
![]() |
0988 428 841 |
google-tivi-sony-2k-32-inch-kd-32w830k
Lượt xem : 624
Đặc điểm nổi bật
- Với chất lượng HDR mang đến hình ảnh vô cùng chi tiết và sống động
- Công nghệ X-Reality PRO nâng cao chất lượng hiển thị của hình ảnh
- S-Force Front Surround giả lập hiệu ứng âm thanh vòm chân thực
- Live Colour tái hiện nội dung từng khung hình mang đến màu sắc rực rỡ
- Tính năng điều khiển bằng giọng nói giúp tìm kiếm nội dung nhanh, tiện lợi hơn
- Gía tham khảo: 8.150.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | KD-32W830K |
| Nhà sản xuất: | Sony |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Google Tivi |
| Kích thước màn hình: | 32 inch |
| Độ phân giải: | 2K |
| Tần số quét: | 50 Hz |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Motionflow XR 200, Live Colour, X-Reality PRO |
| Công nghệ âm thanh: | Bộ khuếch đại âm thanh S-Master Digital Amplifier |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Cổng WiFi: | Wi-Fi 802.11a/b/g/n/ac |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 3 cổng |
| Cổng USB: | 2 cổng USB A |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Hệ điều hành Google TV |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt, Trợ lý ảo Google Assistant |
| Khối lượng có chân đế: |
5 kg
|
| Khối lượng không chân đế: | 4.80 kg |
Sản phẩm cùng mục
smart-tivi-casper-43-inch-43fx5200
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế viền mỏng hiện đại cùng chân đế kim loại chắc chắn
- HDR10 giúp hình ảnh được tái tạo sắc nét, tăng độ tương phản
- Công nghệ Dolby Digital Plus mang lại âm thanh vòm sống động
- Hệ điều hành Linux bảo mật cao, giao diện đơn giản dễ sử dụng
- Tổng công suất loa mạnh mẽ 8W+8W, âm thanh chân thật hơn
- Gía tham khảo: 5.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-lg-4k-55-inch-55up7550ptc
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế tối giản, kích thước 55 inch tô điểm cho không gian nội thất tại nhà
- Đồ họa HDR tinh chỉnh, độ trễ thấp giúp chơi game mượt mà, hình ảnh sắc nét
- Bộ xử lý AI a5 4K, loại bỏ nhiễu và tạo ra màu sắc, độ tương phản rực rỡ
- Bluetooth Surround Ready mang đến trải nghiệm âm thanh vòm chân thật
- Công nghệ FILMMAKER MODE™, tận hưởng rạp chiếu phim ngay tại gia
- Chất lượng hình ảnh trung thực và màu sắc sống động với độ phân giải 4k
- Gía tham khảo: 14.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-tcl-32-inch-l32s5200
Đặc điểm nổi bật
- Hệ điều hành Android 8.0 có giao diện hiện đại cùng kho ứng dụng phong phú
- Trợ lý ảo Google Assistant hỗ trợ tìm kiếm, điều khiển Tivi bằng tiếng Việt
- Công nghệ HDR tăng cường độ tương phản, mở rộng dải màu sắc của hình ảnh
- Công nghệ Dolby Audio tạo hiệu ứng âm thanh vòm cho trải nghiệm sống động hơn
- Tính năng Chromcast truyền tải hình ảnh, video, nội dung khác sang tivi màn hình lớn
- Gía tham khảo: 4.990.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-philips-4k-55-inch-55put7406-74
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế bắt mắt, phù hợp với đa số mọi không gian nội thất
- Tivi Philips tương thích với tất cả các định dạng HDR chính
- Hình ảnh hiển thị có màu sắc chân thực, độ tương phản tốt
- Trải nghiệm âm thanh cuốn hút nhờ công nghệ Dolby Atmos
- Công nghệ HDR10+ giúp tăng cường độ tương phản hình ảnh
- Điều khiển Tivi bằng giọng nói thật tiện lợi với Google Assistant
- Tích hợp hệ điều hành Android TV 10 kho ứng dụng phong phú
- Gía tham khảo:8.900.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-lg-4k-43-inch-43un7190pta
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình kích thước lớn 43 inch cho trải nghiệm xem đã mắt
- Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Bộ xử lý lõi tứ 4K loại bỏ nhiễu, nâng cao chất lượng hình ảnh
- Trải nghiệm âm thanh sống động với công nghệ âm thanh vòm
- Thưởng thức mọi nội dung chân thực hơn với Công nghệ HDR
- Độ trễ đầu vào thấp giúp chơi game mượt mà, không có độ trễ
- Tiện lợi và hiện đại hơn với tính năng điều khiển bằng giọng nói
- Gía tham khảo: 8.650.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-full-hd-43-inch-ua43t6500akxxv
Đặc điểm nổi bật
- Cải thiện độ sáng vượt trội với công nghệ HDR10+ tiên tiến
- Màu sắc hiển thị sống động với công nghệ PurColor
- Thiết kế mỏng mang đến vẻ đẹp hiện đại và thanh lịch
- Giao diện Smart Hub cho trải nghiệm sử dụng thân thiện
- Contrast Enhancer cho hình ảnh sâu và rõ nét hơn
- Hyper Real Engine cho màu sắc chân thật, chiều sâu điểm ảnh
- Gía tham khảo: 10.390.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-casper-4k-50-inch-50ug6100
Đặc điểm nổi bật
- Tivi 4K với thiết kế TRÀN VIỀN vô cực, chân đế kim loại chắc chắn
- Công nghệ SUPER BRIGHTNESS cho độ sáng màn hình vượt trội
- Độ phân giải 4K Ultra HD hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR10 nâng cao độ tương phản, tái tạo hình ảnh chân thực
- Công nghệ âm thanh vòm Dolby Digital Plus, công suất loa 10W+10W
- Trợ lý ảo Google Assistant, tìm kiếm giọng nói bằng Tiếng Việt 3 miền
- Hệ điều hành Android 11.0 (đang được update đồng bộ), nhiều ứng dụng
- Gía tham khảo:8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-philips-4k-50-inch-50put7406-74
Đặc điểm nổi bật
- Sở hữu thiết kế thanh mảnh, khung viền siêu mỏng tinh tế
- Màn hình rộng 50 inch cho trải nghiệm xem phim cực đã mắt
- Tivi Philips có độ phân giải 4K mang đến hình ảnh sống động
- Âm thanh bùng nổ như tại rạp chiếu phim với Dolby Atmos
- Công nghệ HDR10+ tăng cường độ tương phản cho hình ảnh
- Google Assistant cho phép điều khiển tivi bằng giọng nói
- Hệ điều hành Android TV 10 với kho ứng dụng phong phú
- Gía tham khảo: 10.890.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









