
![]() |
0988 428 841 |
laptop-asus-vivobook-a415ea-eb1750w
Lượt xem : 1332
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14'' FHD IPS cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1125G4 cử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop chạy đa nhiệm mượt mà, ổn định
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, lưu trữ đủ dùng
- Laptop có thiết kế gọn nhẹ 1.4 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | A415EA-EB1750W |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel® Core™ i3-1125G4 Processor 2.0 GHz (8M Cache, up to 3.7 GHz, 4 cores) |
| Loại RAM: | DDR4 on board |
| Dung lượng RAM: | 8 GB |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 256GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel® UHD Graphics |
| Loại màn hình: | LED Backlit, IPS-level Panel, 250nits, 45% NTSC color gamut, Anti-glare display |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920 x 1080) |
| Công nghệ âm thanh: | harman/kardon (Mainstream) |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6(802.11ax)+Bluetooth 5.0 (Dual band) 2*2 |
| Cổng USB: | 1x USB 2.0 Type-A, 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C, 2x USB 2.0 Type-A |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4 |
| Kết nối khác laptop: | 1x 3.5mm Combo Audio Jack |
| Camera: | 720p HD camera |
| Tính năng mở rộng: | Fingerprint |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | 42WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
| Độ dày: | 17.9 mm |
| Chiều dài: | 324 mm |
| Chiều rộng: | 215 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.4 kg |
Sản phẩm cùng mục
laptop-hp-pavilion-15-eg0509tu-i3-1125g4-46m08pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến khung hình sắc nét, màu sắc chân thực
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1125G4 giúp xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh hơn, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Tận hưởng âm thanh giải trí rõ ràng, sống động với công nghệ âm thanh B&O
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-macbook-pro-m1-13-3-inch-256gb-myda2sa-a-bac
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế đẹp, gọn nhẹ, đẳng cấp dễ dàng mang theo sử dụng
- Bộ vi xử lý Apple M1 8-Core cho hiệu năng mạnh mẽ, mượt mà
- Màn hình Retina 13 inch hiển thị hình ảnh sắc nét chân thực
- GPU tích hợp mạnh mẽ, xử lý mượt mà nhanh chóng tác vụ đồ họa
- Thời lượng pin vượt trội, xem video liên tục 20 giờ, lướt web 17 giờ
- Touch ID thay thế thao tác nhập mật khẩu chỉ bằng một cú chạm
- Bàn phím Magic Keyboard cho trải nghiệm gõ phím nhanh, nhạy
- Quạt tản nhiệt tiên tiến giúp làm mát nhanh, hoạt động êm ái
- Gía tham khảo: 29.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-d415da-ek852t
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14 inch FHD cho trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- Bộ vi xử lý AMD Ryzen™ 3 3250U giúp xử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 4GB giúp laptop chạy đa nhiệm, ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Công nghệ SonicMaster cho trải nghiệm âm thanh giải trí to, rõ, sống động
- Gía tham khảo:8.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-a415ea-eb1750w
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14'' FHD IPS cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1125G4 cử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop chạy đa nhiệm mượt mà, ổn định
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, lưu trữ đủ dùng
- Laptop có thiết kế gọn nhẹ 1.4 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-travelmate-b3-tmb311-31-p49d-nxvnfsv005
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định, giải quyết tác vụ cơ bản nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm tốt, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng
- Màn hình 11.6'' HD cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, đủ dùng
- Công nghệ Acer TrueHarmony mang lại âm thanh to, rõ
- Gía tham khảo: 5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-dell-inspiron-15-3515-r3-3250u-g6gr71
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý R3-3250U giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp mở máy nhanh, không gian lưu trữ đủ dùng
- Màn hình 15.6'' FHD cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, chân thực
- Gía tham khảo: 9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-3-15itl6-i5-1135g7-82h800m3vn
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 xử lý công việc văn phòng nhanh chóng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực trên màn hình 15.6 inch FHD
- Card đồ hoạ tích hợp Intel Iris Xe Graphics giúp chỉnh sửa hình ảnh cơ bản
- Gía tham khảo: 12.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-314itl6-i3-1115g4-82h700xevn
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB giúp laptop chạy đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Trải nghiệm hình ảnh rõ nét trên màn hình 14'' độ phân giải FHD
- Công nghệ Dolby Audio cho trải nghiệm âm thanh giả trí sống động
- Laptop có trọng lượng khoảng 1.41 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









