 mm - Dày 8.3 mm |

![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-oppo-a12-cph2077-4gb-64gb-xanh
Lượt xem : 1817
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình giọt nước rộng 6.2 inch giảm ánh sáng xanh, bảo vệ mắt
- Bộ vi xử lý MediaTek P35 8 nhân trải nghiệm tác vụ mượt mà
- Bộ nhớ trong đến 64GB thoải mái cài đặt những ứng dụng
- Bộ đôi camera sau kết hợp AI cho bức ảnh sắc nét, chuyên nghiệp
- Dung lượng pin lớn 4230 mAh có thể chơi game, lướt web cả ngày
- Âm thanh Dirac đem đến chất lượng âm thanh sống động, chi tiết
- Bảo mật an toàn, mở khóa nhanh bằng vân tay và khuôn mặt
- Gía tham khảo: 2.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Sản phẩm cùng mục
dien-thoai-xiaomi-redmi-10c-4gb-128gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình lớn 6.71" hiệu năng ổn định hiển thị rõ nét, màu sắc chân thực
- Cụm camera 50MP 2MP hỗ trợ người dùng chụp ảnh sắc nét chuyên nghiệp
- Bộ vi xử lý Qualcomm SM6225 mạnh mẽ, tác vụ nhanh, chơi game ổn định
- Dung lượng pin: 5000 mAh, có sạc nhanh 18W thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo: 3.450.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-12-mini-64gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 5.4 inch, nhỏ gọn dễ dàng thao tác bằng một tay
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong iPhone 12 mini 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-oppo-a12-cph2077-4gb-64gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình giọt nước rộng 6.2 inch giảm ánh sáng xanh, bảo vệ mắt
- Bộ vi xử lý MediaTek P35 8 nhân trải nghiệm tác vụ mượt mà
- Bộ nhớ trong đến 64GB thoải mái cài đặt những ứng dụng
- Bộ đôi camera sau kết hợp AI cho bức ảnh sắc nét, chuyên nghiệp
- Dung lượng pin lớn 4230 mAh có thể chơi game, lướt web cả ngày
- Âm thanh Dirac đem đến chất lượng âm thanh sống động, chi tiết
- Bảo mật an toàn, mở khóa nhanh bằng vân tay và khuôn mặt
- Gía tham khảo: 2.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-a33-5g-6gb-128gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại SamSung trang bị bộ vi xử lý Exynos 1280 kết hợp RAM 6GB xử lý đa nhiệm các tác vụ nặng
- Bộ nhớ trong 128GB thoả sức lưu trữ những khoảnh khắc quý giá
- IP67 cho khả năng chống nước và bụi cùng lớp bảo vệ bổ sung từ Gorilla Glass 5
- Mở rộng tầm nhìn của bạn lên màn hình Infinity-U 16,21cm trên Galaxy A33 5G
- Màn hình điện thoại siêu mịn 90Hz cho hình ảnh với độ tương phản sống động
- Máy ảnh đa ống kính trên Galaxy A33 5G đưa ảnh lên một tầm cao mới
- Gía tham khảo: 6.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-oppo-reno7-4g-8gb-128gb-cam
Đặc điểm nổi bật
- Sở hữu màn hình AMOLED 6.4'' FHD+, cho trải nghiệm hình ảnh hiển thị rõ nét, chân thực
- Bộ xử lý Qualcomm Snapdragon 680, tối đa 2.4GHz, xử lý tác vụ nhanh chóng, mượt mà
- Pin 4500mAh, siêu sạc nhanh superVOOC 33W, có thể sử dụng bền bỉ suốt cả ngày dài
- Camera trước có độ phân giải 32MP, mang đến những bức ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Camera sau 64MP(Chính) + 2MP(Marco) + 2MP(Bokeh), cho ảnh chụp với chất lượng cao
- Cảm biến vân tay dưới màn hình giúp mở máy nhanh chóng, chính xác chỉ bằng một chạm
- Gía tham khảo:7.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-galaxy-a23-4gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm hình ảnh sắc nét với màn hình tràn viền Infinity-V lớn 6.6” FHD+
- Tần suất quét màn hình 90Hz cho trải nghiệm xem phim chơi game mượt mà
- 4 camera 50MP, 5MP, 2MP, 2MP chụp ảnh sắc nét, lưu giữ khoảnh khắc đáng nhớ
- Pin điện thoại 5000mAh cho trải nghiệm lên đến 2 ngày cùng sạc siêu nhanh 25W
- Đáp ứng nhu cầu học tập, làm việc, giải trí nhờ vi xử lý 8 nhân Snapdragon 680
- Âm thanh vòm Dolby Atmos cho trải nghiệm âm thanh chân thật, sống động
- Gía tham khảo: 4.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-galaxy-a22-6gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình tràn viền vô cực Super AMOLED 6.4'' HD+ hiển thị hình ảnh rõ nét
- Tần số quét màn hình 90Hz hiển thị mượt mà từng chi tiết trong khung hình
- 4 camera 48MP + 8MP + 2 MP + 2MP cho hình ảnh chất lượng cao, chân thật
- Camera trước 13MP chụp ảnh selfie đẹp lung linh, lấy nét tốt và mờ hậu cảnh
- Dung lượng pin điện thoại 5000mAh bền bỉ cho hoạt động cả ngày dài không gián đoạn
- Cấu hình mạnh mẽ, ổn định với vi xử lý 8 nhân vượt trội xử lý tốt mọi tác vụ
- Gía tham khảo: 4.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-oppo-a76-6gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại OPPO trang bị bộ xử lý Qualcomm Snapdragon 680 xử lý tốt các tác vụ hàng ngày
- Màn hình điện thoại 6.56 inch, độ phân giải HD+ hiển thị hình ảnh rõ nét
- Màn hình có tần số quét 90Hz cho trải nghiệm chạm vuốt mượt mà
- Dung lượng pin khủng 5000mAh, có thể sử dụng cả ngày dài
- Camera trước có độ phân giải 8MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Camera sau 13MP (chính) + 2MP (đơn sắc) chụp rõ nét, đủ dùng
- Gía tham khảo: 5.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









