
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-iphone-12-mini-128gb-do
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 5.4 inch, nhỏ gọn dễ dàng thao tác bằng một tay
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước đạt chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong 128GB cho không gian lưu trữ bất tận
- Gía tham khảo:13.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
- Thông tin sản phẩm
| Model: | iPhone 12 Mini 128GB |
| Màu sắc: | Đỏ |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | iOS 14.1 |
| Chipset: | Apple A14 Bionic |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | Super Retina XDR |
| Kích thước màn hình: | 5.4 " |
| Độ phân giải màn hình: | 2340 x 1080 pixels |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | 12 MP (kép) |
| Video: | 4K |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| WIFI: | Wi-Fi 6 (802.11ax) |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| USB: | Type C |
| Mở khóa nhanh: | Mở khóa bằng khuôn mặt |
| Thiết kế: | Nguyên khối, mặt kính cường lực |
| Chống nước: | Có, IP68 |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 149.7 mm x Rộng 82.32 mm x Cao 8.3 mm |
Điện thoại sở hữu thiết kế cá tính, sang trọng
Sản phẩm cùng mục
dien-thoai-samsung-galaxy-a03-32gb-do
Đặc điểm nổi bật
- Camera chính của điện thoại có độ phân giải 48MP cho chất lượng hình ảnh rõ nét, chân thực
- Camera Xóa Phông 2MP làm nổi bật chủ thể và tùy chỉnh hiệu ứng ánh sáng
- Camera selfie độ phân giải 5MP mang đến những bức ảnh Selfie đẹp tự nhiên
- Galaxy A03 có dung lượng pin lớn 5,000mAh có thể sử dụng lên đến 2 ngày
- Điện thoại SamSung trang bị bộ vi xử lý 8 nhân mạnh mẽ cho trải nghiệm nhanh chóng, mượt mà mọi tác vụ
- Gía tham khảo: 2,590.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-vivo-y33s-8gb-128gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Đắm chìm trong hình ảnh chi tiết, sống động trên màn Hình Halo 6.58'' FHD+
- Camera sau 50MP + 2MP + 2MP giúp bạn dễ dàng ghi lại những khoảnh khắc
- Camera selfie có độ phân giải 16MP mang đến ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Bộ vi xử lý 8 nhân MediaTek Helio G80 cho trải nghiệm mượt mà, nhanh chóng
- Mở Khóa Vân Tay Cạnh Bên tích hợp trên nút nguồn giúp bạn mở khóa nhanh
- Vivo Y33s có dung lượng pin 5000mAh (TYP)* có thể thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo: 5.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
tìm sim số đẹp ở đâu giá rẻ uy tín
Sim số điện thoại đẹp là những số điện thoại có tính chất đặc biệt, dễ nhớ hoặc mang lại may mắn cho người sử dụng. Các sim số này thường có các điểm đặc biệt như dãy số trùng nhau (tứ quý, tam hoa), số đối xứng, số tăng hoặc giảm đều, hoặc các số mang ý nghĩa phát tài, phát lộc và tiền đồng. Giá trị của sim số điện thoại đẹp thường cao hơn so với sim thông thường và được nhiều người sử dụng để tải thông tin liên lạc, kinh doanh hay tạo niềm tin, may mắn.
dien-thoai-iphone-11-128gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Chip A13 Bionic, hệ điều hành IOS 13 kết hợp hoàn hảo
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 128GB hoạt động mượt mà, đa nhiệm
- Hệ thống camera kép mới 12 MP cho góc chụp siêu rộng
- Camera selfie 12 MP chụp hình ở chế độ chuyển động chậm
- Màn hình IPS LCD 6.1 inch Liquid Retina hiển thị sắc nét
- Pin chuẩn Li-Ion, dung lượng pin tốt, thời gian lướt web lâu
- Thiết kế mới lạ khi sở hữu vẻ ngoài với gam màu xanh lá
- Gía tham khảo:12.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Sim 4G Mobifone Trọn Gói 1 Năm Tặng sẵn 150GB/Tháng, 5Gb/Ngày, Sim 4G Miễn Phí 12 Tháng Không Nạp Tiền 12FD50 / 12MDT50 - Shop Sim Giá Rẻ
- Sim 4g Mobifone 12fd50/12mdt50 tặng 5gb 1 ngày tương đương với 150gb/tháng
- Hết 5gb tốc độ cao hạ tốc độ nhanh xem video, lướt web thoải mái
- Sim dùng luôn 12 tháng không phải nạp tiền.
- lưu ý: Sim không nghe gọi và nhắn tin được
- Gía tham khảo: 370.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-xiaomi-remi-note-11-4-gb-64-gb-xanh-duong-dam
Đặc điểm nổi bật
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB lưu trữ hình ảnh, video hoạt động ổn định
- Màn hình lớn Full HD+ cho những bộ phim truyền hình rượt đuổi hấp dẫn hơn
- 90Hz tốc độ thay đổi màn hình làm mới cao, trải nghiệm mới mượt mà
- Thời lượng pin siêu dài 5000mAh, có thể kéo dài cả ngày chỉ với một lần sạc
- Hỗ trợ công nghệ sạc nhanh 33W rút ngắn thời gian, nạp đầy pin nhanh chóng
- Camera AI với độ phân giải cực khủng 50MP, cho hình ảnh rõ nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Snapdragon 680 đem đến trải nghiệm các tác vụ mượt mà
- Gía tham khảo: 4.190.000đ
- tìm hiểu thêm:
Sim 4G Viettel trọn gói 1 năm 2Gb data tốc độ cao mỗi ngày
-
Tặng 2Gb dung lượng truy cập internet tốc độ cao hàng ngày.
-
Dung lượng 2Gb ngày, tặng trong 12 tháng, không bảo lưu dung lượng nếu không sử dụng hết.
-
Hết dung lượng tốc độ cao, ngưng truy cập tuy nhiên có thể mua thêm dung lượng.
-
Sim truy cập internet có thể nghe gọi.
- Gía tham khảo: 455.000đ
- tìm hiểu thêm:
Sim 4G Vinaphone trọn gói 1 năm VD149, FCLUB, VD89, D60G, FHAPPY không nạp tiền trong 12 tháng - Sim 4G Vina trọn gói 1 năm không nạp tiền
- sim 4g vinaphone vd149 trọn gói 1 năm có các khuyến mãi sau:
- tặng 4gb/ngày tốc độ cao tương ứng 120gb/tháng x 12 tháng
- miễn phí gọi nội mạng vinaphone cho các cuộc gọi dưới 30 phút/cuộc ( tối đa 1000 phút/30 ngày) x 12 tháng
- miễn phí 200 phút gọi ngoại mạng mỗi tháng x 12 tháng
- lưu ý: có nhiều loại mệnh giá khác nhau.
- Gía tham khảo: 209.000đ
- tìm hiểu thêm:









