
![]() |
0988 428 841 |
laptop-hp-14s-fq1080au-r3-5300u-4gb-256gb-win-10-4k0z7pa
Lượt xem : 601
Đặc điểm nổi bật
- Laptop kích thước màn hình 14.0 inch viền mỏng, đơn giản nhưng thời thượng
- Chip AMD Ryzen 3 5300U đáp ứng nhu cầu sử dụng các tác vụ cơ bản
- RAM 4GB DDR4 và SSD dung lượng 256GB mang đến không gia đa nhiệm
- Kết nối nhanh chóng và dễ dàng với mọi thiết bị với USB-A, USB-C, HDMI,...
- Gía tham khảo: 8.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | 4K0Z7PA |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | AMD Ryzen 3 |
| Loại CPU: | 5300U |
| Tốc độ CPU: | 2.6 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 4 MB L3 cache, 4 cores |
| Tốc độ CPU tối đa: | up to 3.8 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 256 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | AMD Radeon™ Graphics |
| Loại màn hình: | micro-edge, BrightView, 250 nits, 45% NTSC Display 14" diagonal, HD (1366 x 768), micro-edge, Bri |
| Kích thước màn hình: | 14.0 inch |
| Độ phân giải màn hình: | HD (1366 x 768) |
| Công nghệ âm thanh: | Loa kép |
| Chuẩn WiFi: | Realtek RTL8821CE-M 802.11a/b/g/n/ac (1x1) |
| Cổng USB: | 1 SuperSpeed USB Type-C, 2 SuperSpeed USB TypeA |
| Cổng HDMI: | 1 HDMI 1.4b |
| Khe đọc thẻ nhớ: | SD |
| Kết nối khác laptop: | Bluetooth® 4.2 |
| Camera: | 720P |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 10 Home |
| Loại Pin Laptop : | 3-cell, 41 Wh Li-ion |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.71 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 324 x 225 x 17,9 mm |
Sản phẩm cùng mục
laptop-dell-inspiron-15-3515-r3-3250u-g6gr71
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý R3-3250U giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp mở máy nhanh, không gian lưu trữ đủ dùng
- Màn hình 15.6'' FHD cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, chân thực
- Gía tham khảo: 9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-14s-fq1080au-r3-5300u-4gb-256gb-win-10-4k0z7pa
Đặc điểm nổi bật
- Laptop kích thước màn hình 14.0 inch viền mỏng, đơn giản nhưng thời thượng
- Chip AMD Ryzen 3 5300U đáp ứng nhu cầu sử dụng các tác vụ cơ bản
- RAM 4GB DDR4 và SSD dung lượng 256GB mang đến không gia đa nhiệm
- Kết nối nhanh chóng và dễ dàng với mọi thiết bị với USB-A, USB-C, HDMI,...
- Gía tham khảo: 8.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-travelmate-b3-tmb311-31-c2hb-nxvnfsv006
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 11.6 inch, HD mang đến hình ảnh rõ nét, sống động
- Hiệu năng ổn định giúp xử lý tốt các tác vụ cơ bản hàng ngày
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn đinh, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD giúp khởi động máy, mở ứng dụng nhanh hơn
- Laptop gọn nhẹ khoảng 1.4 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo: 4.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-dell-inspiron-3515-r5-g6gr72
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế với kiểu dáng hiện đại, năng động và sang trọng
- Màn hình 15.6inch rộng lớn hiển thị hình ảnh sắc nét, rực rỡ
- Hiệu năng ổn định, mượt mà với bộ vi xử lý AMD Ryzen 5
- RAM 8GB xử lý các tác vụ văn phòng, thiết kế 2D mượt mà
- Bộ nhớ 256GB cho tốc độ phản hồi nhanh, lưu trữ đủ dùng
- Công nghệ Realtek High Definition Audio cho âm thanh ngập tràn
- Gía tham khảo: 15.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-3-15itl6-i5-1135g7-82h800m3vn
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 xử lý công việc văn phòng nhanh chóng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực trên màn hình 15.6 inch FHD
- Card đồ hoạ tích hợp Intel Iris Xe Graphics giúp chỉnh sửa hình ảnh cơ bản
- Gía tham khảo: 12.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-a415ea-eb1750w
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14'' FHD IPS cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1125G4 cử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop chạy đa nhiệm mượt mà, ổn định
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, lưu trữ đủ dùng
- Laptop có thiết kế gọn nhẹ 1.4 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-15s-fq2663tu-i3-1115g4-6k796pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến khung hình sắc nét, màu sắc chân thực
- Tận hưởng âm thanh to rõ ràng, sống động với hệ thống loa kép hiện đại
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 giúp xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Trang bị nhiều cổng kết nối hiện đại phục vụ nhu cầu làm việc và giải trí
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-macbook-pro-m1-13-3-inch-256gb-myda2sa-a-bac
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế đẹp, gọn nhẹ, đẳng cấp dễ dàng mang theo sử dụng
- Bộ vi xử lý Apple M1 8-Core cho hiệu năng mạnh mẽ, mượt mà
- Màn hình Retina 13 inch hiển thị hình ảnh sắc nét chân thực
- GPU tích hợp mạnh mẽ, xử lý mượt mà nhanh chóng tác vụ đồ họa
- Thời lượng pin vượt trội, xem video liên tục 20 giờ, lướt web 17 giờ
- Touch ID thay thế thao tác nhập mật khẩu chỉ bằng một cú chạm
- Bàn phím Magic Keyboard cho trải nghiệm gõ phím nhanh, nhạy
- Quạt tản nhiệt tiên tiến giúp làm mát nhanh, hoạt động êm ái
- Gía tham khảo: 29.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









