
![]() |
0988 428 841 |
laptop-dell-vostro-3405-r5-3500u-14-inch-v4r53500u001w
Lượt xem : 708
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý AMD Ryzen 5 3500U giải quyết công việc nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế bị giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB cho tốc độ mở máy nhanh, lưu trữ dữ liệu tốt
- Màn hình FHD 14 inch hiển thị hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- Cổng kết nối: 2 USB 3.2 Gen1 Type-A, 1 USB 2.0 port, 1 HDMI 1.4,...
- Gía tham khảo: 14.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | V4R53500U001W |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | AMD Ryzen™ 5 3500U |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 256GB |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920x1080) |
| Chuẩn LAN: | 1 Flip-Down RJ-45 port 10/100 Mbps |
| Cổng USB: | 2 USB 3.2 Gen1 Type-A ports, 1 USB 2.0 port |
| Cổng HDMI: | 1 HDMI 1.4 port |
| Khe đọc thẻ nhớ: | 1 SD Media Card Reader (SD, SDHC, SDXC) |
| HĐH kèm theo máy: | Win 10 Home |
| Loại Pin Laptop : |
3CELL - 45WHR
|
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.87 kg |
Sản phẩm cùng mục
laptop-dell-inspiron-3515-r5-g6gr72
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế với kiểu dáng hiện đại, năng động và sang trọng
- Màn hình 15.6inch rộng lớn hiển thị hình ảnh sắc nét, rực rỡ
- Hiệu năng ổn định, mượt mà với bộ vi xử lý AMD Ryzen 5
- RAM 8GB xử lý các tác vụ văn phòng, thiết kế 2D mượt mà
- Bộ nhớ 256GB cho tốc độ phản hồi nhanh, lưu trữ đủ dùng
- Công nghệ Realtek High Definition Audio cho âm thanh ngập tràn
- Gía tham khảo: 15.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-a415ea-eb1750w
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14'' FHD IPS cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1125G4 cử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop chạy đa nhiệm mượt mà, ổn định
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, lưu trữ đủ dùng
- Laptop có thiết kế gọn nhẹ 1.4 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-314itl6-i3-1115g4-82h700xevn
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB giúp laptop chạy đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Trải nghiệm hình ảnh rõ nét trên màn hình 14'' độ phân giải FHD
- Công nghệ Dolby Audio cho trải nghiệm âm thanh giả trí sống động
- Laptop có trọng lượng khoảng 1.41 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-a415ea-i5-1135g7-eb1474w
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm hình ảnh rõ nét, màu sắc chân thực trên màn hình 14'' FHD
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Asus VivoBook có trọng lượng khoảng 1.4 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:14.790.00đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-aspire-3-a315-56-38b1-nxhs5sv00g
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6 inch, độ phân giải FHD cho trải nghiệm hình ảnh mãn nhãn
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1005G1 giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ đủ dùng
- Thiết kế sang trọng, trọng lượng khoảng 1.7 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-14s-fq1080au-r3-5300u-4gb-256gb-win-10-4k0z7pa
Đặc điểm nổi bật
- Laptop kích thước màn hình 14.0 inch viền mỏng, đơn giản nhưng thời thượng
- Chip AMD Ryzen 3 5300U đáp ứng nhu cầu sử dụng các tác vụ cơ bản
- RAM 4GB DDR4 và SSD dung lượng 256GB mang đến không gia đa nhiệm
- Kết nối nhanh chóng và dễ dàng với mọi thiết bị với USB-A, USB-C, HDMI,...
- Gía tham khảo: 8.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-a515ea-bq1530w-i3-1115g4
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy cực nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến trải nghiệm xem sắc nét, màu sắc sống động
- Tận hưởng âm thanh chân thực, sống động với công nghệ harman/kardon
- Bảo mật vân tay giúp đăng nhập máy nhanh chóng, an toàn với một chạm
- Gía tham khảo: 11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-d415da-ek852t
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14 inch FHD cho trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- Bộ vi xử lý AMD Ryzen™ 3 3250U giúp xử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 4GB giúp laptop chạy đa nhiệm, ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Công nghệ SonicMaster cho trải nghiệm âm thanh giải trí to, rõ, sống động
- Gía tham khảo:8.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









