
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-iphone-12-mini-128gb-do
Lượt xem : 556
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 5.4 inch, nhỏ gọn dễ dàng thao tác bằng một tay
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước đạt chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong 128GB cho không gian lưu trữ bất tận
- Gía tham khảo:13.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Mục lục [ ẩn ][ hiện ]
| Model: | iPhone 12 Mini 128GB |
| Màu sắc: | Đỏ |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | iOS 14.1 |
| Chipset: | Apple A14 Bionic |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | Super Retina XDR |
| Kích thước màn hình: | 5.4 " |
| Độ phân giải màn hình: | 2340 x 1080 pixels |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | 12 MP (kép) |
| Video: | 4K |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| WIFI: | Wi-Fi 6 (802.11ax) |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| USB: | Type C |
| Mở khóa nhanh: | Mở khóa bằng khuôn mặt |
| Thiết kế: | Nguyên khối, mặt kính cường lực |
| Chống nước: | Có, IP68 |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 149.7 mm x Rộng 82.32 mm x Cao 8.3 mm |
Điện thoại sở hữu thiết kế cá tính, sang trọng
Sản phẩm cùng mục
SIM 4G VINAPHONE TRỌN GÓI MỘT NĂM KHÔNG GIỚI HẠN DATA (500Gb/tháng tốc độ 4G, hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps, nhanh suốt 24/24)
- Sim TRỌN GÓI 12 THÁNG KHÔNG CẦN NẠP TIỀN (với loại TRỌN GÓI 12 THÁNG)
- 500Gb/tháng tốc độ 4G
- Hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps
- Phôi sim 4G 3 trong 1, phù hợp mọi thiết bị.
- lưu ý: Sim chuyên dụng internet. Không nghe gọi và nhắn tin.
- Gía tham khảo: 400.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G Vinaphone trọn gói 1 năm VD149, FCLUB, VD89, D60G, FHAPPY không nạp tiền trong 12 tháng - Sim 4G Vina trọn gói 1 năm không nạp tiền
- sim 4g vinaphone vd149 trọn gói 1 năm có các khuyến mãi sau:
- tặng 4gb/ngày tốc độ cao tương ứng 120gb/tháng x 12 tháng
- miễn phí gọi nội mạng vinaphone cho các cuộc gọi dưới 30 phút/cuộc ( tối đa 1000 phút/30 ngày) x 12 tháng
- miễn phí 200 phút gọi ngoại mạng mỗi tháng x 12 tháng
- lưu ý: có nhiều loại mệnh giá khác nhau.
- Gía tham khảo: 209.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y02s-3gb-32gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình IPS LCD 6.51”, độ phân giải HD+ hiển thị rực rỡ, sắc nét
- Đèn LED được thiết kế như một chiếc camera đặt phía sau đẹp mắt
- Chip xử lý MediaTek Helio P35 giúp thực hiện mượt mà mọi tác vụ
- Hệ điều hành Android 12 cho giao diện đẹp mắt, nhiều tính năng mới
- Dung lượng pin khủng lên đến 5000mAh, bền bỉ sử dụng cả ngày dài
- Trang bị 2 SIM 2 sóng, thuận tiện cho liên lạc cá nhân và công việc
- Trang bị chức năng mở khóa bằng vân tay nhanh chóng, chính xác
- Thiết kế mặt lưng chống bám vân tay cho diện mạo luôn sáng bóng
- Gía tham khảo:3.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y21s-4gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Đắm chìm trong những hình ảnh sống động trên màn hình Halo 6.51'' HD+
- Chế độ Bảo Vệ Mắt giúp giảm ánh sáng xanh, mang lại trải nghiệm thoải mái
- Bộ 3 camera sau: chính 50MP + xóa phông 2MP + siêu cận 2MP chụp ảnh tốt
- Camera trước 8MP với thuật toán Làm Đẹp tạo ra bức ảnh selfie đẹp tự nhiên
- Dung lượng pin lớn 5000mAh, sạc siêu tốc 18W, thoải mái sử dụng cả ngày
- Mở Khóa Vân Tay Cạnh Bên được tích hợp trên nút nguồn giúp mở khóa nhanh
- Gía tham khảo:4.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G Mobifone Trọn Gói 1 Năm Tặng sẵn 150GB/Tháng, 5Gb/Ngày, Sim 4G Miễn Phí 12 Tháng Không Nạp Tiền 12FD50 / 12MDT50 - Shop Sim Giá Rẻ
- Sim 4g Mobifone 12fd50/12mdt50 tặng 5gb 1 ngày tương đương với 150gb/tháng
- Hết 5gb tốc độ cao hạ tốc độ nhanh xem video, lướt web thoải mái
- Sim dùng luôn 12 tháng không phải nạp tiền.
- lưu ý: Sim không nghe gọi và nhắn tin được
- Gía tham khảo: 370.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G Viettel trọn gói 1 năm 2Gb data tốc độ cao mỗi ngày
-
Tặng 2Gb dung lượng truy cập internet tốc độ cao hàng ngày.
-
Dung lượng 2Gb ngày, tặng trong 12 tháng, không bảo lưu dung lượng nếu không sử dụng hết.
-
Hết dung lượng tốc độ cao, ngưng truy cập tuy nhiên có thể mua thêm dung lượng.
-
Sim truy cập internet có thể nghe gọi.
- Gía tham khảo: 455.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-a33-5g-6gb-128gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại SamSung trang bị bộ vi xử lý Exynos 1280 kết hợp RAM 6GB xử lý đa nhiệm các tác vụ nặng
- Bộ nhớ trong 128GB thoả sức lưu trữ những khoảnh khắc quý giá
- IP67 cho khả năng chống nước và bụi cùng lớp bảo vệ bổ sung từ Gorilla Glass 5
- Mở rộng tầm nhìn của bạn lên màn hình Infinity-U 16,21cm trên Galaxy A33 5G
- Màn hình điện thoại siêu mịn 90Hz cho hình ảnh với độ tương phản sống động
- Máy ảnh đa ống kính trên Galaxy A33 5G đưa ảnh lên một tầm cao mới
- Gía tham khảo: 6.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y33s-8gb-128gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Đắm chìm trong hình ảnh chi tiết, sống động trên màn Hình Halo 6.58'' FHD+
- Camera sau 50MP + 2MP + 2MP giúp bạn dễ dàng ghi lại những khoảnh khắc
- Camera selfie có độ phân giải 16MP mang đến ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Bộ vi xử lý 8 nhân MediaTek Helio G80 cho trải nghiệm mượt mà, nhanh chóng
- Mở Khóa Vân Tay Cạnh Bên tích hợp trên nút nguồn giúp bạn mở khóa nhanh
- Vivo Y33s có dung lượng pin 5000mAh (TYP)* có thể thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo: 5.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









