
![]() |
0988 428 841 |
smart-tivi-lg-4k-55-inch-55up7550ptc
Lượt xem : 1339
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế tối giản, kích thước 55 inch tô điểm cho không gian nội thất tại nhà
- Đồ họa HDR tinh chỉnh, độ trễ thấp giúp chơi game mượt mà, hình ảnh sắc nét
- Bộ xử lý AI a5 4K, loại bỏ nhiễu và tạo ra màu sắc, độ tương phản rực rỡ
- Bluetooth Surround Ready mang đến trải nghiệm âm thanh vòm chân thật
- Công nghệ FILMMAKER MODE™, tận hưởng rạp chiếu phim ngay tại gia
- Chất lượng hình ảnh trung thực và màu sắc sống động với độ phân giải 4k
- Gía tham khảo: 14.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Mục lục [ ẩn ][ hiện ]
| Model: | 55UP7550PTC |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Bộ xử lý AI a5 4K |
| Smart Tivi: | Có |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | 4K Upscaling, Image Enhancing, Active HDR, HDR Dynamic Tone Mapping, HGIG Mode FILMMAKER MODE ™, LG Local Contrast |
| Công nghệ âm thanh: | AI Sound, Clear Voice III, Bluetooth Surround Ready, LG Sound Sync |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Cổng WiFi: | Có (802.11ac) |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 2 cổng |
| Cổng USB: | 1 x USB |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth 5.0 |
| Hệ điều hành - Giao diện: | webOS Smart TV |
| Kích thước có chân đế: | 1244 x 786 x 231 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1244 x 726 x 87.1 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 14.5 kg |
Bộ vi xử lý lõi tứ 4k, mang đến trải nghiệm nghe và xem sống động
Smart Tivi LG 4K 55 inch 55UP7550PTC trang bị bộ vi xử lý lõi tứ 4k, hỗ trợ loại bỏ tình trạng nhiễu trên video, nâng cao khả năng tái tạo màu sắc cũng như độ tương phản trở nên rực rỡ hơn. Đặc biệt, với bộ vi xử lý tân tiến những hình ảnh có độ phân giải thấp sẽ được tái tạo ở chất lượng gần 4k nhất, người dùng có thể tận hưởng những thước phim sống động đến từng điểm ảnh. Không chỉ giúp nâng cao hình ảnh, chúng còn cải thiện về âm thanh, tạo ra âm thanh vòm ảo giúp trải nghiệm xem phim và giải trí được tuyệt vời nhất.
Sản phẩm cùng mục
smart-tivi-philips-4k-55-inch-55put7406-74
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế bắt mắt, phù hợp với đa số mọi không gian nội thất
- Tivi Philips tương thích với tất cả các định dạng HDR chính
- Hình ảnh hiển thị có màu sắc chân thực, độ tương phản tốt
- Trải nghiệm âm thanh cuốn hút nhờ công nghệ Dolby Atmos
- Công nghệ HDR10+ giúp tăng cường độ tương phản hình ảnh
- Điều khiển Tivi bằng giọng nói thật tiện lợi với Google Assistant
- Tích hợp hệ điều hành Android TV 10 kho ứng dụng phong phú
- Gía tham khảo:8.900.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-crystal-uhd-4k-50-inch-ua50au7000kxxv
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình Airslim UHD 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ Crystal 4K tối ưu hóa nâng cấp độ chi tiết của từng gam màu
- Cảm nhận chi tiết và sắc thái hoàn mỹ được hỗ trợ công nghệ HDR10+
- Công nghệ UHD Dimming tăng cường độ chi tiết hiển thị của hình ảnh
- Công nghệ Dynamic Crystal Color hiển thị chính xác một tỷ sắc màu
- Trải nghiệm hình ảnh mượt mà nhờ công nghệ Motion Xcelerator
- Gía tham khảo: 12.890.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
google-tivi-tcl-led-4k-50-inch-50p638
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm xem thỏa thích với màn hình tivi TCL LED 50 inch
- Độ phân giải 4K UHD hiển thị hình ảnh sắc nét gấp 4 lần tivi Full HD
- Tận hưởng hiệu ứng âm thanh sống động với Công nghệ Dolby Audio
- Thiết kế trang nhã, phù hợp với không gian có diện tích vừa và lớn
- Trang bị các cổng kết nối đáp ứng nhu cầu chia sẻ của người dùng
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-tcl-4k-43-inch-43p618
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước 43'' dễ dàng bố trí ở phòng làm việc, phòng khách,...
- Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR cho hình ảnh có gam màu rộng, chi tiết hơn
- Công nghệ Micro Dimming tối ưu độ tương phản của hình ảnh
- Hệ điều hành Android 9.0 trực quan với kho ứng dụng đa dạng
- Thưởng thức âm nhạc với tốc độ truyền cao với Bluetooth 5.0
- Gía tham khảo: 7.990.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-tcl-32-inch-l32s5200
Đặc điểm nổi bật
- Hệ điều hành Android 8.0 có giao diện hiện đại cùng kho ứng dụng phong phú
- Trợ lý ảo Google Assistant hỗ trợ tìm kiếm, điều khiển Tivi bằng tiếng Việt
- Công nghệ HDR tăng cường độ tương phản, mở rộng dải màu sắc của hình ảnh
- Công nghệ Dolby Audio tạo hiệu ứng âm thanh vòm cho trải nghiệm sống động hơn
- Tính năng Chromcast truyền tải hình ảnh, video, nội dung khác sang tivi màn hình lớn
- Gía tham khảo: 4.990.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
google-tivi-sony-2k-32-inch-kd-32w830k
Đặc điểm nổi bật
- Với chất lượng HDR mang đến hình ảnh vô cùng chi tiết và sống động
- Công nghệ X-Reality PRO nâng cao chất lượng hiển thị của hình ảnh
- S-Force Front Surround giả lập hiệu ứng âm thanh vòm chân thực
- Live Colour tái hiện nội dung từng khung hình mang đến màu sắc rực rỡ
- Tính năng điều khiển bằng giọng nói giúp tìm kiếm nội dung nhanh, tiện lợi hơn
- Gía tham khảo: 8.150.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-tcl-40-inch-l40s6500
Đặc điểm nổi bật
- Kiểu dáng thanh mảnh, tạo sự sang trọng cho không gian
- Màn hình Full HD 40 inch cho hình ảnh sống động, chân thực
- Công nghệ hình ảnh HDR nâng cao độ tương phản hình ảnh
- Hệ điều hành Android 8.0, tích hợp nhiều ứng dụng giải trí
- Điều khiển giọng nói thông minh dễ dàng cho việc tìm kiếm
- Gía tham khảo: 6.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-crystal-uhd-4k-43-inch-ua43au7002kxxv
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế không viền ba cạnh tinh tế, sang trọng, nâng tầm không gian sinh sống
- Độ phân giải UHD 4K (3,840 x 2,160) Pixels sắc nét gấp 4 lần độ phân giải Full HD
- Công nghệ UHD Dimming kết hợp cùng HDR10+ mang đến nội dung hiển thị sắc nét
- Bộ xử lý hình ảnh Crystal 4K tối ưu hóa, giúp nâng cấp độ chi tiết của từng gam màu
- Tự động thêm khung hình vào nội dung gốc cho hình ảnh mượt mà nhờ Motion Xcelerator
- Đắm chìm trong từng khung hình sống động, chân thực vượt trội nhờ công nghệ PurColor
- Q-Symphony cho phép kết hợp loa trên tivi và loa thanh, tối ưu công suất loa mạnh mẽ
- Smart Tivi Samsung tích hợp ứng dụng Apple TV & AirPlay 2 giúp điều khiển dễ dàng
- Gía tham khảo : 9.690.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









