
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-oppo-a55-4gb-64gb-xanh
Lượt xem : 591
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình điện thoại rộng 6.5'', độ phân giải HD+ cho trải nghiệm xem thoải mái
- Trải nghiệm các tác vụ thường ngày mượt mà nhờ bộ xử lý Helio G35
- Camera sau 50MP(chính) + 2MP(marco) +2 MP(xóa phông) chụp ảnh tốt
- Camera trước có độ phân giải 16MP chụp ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Điện thoại OPPO trang bị cảm biến vân tay (cạnh bên) giúp mở máy nhanh chóng và thuận tiện
- Dung lượng pin lớn 5000mAh, sạc 18W thoải mái trải nghiệm cả ngày dài
- Gía tham khảo:3.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | A55 (CPH2325) |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | ColorOS 11.1, nền tảng Android 11 |
| Chipset: | Helio G35, tối đa 2.3GHz |
| RAM: | 4GB |
| Bộ nhớ trong: | 64GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 256GB |
| Loại màn hình: | LCD, màn hình chấm "O", Kính cường lực NEG T2X-1, 16 triệu màu |
| Kích thước màn hình: | 6.5 " |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ 720 x 1600 pixels |
| Camera trước: | 16 MP |
| Camera sau: | 50 MP (chính) + 2 MP (marco) + 2 MP (xóa phông) |
| Đèn Flash: | Đèn flash sau |
| Số khe SIM: | Dual nano-SIM + 1 thẻ nhớ |
| WIFI: | 2.4G/5G, 802.11 a/b/g/n/ac |
| Bluetooth: | 5.0 |
| GPS: | Có |
| Dung lượng Pin: | 5000mAh (Typ), Sạc 18W |
| Mở khóa nhanh: | Cảm biến vân tay (cạnh bên) |
| Kích thước sản phẩm: | 163.6 x 75.7 x 8.4 mm |
Sản phẩm cùng mục
dien-thoai-xiaomi-redmi-9a-2gb-32gb-xanh-duong
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định với bộ vi xử lý MediaTek Helio G25
- Màn hình LCD IPS tràn viền rộng trải nghiệm đã mắt
- Camera hỗ trợ AI thông minh đem lại hình ảnh sắc nét
- Công nghệ nhận diện khuôn mặt mở khóa nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho thời lượng sử dụng lâu
- Gía tham khảo: 2.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-galaxy-a23-4gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm hình ảnh sắc nét với màn hình tràn viền Infinity-V lớn 6.6” FHD+
- Tần suất quét màn hình 90Hz cho trải nghiệm xem phim chơi game mượt mà
- 4 camera 50MP, 5MP, 2MP, 2MP chụp ảnh sắc nét, lưu giữ khoảnh khắc đáng nhớ
- Pin điện thoại 5000mAh cho trải nghiệm lên đến 2 ngày cùng sạc siêu nhanh 25W
- Đáp ứng nhu cầu học tập, làm việc, giải trí nhờ vi xử lý 8 nhân Snapdragon 680
- Âm thanh vòm Dolby Atmos cho trải nghiệm âm thanh chân thật, sống động
- Gía tham khảo: 4.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-galaxy-a13-4gb-128gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại chụp ảnh chất lượng với 4 camera sau 50MP + 5MP + 2MP + 2MP
- Trải nghiệm hình ảnh sống động và sắc nét nhờ màn hình FHD+ 6.6''
- Làm việc, học tập và giải trí nhanh chóng với vi xử lý Exynos 850
- Đa nhiệm mượt mà với RAM 4GB, lưu trữ tối ưu với ROM 128GB
- Tối ưu hóa trải nghiệm với pin 5000mAh cùng khả năng sạc nhanh 15W
- Hệ thống âm thanh vòm Dolby ATMOS cho âm thanh sống động
- Gía tham khảo: 3.850.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-12-mini-64gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 5.4 inch, nhỏ gọn dễ dàng thao tác bằng một tay
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong iPhone 12 mini 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-12-64gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 6.1 inch cho không gian trải nghiệm hoàn hảo
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước đạt chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:15.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
SIM SỐ GÓI CƯỚC GIÁ RẺ
- iTel cam kết mang đến không chỉ dịch vụ di động chất lượng mà
- còn trải nghiệm vui vẻ, độc đáo cho khách hàng.
- Từ đó truyền cảm hứng về tinh thần sáng tạo và năng lượng sống tích cực
- Trở thành nhà mạng MVNO hàng đầu Việt Nam được tín nhiệm. Lấy con người làm giá trị cốt lõi và lấy khách hàng là kim chỉ nam để phát triển.
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-galaxy-a22-6gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình tràn viền vô cực Super AMOLED 6.4'' HD+ hiển thị hình ảnh rõ nét
- Tần số quét màn hình 90Hz hiển thị mượt mà từng chi tiết trong khung hình
- 4 camera 48MP + 8MP + 2 MP + 2MP cho hình ảnh chất lượng cao, chân thật
- Camera trước 13MP chụp ảnh selfie đẹp lung linh, lấy nét tốt và mờ hậu cảnh
- Dung lượng pin điện thoại 5000mAh bền bỉ cho hoạt động cả ngày dài không gián đoạn
- Cấu hình mạnh mẽ, ổn định với vi xử lý 8 nhân vượt trội xử lý tốt mọi tác vụ
- Gía tham khảo: 4.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G Vinaphone trọn gói 1 năm VD149, FCLUB, VD89, D60G, FHAPPY không nạp tiền trong 12 tháng - Sim 4G Vina trọn gói 1 năm không nạp tiền
- sim 4g vinaphone vd149 trọn gói 1 năm có các khuyến mãi sau:
- tặng 4gb/ngày tốc độ cao tương ứng 120gb/tháng x 12 tháng
- miễn phí gọi nội mạng vinaphone cho các cuộc gọi dưới 30 phút/cuộc ( tối đa 1000 phút/30 ngày) x 12 tháng
- miễn phí 200 phút gọi ngoại mạng mỗi tháng x 12 tháng
- lưu ý: có nhiều loại mệnh giá khác nhau.
- Gía tham khảo: 209.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp








