
![]() |
0988 428 841 |
smart-tivi-lg-4k-43-inch-43un7190pta
Lượt xem : 1333
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình kích thước lớn 43 inch cho trải nghiệm xem đã mắt
- Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Bộ xử lý lõi tứ 4K loại bỏ nhiễu, nâng cao chất lượng hình ảnh
- Trải nghiệm âm thanh sống động với công nghệ âm thanh vòm
- Thưởng thức mọi nội dung chân thực hơn với Công nghệ HDR
- Độ trễ đầu vào thấp giúp chơi game mượt mà, không có độ trễ
- Tiện lợi và hiện đại hơn với tính năng điều khiển bằng giọng nói
- Gía tham khảo: 8.650.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Mục lục [ ẩn ][ hiện ]
| Model: | 43UN7190PTA |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 43 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | TM100 (Refresh Rate 50Hz) Hz |
| Smart Tivi: | Có |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Quad Core 4K, Image Enhancing, Active HDR, HDR10 Pro, HDR Dynamic Tone Mapping |
| Công nghệ âm thanh: | AI Acoustic Tuning, Ultra Surround, Clear Voice III |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2.0CH |
| Cổng WiFi: | 802.11ac |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 3 cổng |
| Cổng USB: | 2 Cổng |
| Hệ điều hành - Giao diện: | webOS |
| Trình duyệt web: | Có |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có |
| Kích thước có chân đế: | 973 x 622 x 221 mm |
| Kích thước không chân đế: | 973 x 572 x 85 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 8.1 kg |
Thiết kế tinh tế thẩm mỹ tô điểm không gian nội thất
Smart Tivi LG 4K 43 inch 43UN7190PTA sở hữu thiết kế tinh tế với đường viền mỏng và đường nét hiện đại đẹp mắt giúp tăng thêm tính thẩm mỹ cho không gian nội thất của gia đình. Không chỉ gây ấn tượng với vẻ ngoài sang trọng, tivi LG còn được trang bị thêm nhiều công nghệ hiện đại xứng đáng để đồng hành cùng bạn trong những phút giây giải trí của gia đình.
Sản phẩm cùng mục
tivi-casper-32-inch-32hn5200
Đặc điểm nổi bật
- Tivi có kích thước nhỏ gọn dễ dàng bố trí lắp đặt ở căn phòng nhỏ
- Độ phân giải HD cho chất lượng hình ảnh hiển thị rõ nét
- Âm thanh to rõ giúp cho việc xem phim giải trí sống động hơn
- Remote đi kèm giúp cho việc điều khiển dễ dàng nhanh chóng
- Tivi có các kết nối cơ bản: 2 cổng HDMI, 2 cổng USB, 1 cổng AV,...
- Gía tham khảo: 4.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-tcl-4k-43-inch-43p618
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước 43'' dễ dàng bố trí ở phòng làm việc, phòng khách,...
- Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR cho hình ảnh có gam màu rộng, chi tiết hơn
- Công nghệ Micro Dimming tối ưu độ tương phản của hình ảnh
- Hệ điều hành Android 9.0 trực quan với kho ứng dụng đa dạng
- Thưởng thức âm nhạc với tốc độ truyền cao với Bluetooth 5.0
- Gía tham khảo: 7.990.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-tcl-40-inch-l40s6500
Đặc điểm nổi bật
- Kiểu dáng thanh mảnh, tạo sự sang trọng cho không gian
- Màn hình Full HD 40 inch cho hình ảnh sống động, chân thực
- Công nghệ hình ảnh HDR nâng cao độ tương phản hình ảnh
- Hệ điều hành Android 8.0, tích hợp nhiều ứng dụng giải trí
- Điều khiển giọng nói thông minh dễ dàng cho việc tìm kiếm
- Gía tham khảo: 6.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-full-hd-43-inch-ua43t6500akxxv
Đặc điểm nổi bật
- Cải thiện độ sáng vượt trội với công nghệ HDR10+ tiên tiến
- Màu sắc hiển thị sống động với công nghệ PurColor
- Thiết kế mỏng mang đến vẻ đẹp hiện đại và thanh lịch
- Giao diện Smart Hub cho trải nghiệm sử dụng thân thiện
- Contrast Enhancer cho hình ảnh sâu và rõ nét hơn
- Hyper Real Engine cho màu sắc chân thật, chiều sâu điểm ảnh
- Gía tham khảo: 10.390.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-crystal-uhd-4k-50-inch-ua50au7000kxxv
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình Airslim UHD 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ Crystal 4K tối ưu hóa nâng cấp độ chi tiết của từng gam màu
- Cảm nhận chi tiết và sắc thái hoàn mỹ được hỗ trợ công nghệ HDR10+
- Công nghệ UHD Dimming tăng cường độ chi tiết hiển thị của hình ảnh
- Công nghệ Dynamic Crystal Color hiển thị chính xác một tỷ sắc màu
- Trải nghiệm hình ảnh mượt mà nhờ công nghệ Motion Xcelerator
- Gía tham khảo: 12.890.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-lg-4k-43-inch-43un7190pta
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình kích thước lớn 43 inch cho trải nghiệm xem đã mắt
- Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Bộ xử lý lõi tứ 4K loại bỏ nhiễu, nâng cao chất lượng hình ảnh
- Trải nghiệm âm thanh sống động với công nghệ âm thanh vòm
- Thưởng thức mọi nội dung chân thực hơn với Công nghệ HDR
- Độ trễ đầu vào thấp giúp chơi game mượt mà, không có độ trễ
- Tiện lợi và hiện đại hơn với tính năng điều khiển bằng giọng nói
- Gía tham khảo: 8.650.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-tcl-32-inch-l32s5200
Đặc điểm nổi bật
- Hệ điều hành Android 8.0 có giao diện hiện đại cùng kho ứng dụng phong phú
- Trợ lý ảo Google Assistant hỗ trợ tìm kiếm, điều khiển Tivi bằng tiếng Việt
- Công nghệ HDR tăng cường độ tương phản, mở rộng dải màu sắc của hình ảnh
- Công nghệ Dolby Audio tạo hiệu ứng âm thanh vòm cho trải nghiệm sống động hơn
- Tính năng Chromcast truyền tải hình ảnh, video, nội dung khác sang tivi màn hình lớn
- Gía tham khảo: 4.990.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
google-tivi-tcl-led-4k-50-inch-50p638
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm xem thỏa thích với màn hình tivi TCL LED 50 inch
- Độ phân giải 4K UHD hiển thị hình ảnh sắc nét gấp 4 lần tivi Full HD
- Tận hưởng hiệu ứng âm thanh sống động với Công nghệ Dolby Audio
- Thiết kế trang nhã, phù hợp với không gian có diện tích vừa và lớn
- Trang bị các cổng kết nối đáp ứng nhu cầu chia sẻ của người dùng
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









