
![]() |
0988 428 841 |
android-tivi-casper-4k-50-inch-50ug6100
Lượt xem : 1449
Đặc điểm nổi bật
- Tivi 4K với thiết kế TRÀN VIỀN vô cực, chân đế kim loại chắc chắn
- Công nghệ SUPER BRIGHTNESS cho độ sáng màn hình vượt trội
- Độ phân giải 4K Ultra HD hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR10 nâng cao độ tương phản, tái tạo hình ảnh chân thực
- Công nghệ âm thanh vòm Dolby Digital Plus, công suất loa 10W+10W
- Trợ lý ảo Google Assistant, tìm kiếm giọng nói bằng Tiếng Việt 3 miền
- Hệ điều hành Android 11.0 (đang được update đồng bộ), nhiều ứng dụng
- Gía tham khảo:8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Mục lục [ ẩn ][ hiện ]
| Model: | 50UG6100 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Casper |
| Xuất xứ: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Android Tivi |
| Kích thước màn hình: | 50 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Smart Tivi: | Có |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | 4K HDR, Màn hình siêu sáng Super Brightness |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Audio, Pure sound |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2 loa 10W+10W |
| Cổng HDMI: | 3 cổng |
| Cổng Optical: | 1 cổng quang,1 cổng audio 3.5 |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không có |
| Cổng USB: | 2 cổng 2.0 |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Android 9.0 Pie |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt, Trợ lý ảo Google Assistant |
| Kích thước có chân đế: | 1119.7 x 717.9 x 258.8 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1119.7 x 648 x 89.2 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 9.8 kg |
Màn hình vô cực hòa quyện tinh tế vào không gian nội thất
Android Tivi Casper 4K 50 inch 50UG6100 mang phong cách thiết kế tinh giản, màn hình vô cực hòa quyện hoàn hảo vào không gian nội thất mang đến cho bạn trải nghiệm điện ảnh hoàn hảo, chân thực ngay tại căn nhà của mình. Với kích thước 50 inch, chiếc tivi là sự lựa chọn hoàn hảo cho những không gian phòng như phòng ngủ, phòng khách. Sở hữu độ phân giải 4K sắc nét, hệ điều hành Android 9 Pie với kho ứng dụng phong phú, chức năng điều khiển bằng giọng nói,... tivi Casper hứa hẹn sẽ là người bạn đồng hành tuyệt vời trong những phút giây giải trí của gia đình.
Sản phẩm cùng mục
android-tivi-tcl-32-inch-l32s5200
Đặc điểm nổi bật
- Hệ điều hành Android 8.0 có giao diện hiện đại cùng kho ứng dụng phong phú
- Trợ lý ảo Google Assistant hỗ trợ tìm kiếm, điều khiển Tivi bằng tiếng Việt
- Công nghệ HDR tăng cường độ tương phản, mở rộng dải màu sắc của hình ảnh
- Công nghệ Dolby Audio tạo hiệu ứng âm thanh vòm cho trải nghiệm sống động hơn
- Tính năng Chromcast truyền tải hình ảnh, video, nội dung khác sang tivi màn hình lớn
- Gía tham khảo: 4.990.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-tcl-4k-43-inch-43p618
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước 43'' dễ dàng bố trí ở phòng làm việc, phòng khách,...
- Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR cho hình ảnh có gam màu rộng, chi tiết hơn
- Công nghệ Micro Dimming tối ưu độ tương phản của hình ảnh
- Hệ điều hành Android 9.0 trực quan với kho ứng dụng đa dạng
- Thưởng thức âm nhạc với tốc độ truyền cao với Bluetooth 5.0
- Gía tham khảo: 7.990.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-crystal-uhd-4k-50-inch-ua50au7000kxxv
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình Airslim UHD 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ Crystal 4K tối ưu hóa nâng cấp độ chi tiết của từng gam màu
- Cảm nhận chi tiết và sắc thái hoàn mỹ được hỗ trợ công nghệ HDR10+
- Công nghệ UHD Dimming tăng cường độ chi tiết hiển thị của hình ảnh
- Công nghệ Dynamic Crystal Color hiển thị chính xác một tỷ sắc màu
- Trải nghiệm hình ảnh mượt mà nhờ công nghệ Motion Xcelerator
- Gía tham khảo: 12.890.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-lg-4k-55-inch-55up7550ptc
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế tối giản, kích thước 55 inch tô điểm cho không gian nội thất tại nhà
- Đồ họa HDR tinh chỉnh, độ trễ thấp giúp chơi game mượt mà, hình ảnh sắc nét
- Bộ xử lý AI a5 4K, loại bỏ nhiễu và tạo ra màu sắc, độ tương phản rực rỡ
- Bluetooth Surround Ready mang đến trải nghiệm âm thanh vòm chân thật
- Công nghệ FILMMAKER MODE™, tận hưởng rạp chiếu phim ngay tại gia
- Chất lượng hình ảnh trung thực và màu sắc sống động với độ phân giải 4k
- Gía tham khảo: 14.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tivi-casper-32-inch-32hn5200
Đặc điểm nổi bật
- Tivi có kích thước nhỏ gọn dễ dàng bố trí lắp đặt ở căn phòng nhỏ
- Độ phân giải HD cho chất lượng hình ảnh hiển thị rõ nét
- Âm thanh to rõ giúp cho việc xem phim giải trí sống động hơn
- Remote đi kèm giúp cho việc điều khiển dễ dàng nhanh chóng
- Tivi có các kết nối cơ bản: 2 cổng HDMI, 2 cổng USB, 1 cổng AV,...
- Gía tham khảo: 4.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-lg-4k-43-inch-43un7190pta
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình kích thước lớn 43 inch cho trải nghiệm xem đã mắt
- Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Bộ xử lý lõi tứ 4K loại bỏ nhiễu, nâng cao chất lượng hình ảnh
- Trải nghiệm âm thanh sống động với công nghệ âm thanh vòm
- Thưởng thức mọi nội dung chân thực hơn với Công nghệ HDR
- Độ trễ đầu vào thấp giúp chơi game mượt mà, không có độ trễ
- Tiện lợi và hiện đại hơn với tính năng điều khiển bằng giọng nói
- Gía tham khảo: 8.650.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
google-tivi-tcl-led-4k-50-inch-50p638
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm xem thỏa thích với màn hình tivi TCL LED 50 inch
- Độ phân giải 4K UHD hiển thị hình ảnh sắc nét gấp 4 lần tivi Full HD
- Tận hưởng hiệu ứng âm thanh sống động với Công nghệ Dolby Audio
- Thiết kế trang nhã, phù hợp với không gian có diện tích vừa và lớn
- Trang bị các cổng kết nối đáp ứng nhu cầu chia sẻ của người dùng
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-sony-50-inch-kdl50w660g
Đặc điểm nổi bật
- Tivi Sony có độ phân giải Full HD hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Công nghệ Dynamic Contrast Enhancer giúp hình ảnh có độ sâu hơn
- Hình ảnh được tăng độ nét, độ tương phản đến nhờ công nghệ HDR10
- Công nghệ Motionflow XR 200Hz giúp cảnh chuyển động nhanh mượt mà
- Hệ điều hành Linux có giao diện dễ sử dụng, kho ứng dụng phong phú
- Tận hưởng âm thanh mạnh mẽ với công nghệ S-Force Front Surround
- Trình chiếu màn hình điện thoại android lên tivi với Screen Mirroring
- Gía tham khảo: 11.850.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









