
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-samsung-a33-5g-6gb-128gb-den
Lượt xem : 561
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại SamSung trang bị bộ vi xử lý Exynos 1280 kết hợp RAM 6GB xử lý đa nhiệm các tác vụ nặng
- Bộ nhớ trong 128GB thoả sức lưu trữ những khoảnh khắc quý giá
- IP67 cho khả năng chống nước và bụi cùng lớp bảo vệ bổ sung từ Gorilla Glass 5
- Mở rộng tầm nhìn của bạn lên màn hình Infinity-U 16,21cm trên Galaxy A33 5G
- Màn hình điện thoại siêu mịn 90Hz cho hình ảnh với độ tương phản sống động
- Máy ảnh đa ống kính trên Galaxy A33 5G đưa ảnh lên một tầm cao mới
- Gía tham khảo: 6.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | SM-A336E/DS |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Android |
| CPU: | Octa-Core |
| RAM: | 6GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD |
| Loại màn hình: | Super AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6,4" " |
| Độ phân giải màn hình: | FHD +(1080 x 2400 ) pixels |
| Camera trước: | 13.0 MP |
| Camera sau: | 48.0 MP + 8.0 MP + 5.0 MP + 2.0 MP |
| Đèn Flash: | Không |
| Video: | UHD 4K (3840 x 2160) @ 30 khung hình / giây |
| Mạng 4G: | Hỗ trợ 5G |
| Loại SIM: | 2 sim |
| Số khe SIM: | SIM 1 + Kết hợp (SIM hoặc MicroSD) |
| WIFI: | 802.11 a / b / g / n / ac 2.4G + 5GHz, VHT80 |
| Bluetooth: | Bluetooth v5.1 |
| NFC: | Có |
| USB: | USB 2.0 |
Sản phẩm cùng mục
Sim 4G Mobifone trọn gói 1 năm không nạp tiền MDT250A gói 4Gb/Tháng x 12 Tháng - Sim 4G Mobi - Shop Sim Giá Rẻ.
- thông tin sim 4g mobifone mdt250a trọn gói 12 tháng không nạp tiền ( 4gb x 12 tháng)
-
sim có 4gb tốc độ cao mỗi tháng, trọn gói 1 năm không nạp tiền
-
hết 4gb tốc độ cao hạ băng thống xuống tốc độ tối đa 128kb/s dùng miễn phí
-
mua về bỏ vào dùng ngay, không cần nạp tiền, không mất thêm phí duy trì hàng tháng.
- Gía tham khảo: 160.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y21s-4gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Đắm chìm trong những hình ảnh sống động trên màn hình Halo 6.51'' HD+
- Chế độ Bảo Vệ Mắt giúp giảm ánh sáng xanh, mang lại trải nghiệm thoải mái
- Bộ 3 camera sau: chính 50MP + xóa phông 2MP + siêu cận 2MP chụp ảnh tốt
- Camera trước 8MP với thuật toán Làm Đẹp tạo ra bức ảnh selfie đẹp tự nhiên
- Dung lượng pin lớn 5000mAh, sạc siêu tốc 18W, thoải mái sử dụng cả ngày
- Mở Khóa Vân Tay Cạnh Bên được tích hợp trên nút nguồn giúp mở khóa nhanh
- Gía tham khảo:4.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-oppo-reno7-4g-8gb-128gb-cam
Đặc điểm nổi bật
- Sở hữu màn hình AMOLED 6.4'' FHD+, cho trải nghiệm hình ảnh hiển thị rõ nét, chân thực
- Bộ xử lý Qualcomm Snapdragon 680, tối đa 2.4GHz, xử lý tác vụ nhanh chóng, mượt mà
- Pin 4500mAh, siêu sạc nhanh superVOOC 33W, có thể sử dụng bền bỉ suốt cả ngày dài
- Camera trước có độ phân giải 32MP, mang đến những bức ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Camera sau 64MP(Chính) + 2MP(Marco) + 2MP(Bokeh), cho ảnh chụp với chất lượng cao
- Cảm biến vân tay dưới màn hình giúp mở máy nhanh chóng, chính xác chỉ bằng một chạm
- Gía tham khảo:7.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-13-pro-max-128gb-vang-dong
Đặc điểm nổi bật
- Chip Apple A15 Bionic xử lý tác vụ mạnh mẽ, trải nghiệm game mượt mà
- Màn hình OLED 6.7'' Super Retina XDR hiển thị hình ảnh sắc nét, chân thực
- Tần số quét 120Hz cho thao tác chạm lướt mượt mà, xem video mãn nhãn
- Cụm 3 camera 12MP: camera tele, Wide, Ultra Wide chụp ảnh chuyên nghiệp
- iPhone 13 Pro Max kháng nước bụi chuẩn IP68 cho bạn yên tâm sử dụng
- Gía tham khảo: 27.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-11-64gb-trang
Đặc điểm nổi bật
- Chip A13 Bionic, hệ điều hành IOS 13 kết hợp hoàn hảo
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB hoạt động mượt mà, đa nhiệm
- Hệ thống camera kép mới 12 MP cho góc chụp siêu rộng
- Camera selfie 12 MP chụp hình ở chế độ chuyển động chậm
- Màn hình IPS LCD 6.1 inch Liquid Retina hiển thị sắc nét
- Pin chuẩn Li-Ion, dung lượng pin tốt, thời gian lướt web lâu
- Gía tham khảo:10.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y02s-3gb-32gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình IPS LCD 6.51”, độ phân giải HD+ hiển thị rực rỡ, sắc nét
- Đèn LED được thiết kế như một chiếc camera đặt phía sau đẹp mắt
- Chip xử lý MediaTek Helio P35 giúp thực hiện mượt mà mọi tác vụ
- Hệ điều hành Android 12 cho giao diện đẹp mắt, nhiều tính năng mới
- Dung lượng pin khủng lên đến 5000mAh, bền bỉ sử dụng cả ngày dài
- Trang bị 2 SIM 2 sóng, thuận tiện cho liên lạc cá nhân và công việc
- Trang bị chức năng mở khóa bằng vân tay nhanh chóng, chính xác
- Thiết kế mặt lưng chống bám vân tay cho diện mạo luôn sáng bóng
- Gía tham khảo:3.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
SIM 4G VINAPHONE TRỌN GÓI MỘT NĂM KHÔNG GIỚI HẠN DATA (500Gb/tháng tốc độ 4G, hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps, nhanh suốt 24/24)
- Sim TRỌN GÓI 12 THÁNG KHÔNG CẦN NẠP TIỀN (với loại TRỌN GÓI 12 THÁNG)
- 500Gb/tháng tốc độ 4G
- Hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps
- Phôi sim 4G 3 trong 1, phù hợp mọi thiết bị.
- lưu ý: Sim chuyên dụng internet. Không nghe gọi và nhắn tin.
- Gía tham khảo: 400.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-galaxy-a13-4gb-128gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại chụp ảnh chất lượng với 4 camera sau 50MP + 5MP + 2MP + 2MP
- Trải nghiệm hình ảnh sống động và sắc nét nhờ màn hình FHD+ 6.6''
- Làm việc, học tập và giải trí nhanh chóng với vi xử lý Exynos 850
- Đa nhiệm mượt mà với RAM 4GB, lưu trữ tối ưu với ROM 128GB
- Tối ưu hóa trải nghiệm với pin 5000mAh cùng khả năng sạc nhanh 15W
- Hệ thống âm thanh vòm Dolby ATMOS cho âm thanh sống động
- Gía tham khảo: 3.850.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









