
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-iphone-11-64gb-trang
Đặc điểm nổi bật
- Chip A13 Bionic, hệ điều hành IOS 13 kết hợp hoàn hảo
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB hoạt động mượt mà, đa nhiệm
- Hệ thống camera kép mới 12 MP cho góc chụp siêu rộng
- Camera selfie 12 MP chụp hình ở chế độ chuyển động chậm
- Màn hình IPS LCD 6.1 inch Liquid Retina hiển thị sắc nét
- Pin chuẩn Li-Ion, dung lượng pin tốt, thời gian lướt web lâu
- Gía tham khảo:10.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
- Thông tin sản phẩm
| Model: | IPHONE1164GB |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | iOS 13 |
| Chipset: | Apple A13 Bionic 6 nhân |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 64 GB |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | Liquid Retina HD display |
| Kích thước màn hình: | 6.1 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1792 x 828 pixels |
| Camera trước: | 12 MP, ƒ/2.2 aperture |
| Camera sau: | Dual 12MP Ultra Wide và Wide cameras |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | 4K tốc độ 24 fps, 30 fps, hoặc 60 fps |
| Loại SIM: | Nano-SIM + eSIM |
| WIFI: | 802.11ax Wi‑Fi 6 vói 2x2 MIMO |
| Bluetooth: | 5.0 |
Điện thoại iPhone 11 64GB sở hữu thiết kế cuốn hút ngay từ cái nhìn đầu tiên
Điện thoại iPhone 11 64GB sở hữu thiết kế tinh xảo tỉ mỉ đến từng chi tiết với khung nhôm bền bỉ, mặt kính cường lực chắc chắn. Bên cạnh đó màn hình tràn viền Liquid Retina 6.1 inch sắc nét mang lại cho bạn những trải nghiệm chân thực và sống động. Không chỉ cuốn hút ngay từ cái nhìn đầu tiên với 6 phiên bản màu thanh lịch, chiếc điện thoại iPhone này còn gây ấn tượng bởi những khả năng nổi trội mà nó mang lại cho cuộc sống của bạn. Với phiên bản màu trắng tinh tế, Apple mang đến sự lựa chọn tuyệt vời cho những ai ưa thích sự sang trọng và nhã nhặn.
Sản phẩm cùng mục
tìm sim số đẹp ở đâu giá rẻ uy tín
Sim số điện thoại đẹp là những số điện thoại có tính chất đặc biệt, dễ nhớ hoặc mang lại may mắn cho người sử dụng. Các sim số này thường có các điểm đặc biệt như dãy số trùng nhau (tứ quý, tam hoa), số đối xứng, số tăng hoặc giảm đều, hoặc các số mang ý nghĩa phát tài, phát lộc và tiền đồng. Giá trị của sim số điện thoại đẹp thường cao hơn so với sim thông thường và được nhiều người sử dụng để tải thông tin liên lạc, kinh doanh hay tạo niềm tin, may mắn.
dien-thoai-samsung-galaxy-a03s-64gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình Infinity-V 6.5 inch HD+ hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Camera sau 13MP + 2MP+ 2MP chụp ảnh tốt, lưu giữ khoảnh khắc
- Điện thoại SamSung trang bị camera trước có độ phân giải 5 MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Mở khóa vân tay cạnh viền giúp mở máy nhanh, an toàn với một chạm
- Dung lượng pin 5000mAh cho thời gian trải nghiệm suốt cả ngày dài
- Gia tham khảo: 3.090.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-iphone-12-64gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 6.1 inch cho không gian trải nghiệm hoàn hảo
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước đạt chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:15.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Sim 4G Mobifone Trọn Gói 1 Năm Tặng sẵn 150GB/Tháng, 5Gb/Ngày, Sim 4G Miễn Phí 12 Tháng Không Nạp Tiền 12FD50 / 12MDT50 - Shop Sim Giá Rẻ
- Sim 4g Mobifone 12fd50/12mdt50 tặng 5gb 1 ngày tương đương với 150gb/tháng
- Hết 5gb tốc độ cao hạ tốc độ nhanh xem video, lướt web thoải mái
- Sim dùng luôn 12 tháng không phải nạp tiền.
- lưu ý: Sim không nghe gọi và nhắn tin được
- Gía tham khảo: 370.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-vivo-y02s-3gb-32gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình IPS LCD 6.51”, độ phân giải HD+ hiển thị rực rỡ, sắc nét
- Đèn LED được thiết kế như một chiếc camera đặt phía sau đẹp mắt
- Chip xử lý MediaTek Helio P35 giúp thực hiện mượt mà mọi tác vụ
- Hệ điều hành Android 12 cho giao diện đẹp mắt, nhiều tính năng mới
- Dung lượng pin khủng lên đến 5000mAh, bền bỉ sử dụng cả ngày dài
- Trang bị 2 SIM 2 sóng, thuận tiện cho liên lạc cá nhân và công việc
- Trang bị chức năng mở khóa bằng vân tay nhanh chóng, chính xác
- Thiết kế mặt lưng chống bám vân tay cho diện mạo luôn sáng bóng
- Gía tham khảo:3.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Sim 4G Viettel trọn gói 1 năm 2Gb data tốc độ cao mỗi ngày
-
Tặng 2Gb dung lượng truy cập internet tốc độ cao hàng ngày.
-
Dung lượng 2Gb ngày, tặng trong 12 tháng, không bảo lưu dung lượng nếu không sử dụng hết.
-
Hết dung lượng tốc độ cao, ngưng truy cập tuy nhiên có thể mua thêm dung lượng.
-
Sim truy cập internet có thể nghe gọi.
- Gía tham khảo: 455.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-iphone-12-mini-128gb-do
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 5.4 inch, nhỏ gọn dễ dàng thao tác bằng một tay
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước đạt chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong 128GB cho không gian lưu trữ bất tận
- Gía tham khảo:13.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-samsung-galaxy-a03-32gb-do
Đặc điểm nổi bật
- Camera chính của điện thoại có độ phân giải 48MP cho chất lượng hình ảnh rõ nét, chân thực
- Camera Xóa Phông 2MP làm nổi bật chủ thể và tùy chỉnh hiệu ứng ánh sáng
- Camera selfie độ phân giải 5MP mang đến những bức ảnh Selfie đẹp tự nhiên
- Galaxy A03 có dung lượng pin lớn 5,000mAh có thể sử dụng lên đến 2 ngày
- Điện thoại SamSung trang bị bộ vi xử lý 8 nhân mạnh mẽ cho trải nghiệm nhanh chóng, mượt mà mọi tác vụ
- Gía tham khảo: 2,590.000đ
- tìm hiểu thêm:









