
![]() |
0988 428 841 |
android-tivi-casper-4k-50-inch-50ug6100
Lượt xem : 1448
Đặc điểm nổi bật
- Tivi 4K với thiết kế TRÀN VIỀN vô cực, chân đế kim loại chắc chắn
- Công nghệ SUPER BRIGHTNESS cho độ sáng màn hình vượt trội
- Độ phân giải 4K Ultra HD hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR10 nâng cao độ tương phản, tái tạo hình ảnh chân thực
- Công nghệ âm thanh vòm Dolby Digital Plus, công suất loa 10W+10W
- Trợ lý ảo Google Assistant, tìm kiếm giọng nói bằng Tiếng Việt 3 miền
- Hệ điều hành Android 11.0 (đang được update đồng bộ), nhiều ứng dụng
- Gía tham khảo:8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Mục lục [ ẩn ][ hiện ]
| Model: | 50UG6100 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Casper |
| Xuất xứ: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Android Tivi |
| Kích thước màn hình: | 50 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Smart Tivi: | Có |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | 4K HDR, Màn hình siêu sáng Super Brightness |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Audio, Pure sound |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2 loa 10W+10W |
| Cổng HDMI: | 3 cổng |
| Cổng Optical: | 1 cổng quang,1 cổng audio 3.5 |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không có |
| Cổng USB: | 2 cổng 2.0 |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Android 9.0 Pie |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt, Trợ lý ảo Google Assistant |
| Kích thước có chân đế: | 1119.7 x 717.9 x 258.8 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1119.7 x 648 x 89.2 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 9.8 kg |
Màn hình vô cực hòa quyện tinh tế vào không gian nội thất
Android Tivi Casper 4K 50 inch 50UG6100 mang phong cách thiết kế tinh giản, màn hình vô cực hòa quyện hoàn hảo vào không gian nội thất mang đến cho bạn trải nghiệm điện ảnh hoàn hảo, chân thực ngay tại căn nhà của mình. Với kích thước 50 inch, chiếc tivi là sự lựa chọn hoàn hảo cho những không gian phòng như phòng ngủ, phòng khách. Sở hữu độ phân giải 4K sắc nét, hệ điều hành Android 9 Pie với kho ứng dụng phong phú, chức năng điều khiển bằng giọng nói,... tivi Casper hứa hẹn sẽ là người bạn đồng hành tuyệt vời trong những phút giây giải trí của gia đình.
Sản phẩm cùng mục
smart-tivi-sony-50-inch-kdl50w660g
Đặc điểm nổi bật
- Tivi Sony có độ phân giải Full HD hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Công nghệ Dynamic Contrast Enhancer giúp hình ảnh có độ sâu hơn
- Hình ảnh được tăng độ nét, độ tương phản đến nhờ công nghệ HDR10
- Công nghệ Motionflow XR 200Hz giúp cảnh chuyển động nhanh mượt mà
- Hệ điều hành Linux có giao diện dễ sử dụng, kho ứng dụng phong phú
- Tận hưởng âm thanh mạnh mẽ với công nghệ S-Force Front Surround
- Trình chiếu màn hình điện thoại android lên tivi với Screen Mirroring
- Gía tham khảo: 11.850.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-tcl-4k-43-inch-43p618
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước 43'' dễ dàng bố trí ở phòng làm việc, phòng khách,...
- Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR cho hình ảnh có gam màu rộng, chi tiết hơn
- Công nghệ Micro Dimming tối ưu độ tương phản của hình ảnh
- Hệ điều hành Android 9.0 trực quan với kho ứng dụng đa dạng
- Thưởng thức âm nhạc với tốc độ truyền cao với Bluetooth 5.0
- Gía tham khảo: 7.990.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-casper-4k-50-inch-50ug6100
Đặc điểm nổi bật
- Tivi 4K với thiết kế TRÀN VIỀN vô cực, chân đế kim loại chắc chắn
- Công nghệ SUPER BRIGHTNESS cho độ sáng màn hình vượt trội
- Độ phân giải 4K Ultra HD hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR10 nâng cao độ tương phản, tái tạo hình ảnh chân thực
- Công nghệ âm thanh vòm Dolby Digital Plus, công suất loa 10W+10W
- Trợ lý ảo Google Assistant, tìm kiếm giọng nói bằng Tiếng Việt 3 miền
- Hệ điều hành Android 11.0 (đang được update đồng bộ), nhiều ứng dụng
- Gía tham khảo:8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-hd-32-inch-ua32t4300akxxv
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ âm thanh vòm sống động Dolby Digital Plus
- Màu sắc hiển thị sống động với công nghệ PurColor
- Thiết kế mỏng mang đến vẻ đẹp hiện đại và thanh lịch
- Giao diện Smart Hub cho trải nghiệm sử dụng thân thiện
- Contrast Enhancer cho hình ảnh sâu và rõ nét hơn
- Gía tham khảo: 7.390.000 đ
- tìm hiểu thêm
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-full-hd-43-inch-ua43t6500akxxv
Đặc điểm nổi bật
- Cải thiện độ sáng vượt trội với công nghệ HDR10+ tiên tiến
- Màu sắc hiển thị sống động với công nghệ PurColor
- Thiết kế mỏng mang đến vẻ đẹp hiện đại và thanh lịch
- Giao diện Smart Hub cho trải nghiệm sử dụng thân thiện
- Contrast Enhancer cho hình ảnh sâu và rõ nét hơn
- Hyper Real Engine cho màu sắc chân thật, chiều sâu điểm ảnh
- Gía tham khảo: 10.390.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-sony-43-inch-kdl43w660g
Đặc điểm nổi bật
- Tivi Sony có độ phân giải Full HD hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Công nghệ Dynamic Contrast Enhancer giúp hình ảnh có độ sâu hơn
- Hình ảnh được tăng độ nét, độ tương phản đến nhờ công nghệ HDR10
- Công nghệ Motionflow XR 200Hz giúp cảnh chuyển động nhanh mượt mà
- Hệ điều hành Linux có giao diện dễ sử dụng, kho ứng dụng phong phú
- Tận hưởng âm thanh mạnh mẽ với công nghệ S-Force Front Surround
- Trình chiếu màn hình điện thoại android lên tivi với Screen Mirrorin
- Gía tham khảo: 10.850.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-lg-4k-43-inch-43un7190pta
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình kích thước lớn 43 inch cho trải nghiệm xem đã mắt
- Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Bộ xử lý lõi tứ 4K loại bỏ nhiễu, nâng cao chất lượng hình ảnh
- Trải nghiệm âm thanh sống động với công nghệ âm thanh vòm
- Thưởng thức mọi nội dung chân thực hơn với Công nghệ HDR
- Độ trễ đầu vào thấp giúp chơi game mượt mà, không có độ trễ
- Tiện lợi và hiện đại hơn với tính năng điều khiển bằng giọng nói
- Gía tham khảo: 8.650.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-crystal-uhd-4k-43-inch-ua43au7002kxxv
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế không viền ba cạnh tinh tế, sang trọng, nâng tầm không gian sinh sống
- Độ phân giải UHD 4K (3,840 x 2,160) Pixels sắc nét gấp 4 lần độ phân giải Full HD
- Công nghệ UHD Dimming kết hợp cùng HDR10+ mang đến nội dung hiển thị sắc nét
- Bộ xử lý hình ảnh Crystal 4K tối ưu hóa, giúp nâng cấp độ chi tiết của từng gam màu
- Tự động thêm khung hình vào nội dung gốc cho hình ảnh mượt mà nhờ Motion Xcelerator
- Đắm chìm trong từng khung hình sống động, chân thực vượt trội nhờ công nghệ PurColor
- Q-Symphony cho phép kết hợp loa trên tivi và loa thanh, tối ưu công suất loa mạnh mẽ
- Smart Tivi Samsung tích hợp ứng dụng Apple TV & AirPlay 2 giúp điều khiển dễ dàng
- Gía tham khảo : 9.690.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









