
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-iphone-12-mini-64gb-den
Lượt xem : 591
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 5.4 inch, nhỏ gọn dễ dàng thao tác bằng một tay
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong iPhone 12 mini 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Mục lục [ ẩn ][ hiện ]
| Model: | iPhone 12 Mini 64GB |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | iOS 14.1 |
| Chipset: | Apple A14 Bionic |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 64 GB |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | Super Retina XDR OLED |
| Kích thước màn hình: | 5.4 " |
| Độ phân giải màn hình: | 2340 x 1080 pixels |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | 12 MP, 12 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | 4K |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| WIFI: | Wi-Fi 6 (802.11ax) |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| USB: | Type-C |
| Mở khóa nhanh: | Mở khóa bằng khuôn mặt |
| Thiết kế: | Nguyên khối, mặt kính cường lực |
| Chống nước: | Có, IP68 |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 149.7 mm x Rộng 82.32 mm |
iPhone 12 Mini - Thiết kế nhỏ gọn, sang trọng
Sản phẩm cùng mục
dien-thoai-samsung-galaxy-a03-32gb-do
Đặc điểm nổi bật
- Camera chính của điện thoại có độ phân giải 48MP cho chất lượng hình ảnh rõ nét, chân thực
- Camera Xóa Phông 2MP làm nổi bật chủ thể và tùy chỉnh hiệu ứng ánh sáng
- Camera selfie độ phân giải 5MP mang đến những bức ảnh Selfie đẹp tự nhiên
- Galaxy A03 có dung lượng pin lớn 5,000mAh có thể sử dụng lên đến 2 ngày
- Điện thoại SamSung trang bị bộ vi xử lý 8 nhân mạnh mẽ cho trải nghiệm nhanh chóng, mượt mà mọi tác vụ
- Gía tham khảo: 2,590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
SIM 4G VINAPHONE TRỌN GÓI MỘT NĂM KHÔNG GIỚI HẠN DATA (500Gb/tháng tốc độ 4G, hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps, nhanh suốt 24/24)
- Sim TRỌN GÓI 12 THÁNG KHÔNG CẦN NẠP TIỀN (với loại TRỌN GÓI 12 THÁNG)
- 500Gb/tháng tốc độ 4G
- Hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps
- Phôi sim 4G 3 trong 1, phù hợp mọi thiết bị.
- lưu ý: Sim chuyên dụng internet. Không nghe gọi và nhắn tin.
- Gía tham khảo: 400.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-galaxy-a03s-64gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình Infinity-V 6.5 inch HD+ hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Camera sau 13MP + 2MP+ 2MP chụp ảnh tốt, lưu giữ khoảnh khắc
- Điện thoại SamSung trang bị camera trước có độ phân giải 5 MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Mở khóa vân tay cạnh viền giúp mở máy nhanh, an toàn với một chạm
- Dung lượng pin 5000mAh cho thời gian trải nghiệm suốt cả ngày dài
- Gia tham khảo: 3.090.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G Mobifone Trọn Gói 1 Năm Tặng sẵn 150GB/Tháng, 5Gb/Ngày, Sim 4G Miễn Phí 12 Tháng Không Nạp Tiền 12FD50 / 12MDT50 - Shop Sim Giá Rẻ
- Sim 4g Mobifone 12fd50/12mdt50 tặng 5gb 1 ngày tương đương với 150gb/tháng
- Hết 5gb tốc độ cao hạ tốc độ nhanh xem video, lướt web thoải mái
- Sim dùng luôn 12 tháng không phải nạp tiền.
- lưu ý: Sim không nghe gọi và nhắn tin được
- Gía tham khảo: 370.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-12-mini-128gb-do
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 5.4 inch, nhỏ gọn dễ dàng thao tác bằng một tay
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước đạt chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong 128GB cho không gian lưu trữ bất tận
- Gía tham khảo:13.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-redmi-10c-4gb-128gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình lớn 6.71" hiệu năng ổn định hiển thị rõ nét, màu sắc chân thực
- Cụm camera 50MP 2MP hỗ trợ người dùng chụp ảnh sắc nét chuyên nghiệp
- Bộ vi xử lý Qualcomm SM6225 mạnh mẽ, tác vụ nhanh, chơi game ổn định
- Dung lượng pin: 5000 mAh, có sạc nhanh 18W thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo: 3.450.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-12-mini-64gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 5.4 inch, nhỏ gọn dễ dàng thao tác bằng một tay
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong iPhone 12 mini 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-oppo-a55-4gb-64gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình điện thoại rộng 6.5'', độ phân giải HD+ cho trải nghiệm xem thoải mái
- Trải nghiệm các tác vụ thường ngày mượt mà nhờ bộ xử lý Helio G35
- Camera sau 50MP(chính) + 2MP(marco) +2 MP(xóa phông) chụp ảnh tốt
- Camera trước có độ phân giải 16MP chụp ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Điện thoại OPPO trang bị cảm biến vân tay (cạnh bên) giúp mở máy nhanh chóng và thuận tiện
- Dung lượng pin lớn 5000mAh, sạc 18W thoải mái trải nghiệm cả ngày dài
- Gía tham khảo:3.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









