
![]() |
0988 428 841 |
smart-tivi-philips-4k-50-inch-50put7406-74
Lượt xem : 1336
Đặc điểm nổi bật
- Sở hữu thiết kế thanh mảnh, khung viền siêu mỏng tinh tế
- Màn hình rộng 50 inch cho trải nghiệm xem phim cực đã mắt
- Tivi Philips có độ phân giải 4K mang đến hình ảnh sống động
- Âm thanh bùng nổ như tại rạp chiếu phim với Dolby Atmos
- Công nghệ HDR10+ tăng cường độ tương phản cho hình ảnh
- Google Assistant cho phép điều khiển tivi bằng giọng nói
- Hệ điều hành Android TV 10 với kho ứng dụng phong phú
- Gía tham khảo: 10.890.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | 50PUT7406/74 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 50 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Bốn lõi |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | HDR10+, Dolby Vision, HLG (Hybrid Log Gamma) |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Atmos |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2 loa mỗi loa 10W |
| Cổng WiFi: | Có |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 4 Cổng |
| Cổng USB: | 2 Cổng |
| Hình ảnh: | JPEG, BMP, GIF, PNG, HEIF |
| Âm thanh: | AAC, MP3, WAV, WMA, WMA-PRO |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Android TV 10 |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Google Assistant tích hợp |
| Kích thước có chân đế: | 1113 x 678 x 248 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1113 x 647.3 x 87.1 mm |
| Khối lượng có chân đế: |
11.5 kg
|
Sản phẩm cùng mục
android-tivi-tcl-4k-43-inch-43p618
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước 43'' dễ dàng bố trí ở phòng làm việc, phòng khách,...
- Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR cho hình ảnh có gam màu rộng, chi tiết hơn
- Công nghệ Micro Dimming tối ưu độ tương phản của hình ảnh
- Hệ điều hành Android 9.0 trực quan với kho ứng dụng đa dạng
- Thưởng thức âm nhạc với tốc độ truyền cao với Bluetooth 5.0
- Gía tham khảo: 7.990.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
google-tivi-tcl-led-4k-50-inch-50p638
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm xem thỏa thích với màn hình tivi TCL LED 50 inch
- Độ phân giải 4K UHD hiển thị hình ảnh sắc nét gấp 4 lần tivi Full HD
- Tận hưởng hiệu ứng âm thanh sống động với Công nghệ Dolby Audio
- Thiết kế trang nhã, phù hợp với không gian có diện tích vừa và lớn
- Trang bị các cổng kết nối đáp ứng nhu cầu chia sẻ của người dùng
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-tcl-32-inch-l32s5200
Đặc điểm nổi bật
- Hệ điều hành Android 8.0 có giao diện hiện đại cùng kho ứng dụng phong phú
- Trợ lý ảo Google Assistant hỗ trợ tìm kiếm, điều khiển Tivi bằng tiếng Việt
- Công nghệ HDR tăng cường độ tương phản, mở rộng dải màu sắc của hình ảnh
- Công nghệ Dolby Audio tạo hiệu ứng âm thanh vòm cho trải nghiệm sống động hơn
- Tính năng Chromcast truyền tải hình ảnh, video, nội dung khác sang tivi màn hình lớn
- Gía tham khảo: 4.990.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-sony-50-inch-kdl50w660g
Đặc điểm nổi bật
- Tivi Sony có độ phân giải Full HD hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Công nghệ Dynamic Contrast Enhancer giúp hình ảnh có độ sâu hơn
- Hình ảnh được tăng độ nét, độ tương phản đến nhờ công nghệ HDR10
- Công nghệ Motionflow XR 200Hz giúp cảnh chuyển động nhanh mượt mà
- Hệ điều hành Linux có giao diện dễ sử dụng, kho ứng dụng phong phú
- Tận hưởng âm thanh mạnh mẽ với công nghệ S-Force Front Surround
- Trình chiếu màn hình điện thoại android lên tivi với Screen Mirroring
- Gía tham khảo: 11.850.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-philips-4k-65-inch-65put8215-67
Đặc điểm nổi bật
- Tivi Philips có độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét, chi tiết
- Công cụ hình ảnh P5 mang lại hình ảnh tự nhiên, màu sắc sống động
- Công nghệ HDR giúp hình ảnh có chiều sâu với độ tương phản tốt
- Trải nghiệm âm thanh to, rõ, chân thực với công nghệ Dolby Atmos
- Hệ điều hành Android 9.0 trực quan, đơn giản, dễ sử dụng
- Gía tham khảo: 12.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-philips-4k-50-inch-50put7406-74
Đặc điểm nổi bật
- Sở hữu thiết kế thanh mảnh, khung viền siêu mỏng tinh tế
- Màn hình rộng 50 inch cho trải nghiệm xem phim cực đã mắt
- Tivi Philips có độ phân giải 4K mang đến hình ảnh sống động
- Âm thanh bùng nổ như tại rạp chiếu phim với Dolby Atmos
- Công nghệ HDR10+ tăng cường độ tương phản cho hình ảnh
- Google Assistant cho phép điều khiển tivi bằng giọng nói
- Hệ điều hành Android TV 10 với kho ứng dụng phong phú
- Gía tham khảo: 10.890.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-casper-43-inch-43fx5200
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế viền mỏng hiện đại cùng chân đế kim loại chắc chắn
- HDR10 giúp hình ảnh được tái tạo sắc nét, tăng độ tương phản
- Công nghệ Dolby Digital Plus mang lại âm thanh vòm sống động
- Hệ điều hành Linux bảo mật cao, giao diện đơn giản dễ sử dụng
- Tổng công suất loa mạnh mẽ 8W+8W, âm thanh chân thật hơn
- Gía tham khảo: 5.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-tcl-40-inch-l40s6500
Đặc điểm nổi bật
- Kiểu dáng thanh mảnh, tạo sự sang trọng cho không gian
- Màn hình Full HD 40 inch cho hình ảnh sống động, chân thực
- Công nghệ hình ảnh HDR nâng cao độ tương phản hình ảnh
- Hệ điều hành Android 8.0, tích hợp nhiều ứng dụng giải trí
- Điều khiển giọng nói thông minh dễ dàng cho việc tìm kiếm
- Gía tham khảo: 6.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









