
![]() |
0988 428 841 |
laptop-dell-inspiron-3515-r5-g6gr72
Lượt xem : 1372
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế với kiểu dáng hiện đại, năng động và sang trọng
- Màn hình 15.6inch rộng lớn hiển thị hình ảnh sắc nét, rực rỡ
- Hiệu năng ổn định, mượt mà với bộ vi xử lý AMD Ryzen 5
- RAM 8GB xử lý các tác vụ văn phòng, thiết kế 2D mượt mà
- Bộ nhớ 256GB cho tốc độ phản hồi nhanh, lưu trữ đủ dùng
- Công nghệ Realtek High Definition Audio cho âm thanh ngập tràn
- Gía tham khảo: 15.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | G6GR72 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | AMD Ryzen 5 |
| Loại CPU: | 3450U |
| Tốc độ CPU: | 2.10 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 4MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 3.50 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 8 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 2400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 256 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | AMD Radeon Graphics |
| Loại màn hình: | Full HD |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 1920 x 1080 Pixel |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 ac |
| Cổng USB: | 2 x USB 3.2, USB 2.0 |
| Cổng HDMI: | Có |
| Camera: | HD webcam |
| HĐH kèm theo máy: | Win 11 + Office 2021 |
Sản phẩm cùng mục
laptop-acer-aspire-3-a315-56-38b1-nxhs5sv00g
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6 inch, độ phân giải FHD cho trải nghiệm hình ảnh mãn nhãn
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1005G1 giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ đủ dùng
- Thiết kế sang trọng, trọng lượng khoảng 1.7 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-1-11igl05-81vt006fvn
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 11.6" HD (1366x768) hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Màn hình Anti-glare chống chói khi làm việc ở nơi có ánh sáng cao
- Bộ vi xử lý Intel Pentium Silver N5030 xử lý tốt tác vụ hằng ngày
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, lưu trữ dữ liệu tốt
- Trải nghiệm âm thanh sống động với Stereo speakers, Dolby Audio
- Thiết kế sang trọng, gọn nhẹ 1.2 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-travelmate-b3-tmb311-31-p49d-nxvnfsv005
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định, giải quyết tác vụ cơ bản nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm tốt, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng
- Màn hình 11.6'' HD cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, đủ dùng
- Công nghệ Acer TrueHarmony mang lại âm thanh to, rõ
- Gía tham khảo: 5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-3-15itl6-i5-1135g7-82h800m3vn
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 xử lý công việc văn phòng nhanh chóng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực trên màn hình 15.6 inch FHD
- Card đồ hoạ tích hợp Intel Iris Xe Graphics giúp chỉnh sửa hình ảnh cơ bản
- Gía tham khảo: 12.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-a415ea-eb1750w
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14'' FHD IPS cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1125G4 cử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop chạy đa nhiệm mượt mà, ổn định
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, lưu trữ đủ dùng
- Laptop có thiết kế gọn nhẹ 1.4 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-dell-inspiron-3515-r5-g6gr72
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế với kiểu dáng hiện đại, năng động và sang trọng
- Màn hình 15.6inch rộng lớn hiển thị hình ảnh sắc nét, rực rỡ
- Hiệu năng ổn định, mượt mà với bộ vi xử lý AMD Ryzen 5
- RAM 8GB xử lý các tác vụ văn phòng, thiết kế 2D mượt mà
- Bộ nhớ 256GB cho tốc độ phản hồi nhanh, lưu trữ đủ dùng
- Công nghệ Realtek High Definition Audio cho âm thanh ngập tràn
- Gía tham khảo: 15.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-15s-fq2663tu-i3-1115g4-6k796pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến khung hình sắc nét, màu sắc chân thực
- Tận hưởng âm thanh to rõ ràng, sống động với hệ thống loa kép hiện đại
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 giúp xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Trang bị nhiều cổng kết nối hiện đại phục vụ nhu cầu làm việc và giải trí
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-travelmate-b3-tmb311-31-c2hb-nxvnfsv006
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 11.6 inch, HD mang đến hình ảnh rõ nét, sống động
- Hiệu năng ổn định giúp xử lý tốt các tác vụ cơ bản hàng ngày
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn đinh, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD giúp khởi động máy, mở ứng dụng nhanh hơn
- Laptop gọn nhẹ khoảng 1.4 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo: 4.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









