
![]() |
0988 428 841 |
laptop-asus-vivobook-d415da-ek852t
Lượt xem : 1386
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14 inch FHD cho trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- Bộ vi xử lý AMD Ryzen™ 3 3250U giúp xử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 4GB giúp laptop chạy đa nhiệm, ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Công nghệ SonicMaster cho trải nghiệm âm thanh giải trí to, rõ, sống động
- Gía tham khảo:8.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | D415DA-EK852T |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | AMD Ryzen 3 3250U |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 512GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | AMD Radeon™ Graphics |
| Loại màn hình: | LED Backlit, 220nits, 16:9, Anti-glare display, NTSC: 45% |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920 x 1080) |
| Công nghệ âm thanh: | SonicMaster |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 5(802.11ac)+Bluetooth 4.2 (Dual band) 2*2 |
| Cổng USB: | 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C, 2x USB 2.0 Type-A |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4 |
| Kết nối khác laptop: | 1x 3.5mm Combo Audio Jack |
| Tính năng mở rộng: | Fingerprint |
| Loại Pin Laptop : | 37WHrs, 2S1P, 2-cell Li-ion |
| Độ dày: | 19.9 mm |
| Chiều dài: | 325.4 mm |
| Chiều rộng: | 216 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.6 kg |
Sản phẩm cùng mục
laptop-hp-pavilion-x360-14-dy0172tu-i3-1125g4-4y1d7pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14'' FHD IPS mang đến trải nghiệm hình ảnh sắc nét, mãn nhãn
- Bộ vi xử lý Intel® Core™ i3-1125G4 xử lý tốt các tác vụ văn phòng, học tập
- RAM 4GB DDR4 giúp đa nhiệm tốt, đủ dùng, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy và mở ứng dụng nhanh chóng
- Tận hưởng âm thanh sống động chân thực với công nghệ âm thanh của B&O
- Gía tham khảo: 12.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-15s-fq2663tu-i3-1115g4-6k796pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến khung hình sắc nét, màu sắc chân thực
- Tận hưởng âm thanh to rõ ràng, sống động với hệ thống loa kép hiện đại
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 giúp xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Trang bị nhiều cổng kết nối hiện đại phục vụ nhu cầu làm việc và giải trí
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-aspire-5-a514-54-5127-nxa28sv007
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế sang trọng, trọng lượng khoảng 1.46 kg, dễ mang theo sử dụng
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 đảm bảo laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy cực nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Tận hưởng âm thanh giải trí sống động nhờ công nghệ Acer TrueHarmony
- Bàn phím có đèn nền hỗ trợ người dùng khi làm việc ở nơi thiếu sáng
- Gía tham khảo: 14.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-macbook-air-m1-2020-13-3-inch-256gb-mgn93sa-a-bac
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Apple M1 8-core cho hiệu năng mạnh mẽ, mượt mà
- Màn hình Retina 13 inch hiển thị hình ảnh sắc nét chân thực
- Thời lượng pin vượt trội, lướt web liên tục 15 giờ, xem video 18 giờ
- GPU tích hợp mạnh mẽ, xử lý mượt mà các phần mềm đồ họa
- Touch ID thay thế thao tác nhập mật khẩu chỉ bằng một cú chạm
- Trải nghiệm gõ phím tốt nhất với bàn phím Magic Keyboard
- Bộ tản nhiệt với những lá nhôm tản nhiệt tốt, hoạt động êm ái
- Gía tham khảo: 21.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-d415da-ek852t
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14 inch FHD cho trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- Bộ vi xử lý AMD Ryzen™ 3 3250U giúp xử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 4GB giúp laptop chạy đa nhiệm, ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Công nghệ SonicMaster cho trải nghiệm âm thanh giải trí to, rõ, sống động
- Gía tham khảo:8.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-1-11igl05-81vt006fvn
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 11.6" HD (1366x768) hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Màn hình Anti-glare chống chói khi làm việc ở nơi có ánh sáng cao
- Bộ vi xử lý Intel Pentium Silver N5030 xử lý tốt tác vụ hằng ngày
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, lưu trữ dữ liệu tốt
- Trải nghiệm âm thanh sống động với Stereo speakers, Dolby Audio
- Thiết kế sang trọng, gọn nhẹ 1.2 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-travelmate-b3-tmb311-31-p49d-nxvnfsv005
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định, giải quyết tác vụ cơ bản nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm tốt, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng
- Màn hình 11.6'' HD cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, đủ dùng
- Công nghệ Acer TrueHarmony mang lại âm thanh to, rõ
- Gía tham khảo: 5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-a415ea-i5-1135g7-eb1474w
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm hình ảnh rõ nét, màu sắc chân thực trên màn hình 14'' FHD
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Asus VivoBook có trọng lượng khoảng 1.4 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:14.790.00đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









