
![]() |
0988 428 841 |
laptop-acer-aspire-3-a315-56-38b1-nxhs5sv00g
Lượt xem : 1423
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6 inch, độ phân giải FHD cho trải nghiệm hình ảnh mãn nhãn
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1005G1 giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ đủ dùng
- Thiết kế sang trọng, trọng lượng khoảng 1.7 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | NX.HS5SV.00G |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Acer |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel® Core™ i3-1005G1 |
| Tốc độ CPU: | 1.20 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 4 MB Intel® Smart Cache |
| Tốc độ CPU tối đa: | 3.40 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 2400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 256GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | "Intel® UHD Graphics |
| Loại màn hình: | high-brightness Acer ComfyView™ LED-backlit TFT LCD 60Hz |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | FHD(1920 x 1080) |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Two built-in stereo speakers, Built-in digital microphone |
| Cổng USB: | 1 x USB 3.1, 2 x USB 2.0 |
| Cổng HDMI: | 1 x HDMI |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Kết nối khác laptop: | 1 x 3.5 mm headphone/speaker jack |
| Tính năng mở rộng: | Bàn phím số, Bản lề mở 180 độ |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | 36.7 Wh 2-cell Li-ion battery |
| Độ dày: | 19.9 mm |
| Chiều dài: | 363.4 mm |
| Chiều rộng: | 247.5 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.7 kg |
Sản phẩm cùng mục
laptop-acer-aspire-3-a315-56-38b1-nxhs5sv00g
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6 inch, độ phân giải FHD cho trải nghiệm hình ảnh mãn nhãn
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1005G1 giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ đủ dùng
- Thiết kế sang trọng, trọng lượng khoảng 1.7 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-expertbook-i310110-8bg-256w-win10-p2451fa-bv3168t-3
Đặc điểm nổi bật
- Chiếc máy sở hữu thiết kế cực kì gọn nhẹ, hiệu năng ổn định, tính bảo mật cao
- Khối lượng chỉ 1.52 kg có thể dễ dàng đặt máy gọn gàng trong balo hay túi xách
- Trải nghiệm hình ảnh rõ nét, sống động trên màn hình HD (1366 x 768)
- Bộ vi xử lý Intel® Core™ i3-10110U giúp xử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp truy xuất dữ liệu nhanh, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Gía tham khảo: 9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-pavilion-x360-14-dy0172tu-i3-1125g4-4y1d7pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14'' FHD IPS mang đến trải nghiệm hình ảnh sắc nét, mãn nhãn
- Bộ vi xử lý Intel® Core™ i3-1125G4 xử lý tốt các tác vụ văn phòng, học tập
- RAM 4GB DDR4 giúp đa nhiệm tốt, đủ dùng, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy và mở ứng dụng nhanh chóng
- Tận hưởng âm thanh sống động chân thực với công nghệ âm thanh của B&O
- Gía tham khảo: 12.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-pavilion-15-eg0509tu-i3-1125g4-46m08pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến khung hình sắc nét, màu sắc chân thực
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1125G4 giúp xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh hơn, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Tận hưởng âm thanh giải trí rõ ràng, sống động với công nghệ âm thanh B&O
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-14s-fq1080au-r3-5300u-4gb-256gb-win-10-4k0z7pa
Đặc điểm nổi bật
- Laptop kích thước màn hình 14.0 inch viền mỏng, đơn giản nhưng thời thượng
- Chip AMD Ryzen 3 5300U đáp ứng nhu cầu sử dụng các tác vụ cơ bản
- RAM 4GB DDR4 và SSD dung lượng 256GB mang đến không gia đa nhiệm
- Kết nối nhanh chóng và dễ dàng với mọi thiết bị với USB-A, USB-C, HDMI,...
- Gía tham khảo: 8.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-macbook-air-m1-2020-13-3-inch-256gb-mgn93sa-a-bac
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Apple M1 8-core cho hiệu năng mạnh mẽ, mượt mà
- Màn hình Retina 13 inch hiển thị hình ảnh sắc nét chân thực
- Thời lượng pin vượt trội, lướt web liên tục 15 giờ, xem video 18 giờ
- GPU tích hợp mạnh mẽ, xử lý mượt mà các phần mềm đồ họa
- Touch ID thay thế thao tác nhập mật khẩu chỉ bằng một cú chạm
- Trải nghiệm gõ phím tốt nhất với bàn phím Magic Keyboard
- Bộ tản nhiệt với những lá nhôm tản nhiệt tốt, hoạt động êm ái
- Gía tham khảo: 21.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-dell-vostro-3400-i3-1115g4-70270644
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 xử lý tốt các ứng dụng văn phòng
- Màn hình 14'' FHD cho trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh hơn, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-3-15itl6-i5-1135g7-82h800m3vn
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 xử lý công việc văn phòng nhanh chóng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực trên màn hình 15.6 inch FHD
- Card đồ hoạ tích hợp Intel Iris Xe Graphics giúp chỉnh sửa hình ảnh cơ bản
- Gía tham khảo: 12.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









