
![]() |
0988 428 841 |
laptop-acer-travelmate-b3-tmb311-31-p49d-nxvnfsv005
Lượt xem : 716
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định, giải quyết tác vụ cơ bản nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm tốt, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng
- Màn hình 11.6'' HD cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, đủ dùng
- Công nghệ Acer TrueHarmony mang lại âm thanh to, rõ
- Gía tham khảo: 5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | NX.VNFSV.005 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Acer |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel® Pentium® Silver N5030 Processor |
| Tốc độ CPU: | 1.10 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 4 MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 3.10 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 onboard |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | Từ 2400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 256GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | Card đồ họa tích hợp |
| Chipset card đồ họa: | Intel®UHD Graphics 605 |
| Loại màn hình: | Acer ComfyView LCD 60Hz |
| Kích thước màn hình: | 11.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | HD (1366 x 768) |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Acer TrueHarmony |
| Chuẩn LAN: | 1 x Ethernet (RJ-45) port |
| Cổng USB: | 2 x USB 3.2 Gen 1 ports, 1 x USB Type-C |
| Cổng HDMI: | 1 x HDMI®port |
| Khe đọc thẻ nhớ: | 1 x MicroSD Card reader |
| Kết nối khác laptop: | 1 x 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone |
| Camera: | HD webcam |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | 48 Wh 3-cell Li-ion battery |
| Độ dày: | 20.99 mm |
| Chiều dài: | 295 mm |
| Chiều rộng: | 215 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.4 kg |
Sản phẩm cùng mục
laptop-acer-travelmate-b3-tmb311-31-p49d-nxvnfsv005
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định, giải quyết tác vụ cơ bản nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm tốt, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng
- Màn hình 11.6'' HD cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, đủ dùng
- Công nghệ Acer TrueHarmony mang lại âm thanh to, rõ
- Gía tham khảo: 5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-expertbook-i310110-8bg-256w-win10-p2451fa-bv3168t-3
Đặc điểm nổi bật
- Chiếc máy sở hữu thiết kế cực kì gọn nhẹ, hiệu năng ổn định, tính bảo mật cao
- Khối lượng chỉ 1.52 kg có thể dễ dàng đặt máy gọn gàng trong balo hay túi xách
- Trải nghiệm hình ảnh rõ nét, sống động trên màn hình HD (1366 x 768)
- Bộ vi xử lý Intel® Core™ i3-10110U giúp xử lý tốt tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp truy xuất dữ liệu nhanh, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Gía tham khảo: 9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-dell-inspiron-15-3515-r3-3250u-g6gr71
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý R3-3250U giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp mở máy nhanh, không gian lưu trữ đủ dùng
- Màn hình 15.6'' FHD cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, chân thực
- Gía tham khảo: 9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-dell-inspiron-3515-r5-g6gr72
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế với kiểu dáng hiện đại, năng động và sang trọng
- Màn hình 15.6inch rộng lớn hiển thị hình ảnh sắc nét, rực rỡ
- Hiệu năng ổn định, mượt mà với bộ vi xử lý AMD Ryzen 5
- RAM 8GB xử lý các tác vụ văn phòng, thiết kế 2D mượt mà
- Bộ nhớ 256GB cho tốc độ phản hồi nhanh, lưu trữ đủ dùng
- Công nghệ Realtek High Definition Audio cho âm thanh ngập tràn
- Gía tham khảo: 15.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-14s-fq1080au-r3-5300u-4gb-256gb-win-10-4k0z7pa
Đặc điểm nổi bật
- Laptop kích thước màn hình 14.0 inch viền mỏng, đơn giản nhưng thời thượng
- Chip AMD Ryzen 3 5300U đáp ứng nhu cầu sử dụng các tác vụ cơ bản
- RAM 4GB DDR4 và SSD dung lượng 256GB mang đến không gia đa nhiệm
- Kết nối nhanh chóng và dễ dàng với mọi thiết bị với USB-A, USB-C, HDMI,...
- Gía tham khảo: 8.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-travelmate-b3-tmb311-31-c2hb-nxvnfsv006
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 11.6 inch, HD mang đến hình ảnh rõ nét, sống động
- Hiệu năng ổn định giúp xử lý tốt các tác vụ cơ bản hàng ngày
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn đinh, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD giúp khởi động máy, mở ứng dụng nhanh hơn
- Laptop gọn nhẹ khoảng 1.4 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo: 4.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-lenovo-ideapad-3-15itl6-i5-1135g7-82h800m3vn
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 xử lý công việc văn phòng nhanh chóng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Trải nghiệm hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực trên màn hình 15.6 inch FHD
- Card đồ hoạ tích hợp Intel Iris Xe Graphics giúp chỉnh sửa hình ảnh cơ bản
- Gía tham khảo: 12.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-aspire-5-a514-54-5127-nxa28sv007
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế sang trọng, trọng lượng khoảng 1.46 kg, dễ mang theo sử dụng
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 đảm bảo laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy cực nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Tận hưởng âm thanh giải trí sống động nhờ công nghệ Acer TrueHarmony
- Bàn phím có đèn nền hỗ trợ người dùng khi làm việc ở nơi thiếu sáng
- Gía tham khảo: 14.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









