
![]() |
0988 428 841 |
laptop-acer-aspire-3-a315-56-38b1-nxhs5sv00g
Lượt xem : 1424
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6 inch, độ phân giải FHD cho trải nghiệm hình ảnh mãn nhãn
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1005G1 giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ đủ dùng
- Thiết kế sang trọng, trọng lượng khoảng 1.7 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | NX.HS5SV.00G |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Acer |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel® Core™ i3-1005G1 |
| Tốc độ CPU: | 1.20 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 4 MB Intel® Smart Cache |
| Tốc độ CPU tối đa: | 3.40 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 2400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 256GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | "Intel® UHD Graphics |
| Loại màn hình: | high-brightness Acer ComfyView™ LED-backlit TFT LCD 60Hz |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | FHD(1920 x 1080) |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Two built-in stereo speakers, Built-in digital microphone |
| Cổng USB: | 1 x USB 3.1, 2 x USB 2.0 |
| Cổng HDMI: | 1 x HDMI |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Kết nối khác laptop: | 1 x 3.5 mm headphone/speaker jack |
| Tính năng mở rộng: | Bàn phím số, Bản lề mở 180 độ |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | 36.7 Wh 2-cell Li-ion battery |
| Độ dày: | 19.9 mm |
| Chiều dài: | 363.4 mm |
| Chiều rộng: | 247.5 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.7 kg |
Sản phẩm cùng mục
laptop-hp-pavilion-x360-14-dy0172tu-i3-1125g4-4y1d7pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14'' FHD IPS mang đến trải nghiệm hình ảnh sắc nét, mãn nhãn
- Bộ vi xử lý Intel® Core™ i3-1125G4 xử lý tốt các tác vụ văn phòng, học tập
- RAM 4GB DDR4 giúp đa nhiệm tốt, đủ dùng, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy và mở ứng dụng nhanh chóng
- Tận hưởng âm thanh sống động chân thực với công nghệ âm thanh của B&O
- Gía tham khảo: 12.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-travelmate-b3-tmb311-31-p49d-nxvnfsv005
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định, giải quyết tác vụ cơ bản nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm tốt, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng
- Màn hình 11.6'' HD cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, đủ dùng
- Công nghệ Acer TrueHarmony mang lại âm thanh to, rõ
- Gía tham khảo: 5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-1-11igl05-81vt006fvn
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 11.6" HD (1366x768) hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Màn hình Anti-glare chống chói khi làm việc ở nơi có ánh sáng cao
- Bộ vi xử lý Intel Pentium Silver N5030 xử lý tốt tác vụ hằng ngày
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, lưu trữ dữ liệu tốt
- Trải nghiệm âm thanh sống động với Stereo speakers, Dolby Audio
- Thiết kế sang trọng, gọn nhẹ 1.2 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-15s-fq2663tu-i3-1115g4-6k796pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến khung hình sắc nét, màu sắc chân thực
- Tận hưởng âm thanh to rõ ràng, sống động với hệ thống loa kép hiện đại
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 giúp xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Trang bị nhiều cổng kết nối hiện đại phục vụ nhu cầu làm việc và giải trí
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-dell-inspiron-3515-r5-g6gr72
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế với kiểu dáng hiện đại, năng động và sang trọng
- Màn hình 15.6inch rộng lớn hiển thị hình ảnh sắc nét, rực rỡ
- Hiệu năng ổn định, mượt mà với bộ vi xử lý AMD Ryzen 5
- RAM 8GB xử lý các tác vụ văn phòng, thiết kế 2D mượt mà
- Bộ nhớ 256GB cho tốc độ phản hồi nhanh, lưu trữ đủ dùng
- Công nghệ Realtek High Definition Audio cho âm thanh ngập tràn
- Gía tham khảo: 15.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-240-g8-i3-1005g1-519a7pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14'' độ phân giải FHD hiển thị hình ảnh sắc nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1005G1 xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop chạy đa nhiệm ổn định, hạn chế bị giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh hơn, lưu trữ dữ liệu tốt
- Công nghệ Stereo speakers mang đến âm thanh lôi cuốn, chân thực
- Gía tham khảo: 8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-d415da-ek852t
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14 inch FHD cho trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- Bộ vi xử lý AMD Ryzen™ 3 3250U giúp xử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 4GB giúp laptop chạy đa nhiệm, ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Công nghệ SonicMaster cho trải nghiệm âm thanh giải trí to, rõ, sống động
- Gía tham khảo:8.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-dell-vostro-3405-r5-3500u-14-inch-v4r53500u001w
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý AMD Ryzen 5 3500U giải quyết công việc nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế bị giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB cho tốc độ mở máy nhanh, lưu trữ dữ liệu tốt
- Màn hình FHD 14 inch hiển thị hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- Cổng kết nối: 2 USB 3.2 Gen1 Type-A, 1 USB 2.0 port, 1 HDMI 1.4,...
- Gía tham khảo: 14.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









