
![]() |
0988 428 841 |
laptop-lenovo-ideapad-1-11igl05-81vt006fvn
Lượt xem : 1499
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 11.6" HD (1366x768) hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Màn hình Anti-glare chống chói khi làm việc ở nơi có ánh sáng cao
- Bộ vi xử lý Intel Pentium Silver N5030 xử lý tốt tác vụ hằng ngày
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh, lưu trữ dữ liệu tốt
- Trải nghiệm âm thanh sống động với Stereo speakers, Dolby Audio
- Thiết kế sang trọng, gọn nhẹ 1.2 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | 81VT006FVN |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Lenovo |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Pentium Silver N5030 (4C / 4T, 1.1 / 3.1GHz, 4MB) |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 2400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 256GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Integrated Intel UHD Graphics 605 |
| Loại màn hình: | 250nits Anti-glare, 45% NTSC |
| Kích thước màn hình: | 11.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | HD (1366x768) |
| Công nghệ âm thanh: | Stereo speakers, 1.5W x2, Dolby Audio |
| Chuẩn WiFi: | 11ac, 2x2 + BT4.2 |
| Cổng USB: | 2x USB 3.2 Gen 1 |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4 |
| Kết nối khác laptop: | 1x Power connector, 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Loại Pin Laptop : | Integrated 32Wh |
| Chiều cao: | 17.7-17.9 mm |
| Chiều dài: | 288 mm |
| Chiều rộng: | 200 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.2 kg |
Sản phẩm cùng mục
laptop-lenovo-ideapad-314itl6-i3-1115g4-82h700xevn
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB giúp laptop chạy đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Trải nghiệm hình ảnh rõ nét trên màn hình 14'' độ phân giải FHD
- Công nghệ Dolby Audio cho trải nghiệm âm thanh giả trí sống động
- Laptop có trọng lượng khoảng 1.41 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-15s-fq2663tu-i3-1115g4-6k796pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến khung hình sắc nét, màu sắc chân thực
- Tận hưởng âm thanh to rõ ràng, sống động với hệ thống loa kép hiện đại
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 giúp xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Trang bị nhiều cổng kết nối hiện đại phục vụ nhu cầu làm việc và giải trí
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
-may-tinh-bang-lenovo-ideapad-duet-3-10igl5-82at00hgvn
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình cảm ứng 10.3'' WUXGA(1920x1200) IPS hiển thị hình ảnh sắc nét
- Trải nghiệm âm thanh sống động nhờ công nghệ Dolby Audio, Stereo speakers
- Bộ xử lý Intel Pentium Silver N5030 giúp xử lý tác vụ nhanh chóng, ổn định
- Camera trước 2.0MP và camera sau 5.0MP phục vụ nhu cầu chụp ảnh cơ bản
- Gía tham khảo: 8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-dell-inspiron-3515-r5-g6gr72
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế với kiểu dáng hiện đại, năng động và sang trọng
- Màn hình 15.6inch rộng lớn hiển thị hình ảnh sắc nét, rực rỡ
- Hiệu năng ổn định, mượt mà với bộ vi xử lý AMD Ryzen 5
- RAM 8GB xử lý các tác vụ văn phòng, thiết kế 2D mượt mà
- Bộ nhớ 256GB cho tốc độ phản hồi nhanh, lưu trữ đủ dùng
- Công nghệ Realtek High Definition Audio cho âm thanh ngập tràn
- Gía tham khảo: 15.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-240-g8-i3-1005g1-519a7pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14'' độ phân giải FHD hiển thị hình ảnh sắc nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1005G1 xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop chạy đa nhiệm ổn định, hạn chế bị giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh hơn, lưu trữ dữ liệu tốt
- Công nghệ Stereo speakers mang đến âm thanh lôi cuốn, chân thực
- Gía tham khảo: 8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-travelmate-b3-tmb311-31-p49d-nxvnfsv005
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định, giải quyết tác vụ cơ bản nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm tốt, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng
- Màn hình 11.6'' HD cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, đủ dùng
- Công nghệ Acer TrueHarmony mang lại âm thanh to, rõ
- Gía tham khảo: 5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-a415ea-i5-1135g7-eb1474w
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm hình ảnh rõ nét, màu sắc chân thực trên màn hình 14'' FHD
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 giúp xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Asus VivoBook có trọng lượng khoảng 1.4 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:14.790.00đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-macbook-air-m1-2020-13-3-inch-256gb-mgn93sa-a-bac
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Apple M1 8-core cho hiệu năng mạnh mẽ, mượt mà
- Màn hình Retina 13 inch hiển thị hình ảnh sắc nét chân thực
- Thời lượng pin vượt trội, lướt web liên tục 15 giờ, xem video 18 giờ
- GPU tích hợp mạnh mẽ, xử lý mượt mà các phần mềm đồ họa
- Touch ID thay thế thao tác nhập mật khẩu chỉ bằng một cú chạm
- Trải nghiệm gõ phím tốt nhất với bàn phím Magic Keyboard
- Bộ tản nhiệt với những lá nhôm tản nhiệt tốt, hoạt động êm ái
- Gía tham khảo: 21.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









