
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-iphone-12-mini-64gb-den
Lượt xem : 590
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 5.4 inch, nhỏ gọn dễ dàng thao tác bằng một tay
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong iPhone 12 mini 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Mục lục [ ẩn ][ hiện ]
| Model: | iPhone 12 Mini 64GB |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | iOS 14.1 |
| Chipset: | Apple A14 Bionic |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 64 GB |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | Super Retina XDR OLED |
| Kích thước màn hình: | 5.4 " |
| Độ phân giải màn hình: | 2340 x 1080 pixels |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | 12 MP, 12 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | 4K |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| WIFI: | Wi-Fi 6 (802.11ax) |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| USB: | Type-C |
| Mở khóa nhanh: | Mở khóa bằng khuôn mặt |
| Thiết kế: | Nguyên khối, mặt kính cường lực |
| Chống nước: | Có, IP68 |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 149.7 mm x Rộng 82.32 mm |
iPhone 12 Mini - Thiết kế nhỏ gọn, sang trọng
Sản phẩm cùng mục
dien-thoai-oppo-a55-4gb-64gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình điện thoại rộng 6.5'', độ phân giải HD+ cho trải nghiệm xem thoải mái
- Trải nghiệm các tác vụ thường ngày mượt mà nhờ bộ xử lý Helio G35
- Camera sau 50MP(chính) + 2MP(marco) +2 MP(xóa phông) chụp ảnh tốt
- Camera trước có độ phân giải 16MP chụp ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Điện thoại OPPO trang bị cảm biến vân tay (cạnh bên) giúp mở máy nhanh chóng và thuận tiện
- Dung lượng pin lớn 5000mAh, sạc 18W thoải mái trải nghiệm cả ngày dài
- Gía tham khảo:3.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-12-mini-64gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 5.4 inch, nhỏ gọn dễ dàng thao tác bằng một tay
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong iPhone 12 mini 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-oppo-reno7-4g-8gb-128gb-cam
Đặc điểm nổi bật
- Sở hữu màn hình AMOLED 6.4'' FHD+, cho trải nghiệm hình ảnh hiển thị rõ nét, chân thực
- Bộ xử lý Qualcomm Snapdragon 680, tối đa 2.4GHz, xử lý tác vụ nhanh chóng, mượt mà
- Pin 4500mAh, siêu sạc nhanh superVOOC 33W, có thể sử dụng bền bỉ suốt cả ngày dài
- Camera trước có độ phân giải 32MP, mang đến những bức ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Camera sau 64MP(Chính) + 2MP(Marco) + 2MP(Bokeh), cho ảnh chụp với chất lượng cao
- Cảm biến vân tay dưới màn hình giúp mở máy nhanh chóng, chính xác chỉ bằng một chạm
- Gía tham khảo:7.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-galaxy-a03-32gb-do
Đặc điểm nổi bật
- Camera chính của điện thoại có độ phân giải 48MP cho chất lượng hình ảnh rõ nét, chân thực
- Camera Xóa Phông 2MP làm nổi bật chủ thể và tùy chỉnh hiệu ứng ánh sáng
- Camera selfie độ phân giải 5MP mang đến những bức ảnh Selfie đẹp tự nhiên
- Galaxy A03 có dung lượng pin lớn 5,000mAh có thể sử dụng lên đến 2 ngày
- Điện thoại SamSung trang bị bộ vi xử lý 8 nhân mạnh mẽ cho trải nghiệm nhanh chóng, mượt mà mọi tác vụ
- Gía tham khảo: 2,590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y02s-3gb-32gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình IPS LCD 6.51”, độ phân giải HD+ hiển thị rực rỡ, sắc nét
- Đèn LED được thiết kế như một chiếc camera đặt phía sau đẹp mắt
- Chip xử lý MediaTek Helio P35 giúp thực hiện mượt mà mọi tác vụ
- Hệ điều hành Android 12 cho giao diện đẹp mắt, nhiều tính năng mới
- Dung lượng pin khủng lên đến 5000mAh, bền bỉ sử dụng cả ngày dài
- Trang bị 2 SIM 2 sóng, thuận tiện cho liên lạc cá nhân và công việc
- Trang bị chức năng mở khóa bằng vân tay nhanh chóng, chính xác
- Thiết kế mặt lưng chống bám vân tay cho diện mạo luôn sáng bóng
- Gía tham khảo:3.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-12-mini-128gb-do
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 5.4 inch, nhỏ gọn dễ dàng thao tác bằng một tay
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước đạt chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong 128GB cho không gian lưu trữ bất tận
- Gía tham khảo:13.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
sim viettel số đẹp đồng giá 200k
- Sim viettel nghe gọi trả trước gói cước tomato
- Sim mới nguyên kit, bạn đăng ký chính chủ là sư dụng được, Có 2 cách đăng ký chínhchủ:
- Bạn có thể đăng ký online tại nhà bằng Myviettel ( ben minh se hướng dẫn cho bạn đăng ký)
- Bạn cầm sim và cmnd/cccd ghé viettel báo đăng ký chính chủ sim mới nguyên kit là được ( miễn phí)
- Gía tham khảo: 200.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G mobifone ED60 2GB/ngày, học và ôn thi thả ga với 60GB/tháng
- Với sim ED60, bạn có ngay: Sim số mới chính chủ của nhà mạng MobiFone
- 2GB/ngày data tốc độ cao. Hết dung lượng tốc độ cao vẫn cho phép truy cập miễn phí tốc độ cao đối với Youtube
-
Platform Nhaccuatui và ứng dụng TikTok. Còn lại hạ băng thông tốc độ 5Mbps/5Mbps với truy cập Internet ngoài các dịch vụ trênTruy cập miễn phí
-
https://mobistudy.vn và https://thithu.mobifone.vn
- Gía tham khảo: 130.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









