
![]() |
0988 428 841 |
smart-tivi-philips-4k-50-inch-50put7406-74
Lượt xem : 1337
Đặc điểm nổi bật
- Sở hữu thiết kế thanh mảnh, khung viền siêu mỏng tinh tế
- Màn hình rộng 50 inch cho trải nghiệm xem phim cực đã mắt
- Tivi Philips có độ phân giải 4K mang đến hình ảnh sống động
- Âm thanh bùng nổ như tại rạp chiếu phim với Dolby Atmos
- Công nghệ HDR10+ tăng cường độ tương phản cho hình ảnh
- Google Assistant cho phép điều khiển tivi bằng giọng nói
- Hệ điều hành Android TV 10 với kho ứng dụng phong phú
- Gía tham khảo: 10.890.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | 50PUT7406/74 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 50 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Bốn lõi |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | HDR10+, Dolby Vision, HLG (Hybrid Log Gamma) |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Atmos |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2 loa mỗi loa 10W |
| Cổng WiFi: | Có |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 4 Cổng |
| Cổng USB: | 2 Cổng |
| Hình ảnh: | JPEG, BMP, GIF, PNG, HEIF |
| Âm thanh: | AAC, MP3, WAV, WMA, WMA-PRO |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Android TV 10 |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Google Assistant tích hợp |
| Kích thước có chân đế: | 1113 x 678 x 248 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1113 x 647.3 x 87.1 mm |
| Khối lượng có chân đế: |
11.5 kg
|
Sản phẩm cùng mục
smart-tivi-casper-43-inch-43fx5200
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế viền mỏng hiện đại cùng chân đế kim loại chắc chắn
- HDR10 giúp hình ảnh được tái tạo sắc nét, tăng độ tương phản
- Công nghệ Dolby Digital Plus mang lại âm thanh vòm sống động
- Hệ điều hành Linux bảo mật cao, giao diện đơn giản dễ sử dụng
- Tổng công suất loa mạnh mẽ 8W+8W, âm thanh chân thật hơn
- Gía tham khảo: 5.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-lg-4k-55-inch-55up7550ptc
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế tối giản, kích thước 55 inch tô điểm cho không gian nội thất tại nhà
- Đồ họa HDR tinh chỉnh, độ trễ thấp giúp chơi game mượt mà, hình ảnh sắc nét
- Bộ xử lý AI a5 4K, loại bỏ nhiễu và tạo ra màu sắc, độ tương phản rực rỡ
- Bluetooth Surround Ready mang đến trải nghiệm âm thanh vòm chân thật
- Công nghệ FILMMAKER MODE™, tận hưởng rạp chiếu phim ngay tại gia
- Chất lượng hình ảnh trung thực và màu sắc sống động với độ phân giải 4k
- Gía tham khảo: 14.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-philips-4k-65-inch-65put8215-67
Đặc điểm nổi bật
- Tivi Philips có độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét, chi tiết
- Công cụ hình ảnh P5 mang lại hình ảnh tự nhiên, màu sắc sống động
- Công nghệ HDR giúp hình ảnh có chiều sâu với độ tương phản tốt
- Trải nghiệm âm thanh to, rõ, chân thực với công nghệ Dolby Atmos
- Hệ điều hành Android 9.0 trực quan, đơn giản, dễ sử dụng
- Gía tham khảo: 12.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
google-tivi-sony-2k-32-inch-kd-32w830k
Đặc điểm nổi bật
- Với chất lượng HDR mang đến hình ảnh vô cùng chi tiết và sống động
- Công nghệ X-Reality PRO nâng cao chất lượng hiển thị của hình ảnh
- S-Force Front Surround giả lập hiệu ứng âm thanh vòm chân thực
- Live Colour tái hiện nội dung từng khung hình mang đến màu sắc rực rỡ
- Tính năng điều khiển bằng giọng nói giúp tìm kiếm nội dung nhanh, tiện lợi hơn
- Gía tham khảo: 8.150.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-philips-4k-55-inch-55put7406-74
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế bắt mắt, phù hợp với đa số mọi không gian nội thất
- Tivi Philips tương thích với tất cả các định dạng HDR chính
- Hình ảnh hiển thị có màu sắc chân thực, độ tương phản tốt
- Trải nghiệm âm thanh cuốn hút nhờ công nghệ Dolby Atmos
- Công nghệ HDR10+ giúp tăng cường độ tương phản hình ảnh
- Điều khiển Tivi bằng giọng nói thật tiện lợi với Google Assistant
- Tích hợp hệ điều hành Android TV 10 kho ứng dụng phong phú
- Gía tham khảo:8.900.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-crystal-uhd-4k-50-inch-ua50au7000kxxv
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình Airslim UHD 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ Crystal 4K tối ưu hóa nâng cấp độ chi tiết của từng gam màu
- Cảm nhận chi tiết và sắc thái hoàn mỹ được hỗ trợ công nghệ HDR10+
- Công nghệ UHD Dimming tăng cường độ chi tiết hiển thị của hình ảnh
- Công nghệ Dynamic Crystal Color hiển thị chính xác một tỷ sắc màu
- Trải nghiệm hình ảnh mượt mà nhờ công nghệ Motion Xcelerator
- Gía tham khảo: 12.890.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-full-hd-43-inch-ua43t6500akxxv
Đặc điểm nổi bật
- Cải thiện độ sáng vượt trội với công nghệ HDR10+ tiên tiến
- Màu sắc hiển thị sống động với công nghệ PurColor
- Thiết kế mỏng mang đến vẻ đẹp hiện đại và thanh lịch
- Giao diện Smart Hub cho trải nghiệm sử dụng thân thiện
- Contrast Enhancer cho hình ảnh sâu và rõ nét hơn
- Hyper Real Engine cho màu sắc chân thật, chiều sâu điểm ảnh
- Gía tham khảo: 10.390.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
google-tivi-tcl-led-4k-50-inch-50p638
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm xem thỏa thích với màn hình tivi TCL LED 50 inch
- Độ phân giải 4K UHD hiển thị hình ảnh sắc nét gấp 4 lần tivi Full HD
- Tận hưởng hiệu ứng âm thanh sống động với Công nghệ Dolby Audio
- Thiết kế trang nhã, phù hợp với không gian có diện tích vừa và lớn
- Trang bị các cổng kết nối đáp ứng nhu cầu chia sẻ của người dùng
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









