
![]() |
0988 428 841 |
laptop-lenovo-ideapad-314itl6-i3-1115g4-82h700xevn
Lượt xem : 1327
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB giúp laptop chạy đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Trải nghiệm hình ảnh rõ nét trên màn hình 14'' độ phân giải FHD
- Công nghệ Dolby Audio cho trải nghiệm âm thanh giả trí sống động
- Laptop có trọng lượng khoảng 1.41 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | 82H700XEVN |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | Lenovo |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i3-1115G4 |
| Bộ nhớ đệm: | 6MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.1GHz |
| Loại RAM: | 4GB Soldered DDR4-3200 + 4GB SO-DIMM DDR4-3200 |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 512GB |
| Loại màn hình: | TN 250nits Anti-glare, 45% NTSC |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920x1080) |
| Công nghệ âm thanh: | Stereo speakers, 1.5W x2, Dolby Audio |
| Chuẩn WiFi: | 11ac, 2x2 + BT5.0 |
| Cổng USB: | 1x USB 2.0, 1x USB 3.2 Gen 1, 1x USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer only) |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4b |
| Khe đọc thẻ nhớ: | 4-in-1 Card Reader |
| Kết nối khác laptop: | 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Camera: | 720p with Privacy Shutter |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home 64 |
| Loại Pin Laptop : | Integrated 38Wh |
| Độ dày: | 19.9 mm |
| Chiều dài: | 324.2 mm |
| Chiều rộng: | 215.7 mm |
Sản phẩm cùng mục
laptop-lenovo-ideapad-3-15itl6-i5-1135g7-82h800m3vn
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 xử lý công việc văn phòng nhanh chóng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực trên màn hình 15.6 inch FHD
- Card đồ hoạ tích hợp Intel Iris Xe Graphics giúp chỉnh sửa hình ảnh cơ bản
- Gía tham khảo: 12.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-a515ea-bq1530w-i3-1115g4
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy cực nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến trải nghiệm xem sắc nét, màu sắc sống động
- Tận hưởng âm thanh chân thực, sống động với công nghệ harman/kardon
- Bảo mật vân tay giúp đăng nhập máy nhanh chóng, an toàn với một chạm
- Gía tham khảo: 11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-pavilion-15-eg0509tu-i3-1125g4-46m08pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến khung hình sắc nét, màu sắc chân thực
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1125G4 giúp xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh hơn, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Tận hưởng âm thanh giải trí rõ ràng, sống động với công nghệ âm thanh B&O
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-expertbook-i310110-8bg-256w-win10-p2451fa-bv3168t-3
Đặc điểm nổi bật
- Chiếc máy sở hữu thiết kế cực kì gọn nhẹ, hiệu năng ổn định, tính bảo mật cao
- Khối lượng chỉ 1.52 kg có thể dễ dàng đặt máy gọn gàng trong balo hay túi xách
- Trải nghiệm hình ảnh rõ nét, sống động trên màn hình HD (1366 x 768)
- Bộ vi xử lý Intel® Core™ i3-10110U giúp xử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp truy xuất dữ liệu nhanh, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Gía tham khảo: 9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
-may-tinh-bang-lenovo-ideapad-duet-3-10igl5-82at00hgvn
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình cảm ứng 10.3'' WUXGA(1920x1200) IPS hiển thị hình ảnh sắc nét
- Trải nghiệm âm thanh sống động nhờ công nghệ Dolby Audio, Stereo speakers
- Bộ xử lý Intel Pentium Silver N5030 giúp xử lý tác vụ nhanh chóng, ổn định
- Camera trước 2.0MP và camera sau 5.0MP phục vụ nhu cầu chụp ảnh cơ bản
- Gía tham khảo: 8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-dell-inspiron-15-3515-r3-3250u-g6gr71
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý R3-3250U giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp mở máy nhanh, không gian lưu trữ đủ dùng
- Màn hình 15.6'' FHD cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, chân thực
- Gía tham khảo: 9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-dell-vostro-3400-i3-1115g4-70270644
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 xử lý tốt các ứng dụng văn phòng
- Màn hình 14'' FHD cho trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh hơn, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-1-11igl05-81vt006fvn
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 11.6" HD (1366x768) hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Màn hình Anti-glare chống chói khi làm việc ở nơi có ánh sáng cao
- Bộ vi xử lý Intel Pentium Silver N5030 xử lý tốt tác vụ hằng ngày
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, lưu trữ dữ liệu tốt
- Trải nghiệm âm thanh sống động với Stereo speakers, Dolby Audio
- Thiết kế sang trọng, gọn nhẹ 1.2 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









