
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-oppo-reno7-4g-8gb-128gb-cam
Lượt xem : 578
Đặc điểm nổi bật
- Sở hữu màn hình AMOLED 6.4'' FHD+, cho trải nghiệm hình ảnh hiển thị rõ nét, chân thực
- Bộ xử lý Qualcomm Snapdragon 680, tối đa 2.4GHz, xử lý tác vụ nhanh chóng, mượt mà
- Pin 4500mAh, siêu sạc nhanh superVOOC 33W, có thể sử dụng bền bỉ suốt cả ngày dài
- Camera trước có độ phân giải 32MP, mang đến những bức ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Camera sau 64MP(Chính) + 2MP(Marco) + 2MP(Bokeh), cho ảnh chụp với chất lượng cao
- Cảm biến vân tay dưới màn hình giúp mở máy nhanh chóng, chính xác chỉ bằng một chạm
- Gía tham khảo:7.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | RENO74G |
| Màu sắc: | Cam |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Android 12, ColorOS 12.1 |
| Chipset: | Qualcomm Snapdragon 680, tối đa 2.4GHz |
| RAM: | 8GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Loại màn hình: | AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.4 " |
| Độ phân giải màn hình: | FHD+ (2400x1080) pixels |
| Camera trước: | 32MP |
| Camera sau: | 64MP(Chính) + 2MP(Marco) + 2MP(Bokeh) |
| Đèn Flash: | Có |
| Loại SIM: | Nano-SIM CARD, Nano-USIM CARD |
| Số khe SIM: | 2 SIM |
| WIFI: | Wi-Fi 5 (802.11ac) |
| Bluetooth: | Bluetooth v5.1 |
| NFC: | HCE và NFC-SIM |
| GPS: | GPS, A-GPS, BeiDou, GLONASS, GALILEO, hệ thống định vị QZSS có hỗ trợ |
| USB: | USB Type-C |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 4500 mAh |
| Mở khóa nhanh: | Cảm ứng vân tay dưới màn hình, nhận diện khuôn mặt |
| Thiết kế: | Thiết kế da sợi thủy tinh, thiết kế cổ điển siêu mỏng |
| Độ dày: | 7.49 mm |
| Chiều dài: | 159.9 mm |
| Chiều rộng: | 73.2 mm |
Sản phẩm cùng mục
dien-thoai-oppo-a12-cph2077-4gb-64gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình giọt nước rộng 6.2 inch giảm ánh sáng xanh, bảo vệ mắt
- Bộ vi xử lý MediaTek P35 8 nhân trải nghiệm tác vụ mượt mà
- Bộ nhớ trong đến 64GB thoải mái cài đặt những ứng dụng
- Bộ đôi camera sau kết hợp AI cho bức ảnh sắc nét, chuyên nghiệp
- Dung lượng pin lớn 4230 mAh có thể chơi game, lướt web cả ngày
- Âm thanh Dirac đem đến chất lượng âm thanh sống động, chi tiết
- Bảo mật an toàn, mở khóa nhanh bằng vân tay và khuôn mặt
- Gía tham khảo: 2.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-redmi-9a-2gb-32gb-xanh-duong
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định với bộ vi xử lý MediaTek Helio G25
- Màn hình LCD IPS tràn viền rộng trải nghiệm đã mắt
- Camera hỗ trợ AI thông minh đem lại hình ảnh sắc nét
- Công nghệ nhận diện khuôn mặt mở khóa nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho thời lượng sử dụng lâu
- Gía tham khảo: 2.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-galaxy-a13-4gb-128gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại chụp ảnh chất lượng với 4 camera sau 50MP + 5MP + 2MP + 2MP
- Trải nghiệm hình ảnh sống động và sắc nét nhờ màn hình FHD+ 6.6''
- Làm việc, học tập và giải trí nhanh chóng với vi xử lý Exynos 850
- Đa nhiệm mượt mà với RAM 4GB, lưu trữ tối ưu với ROM 128GB
- Tối ưu hóa trải nghiệm với pin 5000mAh cùng khả năng sạc nhanh 15W
- Hệ thống âm thanh vòm Dolby ATMOS cho âm thanh sống động
- Gía tham khảo: 3.850.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
SIM SỐ GÓI CƯỚC GIÁ RẺ
- iTel cam kết mang đến không chỉ dịch vụ di động chất lượng mà
- còn trải nghiệm vui vẻ, độc đáo cho khách hàng.
- Từ đó truyền cảm hứng về tinh thần sáng tạo và năng lượng sống tích cực
- Trở thành nhà mạng MVNO hàng đầu Việt Nam được tín nhiệm. Lấy con người làm giá trị cốt lõi và lấy khách hàng là kim chỉ nam để phát triển.
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y21s-4gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Đắm chìm trong những hình ảnh sống động trên màn hình Halo 6.51'' HD+
- Chế độ Bảo Vệ Mắt giúp giảm ánh sáng xanh, mang lại trải nghiệm thoải mái
- Bộ 3 camera sau: chính 50MP + xóa phông 2MP + siêu cận 2MP chụp ảnh tốt
- Camera trước 8MP với thuật toán Làm Đẹp tạo ra bức ảnh selfie đẹp tự nhiên
- Dung lượng pin lớn 5000mAh, sạc siêu tốc 18W, thoải mái sử dụng cả ngày
- Mở Khóa Vân Tay Cạnh Bên được tích hợp trên nút nguồn giúp mở khóa nhanh
- Gía tham khảo:4.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-a33-5g-6gb-128gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại SamSung trang bị bộ vi xử lý Exynos 1280 kết hợp RAM 6GB xử lý đa nhiệm các tác vụ nặng
- Bộ nhớ trong 128GB thoả sức lưu trữ những khoảnh khắc quý giá
- IP67 cho khả năng chống nước và bụi cùng lớp bảo vệ bổ sung từ Gorilla Glass 5
- Mở rộng tầm nhìn của bạn lên màn hình Infinity-U 16,21cm trên Galaxy A33 5G
- Màn hình điện thoại siêu mịn 90Hz cho hình ảnh với độ tương phản sống động
- Máy ảnh đa ống kính trên Galaxy A33 5G đưa ảnh lên một tầm cao mới
- Gía tham khảo: 6.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-12-64gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 6.1 inch cho không gian trải nghiệm hoàn hảo
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước đạt chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:15.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G mobifone ED60 2GB/ngày, học và ôn thi thả ga với 60GB/tháng
- Với sim ED60, bạn có ngay: Sim số mới chính chủ của nhà mạng MobiFone
- 2GB/ngày data tốc độ cao. Hết dung lượng tốc độ cao vẫn cho phép truy cập miễn phí tốc độ cao đối với Youtube
-
Platform Nhaccuatui và ứng dụng TikTok. Còn lại hạ băng thông tốc độ 5Mbps/5Mbps với truy cập Internet ngoài các dịch vụ trênTruy cập miễn phí
-
https://mobistudy.vn và https://thithu.mobifone.vn
- Gía tham khảo: 130.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp








