
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-oppo-a76-6gb-128gb-xanh
Lượt xem : 651
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại OPPO trang bị bộ xử lý Qualcomm Snapdragon 680 xử lý tốt các tác vụ hàng ngày
- Màn hình điện thoại 6.56 inch, độ phân giải HD+ hiển thị hình ảnh rõ nét
- Màn hình có tần số quét 90Hz cho trải nghiệm chạm vuốt mượt mà
- Dung lượng pin khủng 5000mAh, có thể sử dụng cả ngày dài
- Camera trước có độ phân giải 8MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Camera sau 13MP (chính) + 2MP (đơn sắc) chụp rõ nét, đủ dùng
- Gía tham khảo: 5.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | CPH2375 - A76 |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | ColorOS 11.1, nền tảng Android 11 |
| Chipset: | Qualcomm Snapdragon 680, tối đa 2.4GHz |
| RAM: | 6GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 1TB |
| Loại màn hình: | Màn hình chấm O, LCD, 90Hz, Kính cường lực AGC DT-Pro, 16 triệu màu |
| Kích thước màn hình: | 6.56 " |
| Độ phân giải màn hình: | (HD+) 720 x 1612 pixels |
| Camera trước: | 8 MP |
| Camera sau: | 13 MP (chính) + 2 MP (đơn sắc) |
| Đèn Flash: | Đèn flash sau |
| Số khe SIM: | Dual nano-SIM + 1 thẻ nhớ |
| WIFI: | 2.4G/5G, 802.11 a/b/g/n/ac |
| Bluetooth: | 5.0 |
| GPS: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 5000mAh (Typ) |
| Mở khóa nhanh: | Cảm biến vân tay cạnh bên |
| Kích thước sản phẩm: | 164.4 x 75.7 x 8.4 mm |
Sản phẩm cùng mục
dien-thoai-vivo-y02s-3gb-32gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình IPS LCD 6.51”, độ phân giải HD+ hiển thị rực rỡ, sắc nét
- Đèn LED được thiết kế như một chiếc camera đặt phía sau đẹp mắt
- Chip xử lý MediaTek Helio P35 giúp thực hiện mượt mà mọi tác vụ
- Hệ điều hành Android 12 cho giao diện đẹp mắt, nhiều tính năng mới
- Dung lượng pin khủng lên đến 5000mAh, bền bỉ sử dụng cả ngày dài
- Trang bị 2 SIM 2 sóng, thuận tiện cho liên lạc cá nhân và công việc
- Trang bị chức năng mở khóa bằng vân tay nhanh chóng, chính xác
- Thiết kế mặt lưng chống bám vân tay cho diện mạo luôn sáng bóng
- Gía tham khảo:3.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-11-64gb-trang
Đặc điểm nổi bật
- Chip A13 Bionic, hệ điều hành IOS 13 kết hợp hoàn hảo
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB hoạt động mượt mà, đa nhiệm
- Hệ thống camera kép mới 12 MP cho góc chụp siêu rộng
- Camera selfie 12 MP chụp hình ở chế độ chuyển động chậm
- Màn hình IPS LCD 6.1 inch Liquid Retina hiển thị sắc nét
- Pin chuẩn Li-Ion, dung lượng pin tốt, thời gian lướt web lâu
- Gía tham khảo:10.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G Viettel trọn gói 1 năm 2Gb data tốc độ cao mỗi ngày
-
Tặng 2Gb dung lượng truy cập internet tốc độ cao hàng ngày.
-
Dung lượng 2Gb ngày, tặng trong 12 tháng, không bảo lưu dung lượng nếu không sử dụng hết.
-
Hết dung lượng tốc độ cao, ngưng truy cập tuy nhiên có thể mua thêm dung lượng.
-
Sim truy cập internet có thể nghe gọi.
- Gía tham khảo: 455.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-12-64gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 6.1 inch cho không gian trải nghiệm hoàn hảo
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước đạt chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:15.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-galaxy-a13-4gb-128gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại chụp ảnh chất lượng với 4 camera sau 50MP + 5MP + 2MP + 2MP
- Trải nghiệm hình ảnh sống động và sắc nét nhờ màn hình FHD+ 6.6''
- Làm việc, học tập và giải trí nhanh chóng với vi xử lý Exynos 850
- Đa nhiệm mượt mà với RAM 4GB, lưu trữ tối ưu với ROM 128GB
- Tối ưu hóa trải nghiệm với pin 5000mAh cùng khả năng sạc nhanh 15W
- Hệ thống âm thanh vòm Dolby ATMOS cho âm thanh sống động
- Gía tham khảo: 3.850.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-oppo-a55-4gb-64gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình điện thoại rộng 6.5'', độ phân giải HD+ cho trải nghiệm xem thoải mái
- Trải nghiệm các tác vụ thường ngày mượt mà nhờ bộ xử lý Helio G35
- Camera sau 50MP(chính) + 2MP(marco) +2 MP(xóa phông) chụp ảnh tốt
- Camera trước có độ phân giải 16MP chụp ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Điện thoại OPPO trang bị cảm biến vân tay (cạnh bên) giúp mở máy nhanh chóng và thuận tiện
- Dung lượng pin lớn 5000mAh, sạc 18W thoải mái trải nghiệm cả ngày dài
- Gía tham khảo:3.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
SIM SỐ GÓI CƯỚC GIÁ RẺ
- iTel cam kết mang đến không chỉ dịch vụ di động chất lượng mà
- còn trải nghiệm vui vẻ, độc đáo cho khách hàng.
- Từ đó truyền cảm hứng về tinh thần sáng tạo và năng lượng sống tích cực
- Trở thành nhà mạng MVNO hàng đầu Việt Nam được tín nhiệm. Lấy con người làm giá trị cốt lõi và lấy khách hàng là kim chỉ nam để phát triển.
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y15s-3gb-32gb-trang-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 6.51 inch HD+ cho trải nghiệm hình ảnh rộng rãi thoải mái
- Bộ vi xử lý MediaTek Helio P35 giúp xử lý tác vụ cơ bản nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho bạn thoải mái trải nghiệm cả ngày dài
- Camera sau 13MP+2MP chụp ảnh rõ nét, lưu giữ khoảnh khắc đáng nhớ
- Camera trước có độ phân giải 8MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Gía tham khảo: 2.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp








