
![]() |
0988 428 841 |
smart-tivi-samsung-crystal-uhd-4k-50-inch-ua50au7000kxxv
Lượt xem : 1516
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình Airslim UHD 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ Crystal 4K tối ưu hóa nâng cấp độ chi tiết của từng gam màu
- Cảm nhận chi tiết và sắc thái hoàn mỹ được hỗ trợ công nghệ HDR10+
- Công nghệ UHD Dimming tăng cường độ chi tiết hiển thị của hình ảnh
- Công nghệ Dynamic Crystal Color hiển thị chính xác một tỷ sắc màu
- Trải nghiệm hình ảnh mượt mà nhờ công nghệ Motion Xcelerator
- Gía tham khảo: 12.890.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Mục lục [ ẩn ][ hiện ]
| Model: | UA50AU7000KXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 50 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Smart Tivi: | Có |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Crystal 4K, HDR 10+, UHD Dimming, Dynamic Crystal Color, Contrast Enhancer |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2CH |
| Cổng WiFi: | Wifi 5, Bluetooth 4.2 |
| Cổng HDMI: | 3 x HDMI |
| Cổng USB: | 1 x USB |
| Chia sẻ thông minh: | AppleTV, Airplay2 |
| Khối lượng không chân đế: | 11.4 kg |
| Chiều cao: | 644 mm |
| Chiều dài: | 1117 mm |
| Chiều rộng: | 60 mm |
Công nghệ PurColor tái hiện rực rỡ sắc màu cuộc sống
Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 50 inch UA50AU7000KXXV thuộc dòng smart tivi hiện đại với những công nghệ nổi bật mang đến cho bạn trải nghiệm xem hoàn hảo đậm chất điện ảnh. Công nghệ PurColor có khả năng tăng cường thêm nhiều dải màu sắc giúp những khung hình thêm rực rỡ và gần với màu tự nhiên nhất.
Sản phẩm cùng mục
smart-tivi-samsung-crystal-uhd-4k-50-inch-ua50au7000kxxv
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình Airslim UHD 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ Crystal 4K tối ưu hóa nâng cấp độ chi tiết của từng gam màu
- Cảm nhận chi tiết và sắc thái hoàn mỹ được hỗ trợ công nghệ HDR10+
- Công nghệ UHD Dimming tăng cường độ chi tiết hiển thị của hình ảnh
- Công nghệ Dynamic Crystal Color hiển thị chính xác một tỷ sắc màu
- Trải nghiệm hình ảnh mượt mà nhờ công nghệ Motion Xcelerator
- Gía tham khảo: 12.890.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-philips-4k-50-inch-50put7406-74
Đặc điểm nổi bật
- Sở hữu thiết kế thanh mảnh, khung viền siêu mỏng tinh tế
- Màn hình rộng 50 inch cho trải nghiệm xem phim cực đã mắt
- Tivi Philips có độ phân giải 4K mang đến hình ảnh sống động
- Âm thanh bùng nổ như tại rạp chiếu phim với Dolby Atmos
- Công nghệ HDR10+ tăng cường độ tương phản cho hình ảnh
- Google Assistant cho phép điều khiển tivi bằng giọng nói
- Hệ điều hành Android TV 10 với kho ứng dụng phong phú
- Gía tham khảo: 10.890.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-casper-4k-50-inch-50ug6100
Đặc điểm nổi bật
- Tivi 4K với thiết kế TRÀN VIỀN vô cực, chân đế kim loại chắc chắn
- Công nghệ SUPER BRIGHTNESS cho độ sáng màn hình vượt trội
- Độ phân giải 4K Ultra HD hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR10 nâng cao độ tương phản, tái tạo hình ảnh chân thực
- Công nghệ âm thanh vòm Dolby Digital Plus, công suất loa 10W+10W
- Trợ lý ảo Google Assistant, tìm kiếm giọng nói bằng Tiếng Việt 3 miền
- Hệ điều hành Android 11.0 (đang được update đồng bộ), nhiều ứng dụng
- Gía tham khảo:8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-tcl-40-inch-l40s6500
Đặc điểm nổi bật
- Kiểu dáng thanh mảnh, tạo sự sang trọng cho không gian
- Màn hình Full HD 40 inch cho hình ảnh sống động, chân thực
- Công nghệ hình ảnh HDR nâng cao độ tương phản hình ảnh
- Hệ điều hành Android 8.0, tích hợp nhiều ứng dụng giải trí
- Điều khiển giọng nói thông minh dễ dàng cho việc tìm kiếm
- Gía tham khảo: 6.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-philips-4k-55-inch-55put7406-74
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế bắt mắt, phù hợp với đa số mọi không gian nội thất
- Tivi Philips tương thích với tất cả các định dạng HDR chính
- Hình ảnh hiển thị có màu sắc chân thực, độ tương phản tốt
- Trải nghiệm âm thanh cuốn hút nhờ công nghệ Dolby Atmos
- Công nghệ HDR10+ giúp tăng cường độ tương phản hình ảnh
- Điều khiển Tivi bằng giọng nói thật tiện lợi với Google Assistant
- Tích hợp hệ điều hành Android TV 10 kho ứng dụng phong phú
- Gía tham khảo:8.900.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-casper-43-inch-43fx5200
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế viền mỏng hiện đại cùng chân đế kim loại chắc chắn
- HDR10 giúp hình ảnh được tái tạo sắc nét, tăng độ tương phản
- Công nghệ Dolby Digital Plus mang lại âm thanh vòm sống động
- Hệ điều hành Linux bảo mật cao, giao diện đơn giản dễ sử dụng
- Tổng công suất loa mạnh mẽ 8W+8W, âm thanh chân thật hơn
- Gía tham khảo: 5.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-tcl-4k-43-inch-43p618
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước 43'' dễ dàng bố trí ở phòng làm việc, phòng khách,...
- Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR cho hình ảnh có gam màu rộng, chi tiết hơn
- Công nghệ Micro Dimming tối ưu độ tương phản của hình ảnh
- Hệ điều hành Android 9.0 trực quan với kho ứng dụng đa dạng
- Thưởng thức âm nhạc với tốc độ truyền cao với Bluetooth 5.0
- Gía tham khảo: 7.990.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tivi-casper-32-inch-32hn5200
Đặc điểm nổi bật
- Tivi có kích thước nhỏ gọn dễ dàng bố trí lắp đặt ở căn phòng nhỏ
- Độ phân giải HD cho chất lượng hình ảnh hiển thị rõ nét
- Âm thanh to rõ giúp cho việc xem phim giải trí sống động hơn
- Remote đi kèm giúp cho việc điều khiển dễ dàng nhanh chóng
- Tivi có các kết nối cơ bản: 2 cổng HDMI, 2 cổng USB, 1 cổng AV,...
- Gía tham khảo: 4.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









