
![]() |
0988 428 841 |
laptop-hp-15s-fq2663tu-i3-1115g4-6k796pa
Lượt xem : 1371
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến khung hình sắc nét, màu sắc chân thực
- Tận hưởng âm thanh to rõ ràng, sống động với hệ thống loa kép hiện đại
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 giúp xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Trang bị nhiều cổng kết nối hiện đại phục vụ nhu cầu làm việc và giải trí
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | 6K796PA |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel® Core™ i3 |
| Loại CPU: | 1115G4 |
| Bộ nhớ đệm: | 6 MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | up to 4.1 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 256GB |
| Loại màn hình: | HD (1366 x 768) |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 1366 x 768 |
| Công nghệ âm thanh: | Loa kép |
| Chuẩn WiFi: | 802.11a/b/g/n/ac |
| Cổng USB: | 1 SuperSpeed USB Type-C® tốc độ truyền dữ liệu lên tới 5Gbps; 2 SuperSpeed USB Type-A tốc độ truyền dữ liệu lên tới 5Gbp |
| Cổng HDMI: | 1 HDMI 1.4b |
| Camera: | Camera HP True Vision 720p HD |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | 3-cell, 41 Wh Li-ion |
| Chiều cao: | 17.9 mm |
| Chiều rộng: | 358.5 mm |
| Chiều sâu: | 242 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.7 kg |
Sản phẩm cùng mục
laptop-lenovo-ideapad-3-15itl6-i5-1135g7-82h800m3vn
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 xử lý công việc văn phòng nhanh chóng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực trên màn hình 15.6 inch FHD
- Card đồ hoạ tích hợp Intel Iris Xe Graphics giúp chỉnh sửa hình ảnh cơ bản
- Gía tham khảo: 12.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-aspire-3-a315-56-38b1-nxhs5sv00g
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6 inch, độ phân giải FHD cho trải nghiệm hình ảnh mãn nhãn
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1005G1 giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ đủ dùng
- Thiết kế sang trọng, trọng lượng khoảng 1.7 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-15s-fq2663tu-i3-1115g4-6k796pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến khung hình sắc nét, màu sắc chân thực
- Tận hưởng âm thanh to rõ ràng, sống động với hệ thống loa kép hiện đại
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 giúp xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Trang bị nhiều cổng kết nối hiện đại phục vụ nhu cầu làm việc và giải trí
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-1-11igl05-81vt006fvn
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 11.6" HD (1366x768) hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Màn hình Anti-glare chống chói khi làm việc ở nơi có ánh sáng cao
- Bộ vi xử lý Intel Pentium Silver N5030 xử lý tốt tác vụ hằng ngày
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, lưu trữ dữ liệu tốt
- Trải nghiệm âm thanh sống động với Stereo speakers, Dolby Audio
- Thiết kế sang trọng, gọn nhẹ 1.2 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-d415da-ek852t
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14 inch FHD cho trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- Bộ vi xử lý AMD Ryzen™ 3 3250U giúp xử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 4GB giúp laptop chạy đa nhiệm, ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Công nghệ SonicMaster cho trải nghiệm âm thanh giải trí to, rõ, sống động
- Gía tham khảo:8.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-macbook-pro-m1-13-3-inch-256gb-myda2sa-a-bac
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế đẹp, gọn nhẹ, đẳng cấp dễ dàng mang theo sử dụng
- Bộ vi xử lý Apple M1 8-Core cho hiệu năng mạnh mẽ, mượt mà
- Màn hình Retina 13 inch hiển thị hình ảnh sắc nét chân thực
- GPU tích hợp mạnh mẽ, xử lý mượt mà nhanh chóng tác vụ đồ họa
- Thời lượng pin vượt trội, xem video liên tục 20 giờ, lướt web 17 giờ
- Touch ID thay thế thao tác nhập mật khẩu chỉ bằng một cú chạm
- Bàn phím Magic Keyboard cho trải nghiệm gõ phím nhanh, nhạy
- Quạt tản nhiệt tiên tiến giúp làm mát nhanh, hoạt động êm ái
- Gía tham khảo: 29.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-314itl6-i3-1115g4-82h700xevn
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB giúp laptop chạy đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Trải nghiệm hình ảnh rõ nét trên màn hình 14'' độ phân giải FHD
- Công nghệ Dolby Audio cho trải nghiệm âm thanh giả trí sống động
- Laptop có trọng lượng khoảng 1.41 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-travelmate-b3-tmb311-31-p49d-nxvnfsv005
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định, giải quyết tác vụ cơ bản nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm tốt, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng
- Màn hình 11.6'' HD cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, đủ dùng
- Công nghệ Acer TrueHarmony mang lại âm thanh to, rõ
- Gía tham khảo: 5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









