
![]() |
0988 428 841 |
smart-tivi-casper-43-inch-43fx5200
Lượt xem : 1444
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế viền mỏng hiện đại cùng chân đế kim loại chắc chắn
- HDR10 giúp hình ảnh được tái tạo sắc nét, tăng độ tương phản
- Công nghệ Dolby Digital Plus mang lại âm thanh vòm sống động
- Hệ điều hành Linux bảo mật cao, giao diện đơn giản dễ sử dụng
- Tổng công suất loa mạnh mẽ 8W+8W, âm thanh chân thật hơn
- Gía tham khảo: 5.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | 43FX5200 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Casper |
| Xuất xứ: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 43 inch |
| Độ phân giải: | Full HD |
| Tần số quét: | Refresh Rate 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Chip xử lý thông minh 4 nhân |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | HDR10 |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Digital |
| Tổng công suất loa: | 8W + 8W |
| Cổng WiFi: | Có |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 2/ HDMI 1.4 |
| Cổng Optical: | Có |
| Cổng USB: | 2 |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Linux, phiên bản 5.1 |
| Kích thước có chân đế: | 971 x 592 x 194 mm |
| Kích thước không chân đế: | 971 x 562 x 80 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 6 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 5.8 kg |
Sản phẩm cùng mục
smart-tivi-lg-4k-55-inch-55up7550ptc
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế tối giản, kích thước 55 inch tô điểm cho không gian nội thất tại nhà
- Đồ họa HDR tinh chỉnh, độ trễ thấp giúp chơi game mượt mà, hình ảnh sắc nét
- Bộ xử lý AI a5 4K, loại bỏ nhiễu và tạo ra màu sắc, độ tương phản rực rỡ
- Bluetooth Surround Ready mang đến trải nghiệm âm thanh vòm chân thật
- Công nghệ FILMMAKER MODE™, tận hưởng rạp chiếu phim ngay tại gia
- Chất lượng hình ảnh trung thực và màu sắc sống động với độ phân giải 4k
- Gía tham khảo: 14.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-sony-43-inch-kdl43w660g
Đặc điểm nổi bật
- Tivi Sony có độ phân giải Full HD hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Công nghệ Dynamic Contrast Enhancer giúp hình ảnh có độ sâu hơn
- Hình ảnh được tăng độ nét, độ tương phản đến nhờ công nghệ HDR10
- Công nghệ Motionflow XR 200Hz giúp cảnh chuyển động nhanh mượt mà
- Hệ điều hành Linux có giao diện dễ sử dụng, kho ứng dụng phong phú
- Tận hưởng âm thanh mạnh mẽ với công nghệ S-Force Front Surround
- Trình chiếu màn hình điện thoại android lên tivi với Screen Mirrorin
- Gía tham khảo: 10.850.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-philips-4k-65-inch-65put8215-67
Đặc điểm nổi bật
- Tivi Philips có độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét, chi tiết
- Công cụ hình ảnh P5 mang lại hình ảnh tự nhiên, màu sắc sống động
- Công nghệ HDR giúp hình ảnh có chiều sâu với độ tương phản tốt
- Trải nghiệm âm thanh to, rõ, chân thực với công nghệ Dolby Atmos
- Hệ điều hành Android 9.0 trực quan, đơn giản, dễ sử dụng
- Gía tham khảo: 12.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
google-tivi-tcl-led-4k-50-inch-50p638
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm xem thỏa thích với màn hình tivi TCL LED 50 inch
- Độ phân giải 4K UHD hiển thị hình ảnh sắc nét gấp 4 lần tivi Full HD
- Tận hưởng hiệu ứng âm thanh sống động với Công nghệ Dolby Audio
- Thiết kế trang nhã, phù hợp với không gian có diện tích vừa và lớn
- Trang bị các cổng kết nối đáp ứng nhu cầu chia sẻ của người dùng
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-tcl-4k-43-inch-43p618
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước 43'' dễ dàng bố trí ở phòng làm việc, phòng khách,...
- Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR cho hình ảnh có gam màu rộng, chi tiết hơn
- Công nghệ Micro Dimming tối ưu độ tương phản của hình ảnh
- Hệ điều hành Android 9.0 trực quan với kho ứng dụng đa dạng
- Thưởng thức âm nhạc với tốc độ truyền cao với Bluetooth 5.0
- Gía tham khảo: 7.990.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-hd-32-inch-ua32t4300akxxv
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ âm thanh vòm sống động Dolby Digital Plus
- Màu sắc hiển thị sống động với công nghệ PurColor
- Thiết kế mỏng mang đến vẻ đẹp hiện đại và thanh lịch
- Giao diện Smart Hub cho trải nghiệm sử dụng thân thiện
- Contrast Enhancer cho hình ảnh sâu và rõ nét hơn
- Gía tham khảo: 7.390.000 đ
- tìm hiểu thêm
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-lg-4k-43-inch-43un7190pta
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình kích thước lớn 43 inch cho trải nghiệm xem đã mắt
- Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Bộ xử lý lõi tứ 4K loại bỏ nhiễu, nâng cao chất lượng hình ảnh
- Trải nghiệm âm thanh sống động với công nghệ âm thanh vòm
- Thưởng thức mọi nội dung chân thực hơn với Công nghệ HDR
- Độ trễ đầu vào thấp giúp chơi game mượt mà, không có độ trễ
- Tiện lợi và hiện đại hơn với tính năng điều khiển bằng giọng nói
- Gía tham khảo: 8.650.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-crystal-uhd-4k-50-inch-ua50au7000kxxv
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình Airslim UHD 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ Crystal 4K tối ưu hóa nâng cấp độ chi tiết của từng gam màu
- Cảm nhận chi tiết và sắc thái hoàn mỹ được hỗ trợ công nghệ HDR10+
- Công nghệ UHD Dimming tăng cường độ chi tiết hiển thị của hình ảnh
- Công nghệ Dynamic Crystal Color hiển thị chính xác một tỷ sắc màu
- Trải nghiệm hình ảnh mượt mà nhờ công nghệ Motion Xcelerator
- Gía tham khảo: 12.890.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









