
![]() |
0988 428 841 |
laptop-asus-vivobook-a515ea-bq1530w-i3-1115g4
Lượt xem : 580
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy cực nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến trải nghiệm xem sắc nét, màu sắc sống động
- Tận hưởng âm thanh chân thực, sống động với công nghệ harman/kardon
- Bảo mật vân tay giúp đăng nhập máy nhanh chóng, an toàn với một chạm
- Gía tham khảo: 11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | A515EA-BQ1530W |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel® Core™ i3-1115G4 |
| Tốc độ CPU: | 3.0 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 6M Cache, 2 cores |
| Tốc độ CPU tối đa: | up to 4.1 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 on board |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 512GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel® UHD Graphics |
| Loại màn hình: | LED Backlit, IPS-level Panel, 250nits, 45% NTSC color gamut, Anti-glare display |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920 x 1080) 16:9 aspect ratio |
| Công nghệ âm thanh: | harman/kardon (Mainstream) |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6(802.11ax)+Bluetooth 5.0 (Dual band) 2*2 |
| Cổng USB: | 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C, 2x USB 2.0 Type-A |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4 |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Micro SD card reader |
| Kết nối khác laptop: | 1x Headphone out |
| Camera: | 720p HD camera |
| Tính năng mở rộng: | Fingerprint |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | 42WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
| Chiều cao: | 17.9 mm |
| Chiều dài: | 359 mm |
| Chiều rộng: | 235 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.8 kg |
Sản phẩm cùng mục
laptop-asus-vivobook-d415da-ek852t
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14 inch FHD cho trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- Bộ vi xử lý AMD Ryzen™ 3 3250U giúp xử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 4GB giúp laptop chạy đa nhiệm, ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Công nghệ SonicMaster cho trải nghiệm âm thanh giải trí to, rõ, sống động
- Gía tham khảo:8.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-aspire-5-a514-54-5127-nxa28sv007
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế sang trọng, trọng lượng khoảng 1.46 kg, dễ mang theo sử dụng
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 đảm bảo laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy cực nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Tận hưởng âm thanh giải trí sống động nhờ công nghệ Acer TrueHarmony
- Bàn phím có đèn nền hỗ trợ người dùng khi làm việc ở nơi thiếu sáng
- Gía tham khảo: 14.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-pavilion-x360-14-dy0172tu-i3-1125g4-4y1d7pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14'' FHD IPS mang đến trải nghiệm hình ảnh sắc nét, mãn nhãn
- Bộ vi xử lý Intel® Core™ i3-1125G4 xử lý tốt các tác vụ văn phòng, học tập
- RAM 4GB DDR4 giúp đa nhiệm tốt, đủ dùng, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy và mở ứng dụng nhanh chóng
- Tận hưởng âm thanh sống động chân thực với công nghệ âm thanh của B&O
- Gía tham khảo: 12.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-macbook-air-m1-2020-13-3-inch-256gb-mgn93sa-a-bac
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Apple M1 8-core cho hiệu năng mạnh mẽ, mượt mà
- Màn hình Retina 13 inch hiển thị hình ảnh sắc nét chân thực
- Thời lượng pin vượt trội, lướt web liên tục 15 giờ, xem video 18 giờ
- GPU tích hợp mạnh mẽ, xử lý mượt mà các phần mềm đồ họa
- Touch ID thay thế thao tác nhập mật khẩu chỉ bằng một cú chạm
- Trải nghiệm gõ phím tốt nhất với bàn phím Magic Keyboard
- Bộ tản nhiệt với những lá nhôm tản nhiệt tốt, hoạt động êm ái
- Gía tham khảo: 21.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-3-15itl6-i5-1135g7-82h800m3vn
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 xử lý công việc văn phòng nhanh chóng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực trên màn hình 15.6 inch FHD
- Card đồ hoạ tích hợp Intel Iris Xe Graphics giúp chỉnh sửa hình ảnh cơ bản
- Gía tham khảo: 12.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-travelmate-b3-tmb311-31-c2hb-nxvnfsv006
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 11.6 inch, HD mang đến hình ảnh rõ nét, sống động
- Hiệu năng ổn định giúp xử lý tốt các tác vụ cơ bản hàng ngày
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn đinh, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD giúp khởi động máy, mở ứng dụng nhanh hơn
- Laptop gọn nhẹ khoảng 1.4 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo: 4.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-14s-fq1080au-r3-5300u-4gb-256gb-win-10-4k0z7pa
Đặc điểm nổi bật
- Laptop kích thước màn hình 14.0 inch viền mỏng, đơn giản nhưng thời thượng
- Chip AMD Ryzen 3 5300U đáp ứng nhu cầu sử dụng các tác vụ cơ bản
- RAM 4GB DDR4 và SSD dung lượng 256GB mang đến không gia đa nhiệm
- Kết nối nhanh chóng và dễ dàng với mọi thiết bị với USB-A, USB-C, HDMI,...
- Gía tham khảo: 8.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-dell-inspiron-15-3515-r3-3250u-g6gr71
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý R3-3250U giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp mở máy nhanh, không gian lưu trữ đủ dùng
- Màn hình 15.6'' FHD cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, chân thực
- Gía tham khảo: 9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









