
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-oppo-a55-4gb-64gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình điện thoại rộng 6.5'', độ phân giải HD+ cho trải nghiệm xem thoải mái
- Trải nghiệm các tác vụ thường ngày mượt mà nhờ bộ xử lý Helio G35
- Camera sau 50MP(chính) + 2MP(marco) +2 MP(xóa phông) chụp ảnh tốt
- Camera trước có độ phân giải 16MP chụp ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Điện thoại OPPO trang bị cảm biến vân tay (cạnh bên) giúp mở máy nhanh chóng và thuận tiện
- Dung lượng pin lớn 5000mAh, sạc 18W thoải mái trải nghiệm cả ngày dài
- Gía tham khảo:3.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
- Thông tin sản phẩm
| Model: | A55 (CPH2325) |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | ColorOS 11.1, nền tảng Android 11 |
| Chipset: | Helio G35, tối đa 2.3GHz |
| RAM: | 4GB |
| Bộ nhớ trong: | 64GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 256GB |
| Loại màn hình: | LCD, màn hình chấm "O", Kính cường lực NEG T2X-1, 16 triệu màu |
| Kích thước màn hình: | 6.5 " |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ 720 x 1600 pixels |
| Camera trước: | 16 MP |
| Camera sau: | 50 MP (chính) + 2 MP (marco) + 2 MP (xóa phông) |
| Đèn Flash: | Đèn flash sau |
| Số khe SIM: | Dual nano-SIM + 1 thẻ nhớ |
| WIFI: | 2.4G/5G, 802.11 a/b/g/n/ac |
| Bluetooth: | 5.0 |
| GPS: | Có |
| Dung lượng Pin: | 5000mAh (Typ), Sạc 18W |
| Mở khóa nhanh: | Cảm biến vân tay (cạnh bên) |
| Kích thước sản phẩm: | 163.6 x 75.7 x 8.4 mm |
Sản phẩm cùng mục
Sim 4G mobifone ED60 2GB/ngày, học và ôn thi thả ga với 60GB/tháng
- Với sim ED60, bạn có ngay: Sim số mới chính chủ của nhà mạng MobiFone
- 2GB/ngày data tốc độ cao. Hết dung lượng tốc độ cao vẫn cho phép truy cập miễn phí tốc độ cao đối với Youtube
-
Platform Nhaccuatui và ứng dụng TikTok. Còn lại hạ băng thông tốc độ 5Mbps/5Mbps với truy cập Internet ngoài các dịch vụ trênTruy cập miễn phí
-
https://mobistudy.vn và https://thithu.mobifone.vn
- Gía tham khảo: 130.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-iphone-12-64gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 6.1 inch cho không gian trải nghiệm hoàn hảo
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước đạt chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:15.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-oppo-a16k-3gb-32gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình LCD 6.52 inch, độ phân giải HD+ mang đến hình ảnh rõ nét
- Điện thoại OPPO trang bị bộ xử lý Helio G35 8 nhân xử lý tác vụ cơ bản hằng ngày nhanh chóng
- Camera sau 13MP, camera trước 5MP đáp ứng tốt nhu cầu chụp ảnh cơ bản
- Dung lượng pin điện thoại 4230mAh (Typ) cho bạn trải nghiệm thoải mái cả ngày dài
- Gía tham khảo: 3.150.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-xiaomi-redmi-10c-4gb-128gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình lớn 6.71" hiệu năng ổn định hiển thị rõ nét, màu sắc chân thực
- Cụm camera 50MP 2MP hỗ trợ người dùng chụp ảnh sắc nét chuyên nghiệp
- Bộ vi xử lý Qualcomm SM6225 mạnh mẽ, tác vụ nhanh, chơi game ổn định
- Dung lượng pin: 5000 mAh, có sạc nhanh 18W thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo: 3.450.000đ
- tìm hiểu thêm:
Sim 4G Mobifone trọn gói 1 năm không nạp tiền MDT250A gói 4Gb/Tháng x 12 Tháng - Sim 4G Mobi - Shop Sim Giá Rẻ.
- thông tin sim 4g mobifone mdt250a trọn gói 12 tháng không nạp tiền ( 4gb x 12 tháng)
-
sim có 4gb tốc độ cao mỗi tháng, trọn gói 1 năm không nạp tiền
-
hết 4gb tốc độ cao hạ băng thống xuống tốc độ tối đa 128kb/s dùng miễn phí
-
mua về bỏ vào dùng ngay, không cần nạp tiền, không mất thêm phí duy trì hàng tháng.
- Gía tham khảo: 160.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-xiaomi-redmi-note-11pro-8gb-128gb-trang
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình tràn viền 6.67" Full HD+ hiển thị rõ nét, màu sắc chân thực
- Cụm camera hàng đầu 108MP 8MP 2MP 2MP cho ảnh sắc nét chuyên nghiệp
- Camera trước có độ phân giải 16MP chụp ảnh selfie đẹp tự nhiên, chân thực
- Điện thoại có khả năng quay video 4K sắc nét và chỉnh sửa dễ dàng
- Bộ vi xử lý Mediatek Helio G96 mạnh mẽ, tác vụ nhanh, chơi game ổn định
- Dung lượng pin: 5000 mAh, có sạc nhanh 67W thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo:6.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
SIM 4G VINAPHONE TRỌN GÓI MỘT NĂM KHÔNG GIỚI HẠN DATA (500Gb/tháng tốc độ 4G, hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps, nhanh suốt 24/24)
- Sim TRỌN GÓI 12 THÁNG KHÔNG CẦN NẠP TIỀN (với loại TRỌN GÓI 12 THÁNG)
- 500Gb/tháng tốc độ 4G
- Hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps
- Phôi sim 4G 3 trong 1, phù hợp mọi thiết bị.
- lưu ý: Sim chuyên dụng internet. Không nghe gọi và nhắn tin.
- Gía tham khảo: 400.000đ
- tìm hiểu thêm:
tìm sim số đẹp ở đâu giá rẻ uy tín
Sim số điện thoại đẹp là những số điện thoại có tính chất đặc biệt, dễ nhớ hoặc mang lại may mắn cho người sử dụng. Các sim số này thường có các điểm đặc biệt như dãy số trùng nhau (tứ quý, tam hoa), số đối xứng, số tăng hoặc giảm đều, hoặc các số mang ý nghĩa phát tài, phát lộc và tiền đồng. Giá trị của sim số điện thoại đẹp thường cao hơn so với sim thông thường và được nhiều người sử dụng để tải thông tin liên lạc, kinh doanh hay tạo niềm tin, may mắn.









