
![]() |
0988 428 841 |
smart-tivi-casper-43-inch-43fx5200
Lượt xem : 1443
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế viền mỏng hiện đại cùng chân đế kim loại chắc chắn
- HDR10 giúp hình ảnh được tái tạo sắc nét, tăng độ tương phản
- Công nghệ Dolby Digital Plus mang lại âm thanh vòm sống động
- Hệ điều hành Linux bảo mật cao, giao diện đơn giản dễ sử dụng
- Tổng công suất loa mạnh mẽ 8W+8W, âm thanh chân thật hơn
- Gía tham khảo: 5.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | 43FX5200 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Casper |
| Xuất xứ: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 43 inch |
| Độ phân giải: | Full HD |
| Tần số quét: | Refresh Rate 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Chip xử lý thông minh 4 nhân |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | HDR10 |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Digital |
| Tổng công suất loa: | 8W + 8W |
| Cổng WiFi: | Có |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 2/ HDMI 1.4 |
| Cổng Optical: | Có |
| Cổng USB: | 2 |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Linux, phiên bản 5.1 |
| Kích thước có chân đế: | 971 x 592 x 194 mm |
| Kích thước không chân đế: | 971 x 562 x 80 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 6 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 5.8 kg |
Sản phẩm cùng mục
tivi-casper-32-inch-32hn5200
Đặc điểm nổi bật
- Tivi có kích thước nhỏ gọn dễ dàng bố trí lắp đặt ở căn phòng nhỏ
- Độ phân giải HD cho chất lượng hình ảnh hiển thị rõ nét
- Âm thanh to rõ giúp cho việc xem phim giải trí sống động hơn
- Remote đi kèm giúp cho việc điều khiển dễ dàng nhanh chóng
- Tivi có các kết nối cơ bản: 2 cổng HDMI, 2 cổng USB, 1 cổng AV,...
- Gía tham khảo: 4.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
google-tivi-tcl-led-4k-50-inch-50p638
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm xem thỏa thích với màn hình tivi TCL LED 50 inch
- Độ phân giải 4K UHD hiển thị hình ảnh sắc nét gấp 4 lần tivi Full HD
- Tận hưởng hiệu ứng âm thanh sống động với Công nghệ Dolby Audio
- Thiết kế trang nhã, phù hợp với không gian có diện tích vừa và lớn
- Trang bị các cổng kết nối đáp ứng nhu cầu chia sẻ của người dùng
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-philips-4k-50-inch-50put7406-74
Đặc điểm nổi bật
- Sở hữu thiết kế thanh mảnh, khung viền siêu mỏng tinh tế
- Màn hình rộng 50 inch cho trải nghiệm xem phim cực đã mắt
- Tivi Philips có độ phân giải 4K mang đến hình ảnh sống động
- Âm thanh bùng nổ như tại rạp chiếu phim với Dolby Atmos
- Công nghệ HDR10+ tăng cường độ tương phản cho hình ảnh
- Google Assistant cho phép điều khiển tivi bằng giọng nói
- Hệ điều hành Android TV 10 với kho ứng dụng phong phú
- Gía tham khảo: 10.890.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-casper-32-inch-32hg5200
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế viền mỏng hiện đại cùng chân đế kim loại chắc chắn
- Công nghệ SUPER BRIGHTNESS và HDR10 tăng độ tương phản
- Công nghệ âm thanh vòm sống động, bùng nổ Dolby Digital Plus
- Công suất loa 10W+10W đem lại trải nghiệm âm thanh trong treo
- Hệ điều hành Android 9.0 với kho ứng dụng giải trí phong phú
- Trợ lý ảo Google Assistant, tìm kiếm giọng nói bằng Tiếng Việt 3 miền
- Gía tham khảo: 4.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-full-hd-43-inch-ua43t6500akxxv
Đặc điểm nổi bật
- Cải thiện độ sáng vượt trội với công nghệ HDR10+ tiên tiến
- Màu sắc hiển thị sống động với công nghệ PurColor
- Thiết kế mỏng mang đến vẻ đẹp hiện đại và thanh lịch
- Giao diện Smart Hub cho trải nghiệm sử dụng thân thiện
- Contrast Enhancer cho hình ảnh sâu và rõ nét hơn
- Hyper Real Engine cho màu sắc chân thật, chiều sâu điểm ảnh
- Gía tham khảo: 10.390.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-philips-4k-55-inch-55put7406-74
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế bắt mắt, phù hợp với đa số mọi không gian nội thất
- Tivi Philips tương thích với tất cả các định dạng HDR chính
- Hình ảnh hiển thị có màu sắc chân thực, độ tương phản tốt
- Trải nghiệm âm thanh cuốn hút nhờ công nghệ Dolby Atmos
- Công nghệ HDR10+ giúp tăng cường độ tương phản hình ảnh
- Điều khiển Tivi bằng giọng nói thật tiện lợi với Google Assistant
- Tích hợp hệ điều hành Android TV 10 kho ứng dụng phong phú
- Gía tham khảo:8.900.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-lg-4k-55-inch-55up7550ptc
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế tối giản, kích thước 55 inch tô điểm cho không gian nội thất tại nhà
- Đồ họa HDR tinh chỉnh, độ trễ thấp giúp chơi game mượt mà, hình ảnh sắc nét
- Bộ xử lý AI a5 4K, loại bỏ nhiễu và tạo ra màu sắc, độ tương phản rực rỡ
- Bluetooth Surround Ready mang đến trải nghiệm âm thanh vòm chân thật
- Công nghệ FILMMAKER MODE™, tận hưởng rạp chiếu phim ngay tại gia
- Chất lượng hình ảnh trung thực và màu sắc sống động với độ phân giải 4k
- Gía tham khảo: 14.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-casper-4k-50-inch-50ug6100
Đặc điểm nổi bật
- Tivi 4K với thiết kế TRÀN VIỀN vô cực, chân đế kim loại chắc chắn
- Công nghệ SUPER BRIGHTNESS cho độ sáng màn hình vượt trội
- Độ phân giải 4K Ultra HD hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR10 nâng cao độ tương phản, tái tạo hình ảnh chân thực
- Công nghệ âm thanh vòm Dolby Digital Plus, công suất loa 10W+10W
- Trợ lý ảo Google Assistant, tìm kiếm giọng nói bằng Tiếng Việt 3 miền
- Hệ điều hành Android 11.0 (đang được update đồng bộ), nhiều ứng dụng
- Gía tham khảo:8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









