
![]() |
0988 428 841 |
smart-tivi-sony-43-inch-kdl43w660g
Lượt xem : 1448
Đặc điểm nổi bật
- Tivi Sony có độ phân giải Full HD hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Công nghệ Dynamic Contrast Enhancer giúp hình ảnh có độ sâu hơn
- Hình ảnh được tăng độ nét, độ tương phản đến nhờ công nghệ HDR10
- Công nghệ Motionflow XR 200Hz giúp cảnh chuyển động nhanh mượt mà
- Hệ điều hành Linux có giao diện dễ sử dụng, kho ứng dụng phong phú
- Tận hưởng âm thanh mạnh mẽ với công nghệ S-Force Front Surround
- Trình chiếu màn hình điện thoại android lên tivi với Screen Mirrorin
- Gía tham khảo: 10.850.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | KDL43W660G/ZVN3 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sony |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 43 inch |
| Độ phân giải: | Full HD |
| Tần số quét: | 50 Hz |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | HDR10, HLG, Dynamic Contrast Enhancer, Live Colour, Motionflow XR 200, X-Reality PRO |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Audio, Tái tạo âm thanh ClearAudio+, Âm thanh vòm S-Force Front Surround, Loa Bass Reflex |
| Tổng công suất loa: | 10W |
| Cổng WiFi: | Có |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 2 cổng HDMI có 1 cổng HDMI ARC |
| Cổng Optical: | 1 cổng Optical (Digital Audio) |
| Cổng AV in (Composite / Component): | 1 cổng Composite |
| Cổng USB: | 2 cổng USB A |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Linux |
| Khối lượng có chân đế: | 8.2 kg |
Sản phẩm cùng mục
smart-tivi-philips-4k-55-inch-55put7406-74
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế bắt mắt, phù hợp với đa số mọi không gian nội thất
- Tivi Philips tương thích với tất cả các định dạng HDR chính
- Hình ảnh hiển thị có màu sắc chân thực, độ tương phản tốt
- Trải nghiệm âm thanh cuốn hút nhờ công nghệ Dolby Atmos
- Công nghệ HDR10+ giúp tăng cường độ tương phản hình ảnh
- Điều khiển Tivi bằng giọng nói thật tiện lợi với Google Assistant
- Tích hợp hệ điều hành Android TV 10 kho ứng dụng phong phú
- Gía tham khảo:8.900.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-sony-43-inch-kdl43w660g
Đặc điểm nổi bật
- Tivi Sony có độ phân giải Full HD hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Công nghệ Dynamic Contrast Enhancer giúp hình ảnh có độ sâu hơn
- Hình ảnh được tăng độ nét, độ tương phản đến nhờ công nghệ HDR10
- Công nghệ Motionflow XR 200Hz giúp cảnh chuyển động nhanh mượt mà
- Hệ điều hành Linux có giao diện dễ sử dụng, kho ứng dụng phong phú
- Tận hưởng âm thanh mạnh mẽ với công nghệ S-Force Front Surround
- Trình chiếu màn hình điện thoại android lên tivi với Screen Mirrorin
- Gía tham khảo: 10.850.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-casper-4k-50-inch-50ug6100
Đặc điểm nổi bật
- Tivi 4K với thiết kế TRÀN VIỀN vô cực, chân đế kim loại chắc chắn
- Công nghệ SUPER BRIGHTNESS cho độ sáng màn hình vượt trội
- Độ phân giải 4K Ultra HD hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR10 nâng cao độ tương phản, tái tạo hình ảnh chân thực
- Công nghệ âm thanh vòm Dolby Digital Plus, công suất loa 10W+10W
- Trợ lý ảo Google Assistant, tìm kiếm giọng nói bằng Tiếng Việt 3 miền
- Hệ điều hành Android 11.0 (đang được update đồng bộ), nhiều ứng dụng
- Gía tham khảo:8.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-philips-4k-65-inch-65put8215-67
Đặc điểm nổi bật
- Tivi Philips có độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét, chi tiết
- Công cụ hình ảnh P5 mang lại hình ảnh tự nhiên, màu sắc sống động
- Công nghệ HDR giúp hình ảnh có chiều sâu với độ tương phản tốt
- Trải nghiệm âm thanh to, rõ, chân thực với công nghệ Dolby Atmos
- Hệ điều hành Android 9.0 trực quan, đơn giản, dễ sử dụng
- Gía tham khảo: 12.490.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-tcl-32-inch-l32s5200
Đặc điểm nổi bật
- Hệ điều hành Android 8.0 có giao diện hiện đại cùng kho ứng dụng phong phú
- Trợ lý ảo Google Assistant hỗ trợ tìm kiếm, điều khiển Tivi bằng tiếng Việt
- Công nghệ HDR tăng cường độ tương phản, mở rộng dải màu sắc của hình ảnh
- Công nghệ Dolby Audio tạo hiệu ứng âm thanh vòm cho trải nghiệm sống động hơn
- Tính năng Chromcast truyền tải hình ảnh, video, nội dung khác sang tivi màn hình lớn
- Gía tham khảo: 4.990.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-lg-4k-55-inch-55up7550ptc
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế tối giản, kích thước 55 inch tô điểm cho không gian nội thất tại nhà
- Đồ họa HDR tinh chỉnh, độ trễ thấp giúp chơi game mượt mà, hình ảnh sắc nét
- Bộ xử lý AI a5 4K, loại bỏ nhiễu và tạo ra màu sắc, độ tương phản rực rỡ
- Bluetooth Surround Ready mang đến trải nghiệm âm thanh vòm chân thật
- Công nghệ FILMMAKER MODE™, tận hưởng rạp chiếu phim ngay tại gia
- Chất lượng hình ảnh trung thực và màu sắc sống động với độ phân giải 4k
- Gía tham khảo: 14.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-casper-43-inch-43fx5200
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế viền mỏng hiện đại cùng chân đế kim loại chắc chắn
- HDR10 giúp hình ảnh được tái tạo sắc nét, tăng độ tương phản
- Công nghệ Dolby Digital Plus mang lại âm thanh vòm sống động
- Hệ điều hành Linux bảo mật cao, giao diện đơn giản dễ sử dụng
- Tổng công suất loa mạnh mẽ 8W+8W, âm thanh chân thật hơn
- Gía tham khảo: 5.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-crystal-uhd-4k-43-inch-ua43au7002kxxv
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế không viền ba cạnh tinh tế, sang trọng, nâng tầm không gian sinh sống
- Độ phân giải UHD 4K (3,840 x 2,160) Pixels sắc nét gấp 4 lần độ phân giải Full HD
- Công nghệ UHD Dimming kết hợp cùng HDR10+ mang đến nội dung hiển thị sắc nét
- Bộ xử lý hình ảnh Crystal 4K tối ưu hóa, giúp nâng cấp độ chi tiết của từng gam màu
- Tự động thêm khung hình vào nội dung gốc cho hình ảnh mượt mà nhờ Motion Xcelerator
- Đắm chìm trong từng khung hình sống động, chân thực vượt trội nhờ công nghệ PurColor
- Q-Symphony cho phép kết hợp loa trên tivi và loa thanh, tối ưu công suất loa mạnh mẽ
- Smart Tivi Samsung tích hợp ứng dụng Apple TV & AirPlay 2 giúp điều khiển dễ dàng
- Gía tham khảo : 9.690.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









