
![]() |
0988 428 841 |
laptop-hp-240-g8-i3-1005g1-519a7pa
Lượt xem : 592
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14'' độ phân giải FHD hiển thị hình ảnh sắc nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1005G1 xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop chạy đa nhiệm ổn định, hạn chế bị giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh hơn, lưu trữ dữ liệu tốt
- Công nghệ Stereo speakers mang đến âm thanh lôi cuốn, chân thực
- Gía tham khảo: 8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | 519A7PA |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel® Core™ i3-1005G1 |
| Bộ nhớ đệm: | 4 MB L3 cache, 2 cores |
| Tốc độ CPU tối đa: | up to 3.4 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 2666 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng : | 256 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel® UHD Graphics |
| Loại màn hình: | IPS, narrow bezel, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920 x 1080) |
| Công nghệ âm thanh: | Stereo speakers, integrated digital microphone |
| Chuẩn WiFi: | 802.11a/b/g/n/ac (1x1) Wi-Fi® and Bluetooth® 4.2 |
| Chuẩn LAN: | 1 RJ-45 |
| Cổng USB: | 2 Super Speed USB Type-A, 1 SuperSpeed USB Type-C |
| Cổng HDMI: | 1 HDMI 1.4b |
| Kết nối khác laptop: | 1 headphone/microphone combo |
| Camera: | 720p HD camera |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 10 Home Single Language 64 |
| Loại Pin Laptop : | HP Long Life 3-cell, 41 Wh Li-ion |
| Chiều cao: | 19.9 mm |
| Chiều dài: | 324 mm |
| Chiều rộng: | 225.9 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.47 kg |
Sản phẩm cùng mục
laptop-lenovo-ideapad-314itl6-i3-1115g4-82h700xevn
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 8GB giúp laptop chạy đa nhiệm mượt mà, ổn định, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Trải nghiệm hình ảnh rõ nét trên màn hình 14'' độ phân giải FHD
- Công nghệ Dolby Audio cho trải nghiệm âm thanh giả trí sống động
- Laptop có trọng lượng khoảng 1.41 kg, dễ dàng mang theo sử dụng
- Gía tham khảo:9.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-15s-fq2663tu-i3-1115g4-6k796pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến khung hình sắc nét, màu sắc chân thực
- Tận hưởng âm thanh to rõ ràng, sống động với hệ thống loa kép hiện đại
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 giúp xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Trang bị nhiều cổng kết nối hiện đại phục vụ nhu cầu làm việc và giải trí
- Gía tham khảo: 10.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
-may-tinh-bang-lenovo-ideapad-duet-3-10igl5-82at00hgvn
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình cảm ứng 10.3'' WUXGA(1920x1200) IPS hiển thị hình ảnh sắc nét
- Trải nghiệm âm thanh sống động nhờ công nghệ Dolby Audio, Stereo speakers
- Bộ xử lý Intel Pentium Silver N5030 giúp xử lý tác vụ nhanh chóng, ổn định
- Camera trước 2.0MP và camera sau 5.0MP phục vụ nhu cầu chụp ảnh cơ bản
- Gía tham khảo: 8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-dell-vostro-3405-r5-3500u-14-inch-v4r53500u001w
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý AMD Ryzen 5 3500U giải quyết công việc nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế bị giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB cho tốc độ mở máy nhanh, lưu trữ dữ liệu tốt
- Màn hình FHD 14 inch hiển thị hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực
- Cổng kết nối: 2 USB 3.2 Gen1 Type-A, 1 USB 2.0 port, 1 HDMI 1.4,...
- Gía tham khảo: 14.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-asus-vivobook-a515ea-bq1530w-i3-1115g4
Đặc điểm nổi bật
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1115G4 xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy cực nhanh, không gian lưu trữ tốt
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến trải nghiệm xem sắc nét, màu sắc sống động
- Tận hưởng âm thanh chân thực, sống động với công nghệ harman/kardon
- Bảo mật vân tay giúp đăng nhập máy nhanh chóng, an toàn với một chạm
- Gía tham khảo: 11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-pavilion-15-eg0509tu-i3-1125g4-46m08pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 15.6'' FHD mang đến khung hình sắc nét, màu sắc chân thực
- Bộ vi xử lý Intel Core i3-1125G4 giúp xử lý tác vụ hằng ngày nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm ổn định, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 512GB giúp khởi động máy nhanh hơn, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Tận hưởng âm thanh giải trí rõ ràng, sống động với công nghệ âm thanh B&O
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-acer-travelmate-b3-tmb311-31-p49d-nxvnfsv005
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định, giải quyết tác vụ cơ bản nhanh chóng
- RAM 4GB DDR4 giúp laptop đa nhiệm tốt, hạn chế giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy nhanh chóng
- Màn hình 11.6'' HD cho trải nghiệm hình ảnh rõ nét, đủ dùng
- Công nghệ Acer TrueHarmony mang lại âm thanh to, rõ
- Gía tham khảo: 5.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
laptop-hp-pavilion-x360-14-dy0172tu-i3-1125g4-4y1d7pa
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 14'' FHD IPS mang đến trải nghiệm hình ảnh sắc nét, mãn nhãn
- Bộ vi xử lý Intel® Core™ i3-1125G4 xử lý tốt các tác vụ văn phòng, học tập
- RAM 4GB DDR4 giúp đa nhiệm tốt, đủ dùng, hạn chế tình trạng giật lag
- Ổ cứng SSD 256GB giúp khởi động máy và mở ứng dụng nhanh chóng
- Tận hưởng âm thanh sống động chân thực với công nghệ âm thanh của B&O
- Gía tham khảo: 12.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









