
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-vivo-y15s-3gb-32gb-trang-xanh
Lượt xem : 578
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 6.51 inch HD+ cho trải nghiệm hình ảnh rộng rãi thoải mái
- Bộ vi xử lý MediaTek Helio P35 giúp xử lý tác vụ cơ bản nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho bạn thoải mái trải nghiệm cả ngày dài
- Camera sau 13MP+2MP chụp ảnh rõ nét, lưu giữ khoảnh khắc đáng nhớ
- Camera trước có độ phân giải 8MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Gía tham khảo: 2.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | Y15s (V2120) |
| Màu sắc: | Trắng Xanh |
| Nhà sản xuất: | Vivo |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Funtouch OS 11.1 (Tùy biến trên Android 11 (Go Edition) |
| Chipset: | MediaTek Helio P35 |
| RAM: | 3GB |
| Bộ nhớ trong: | 32GB |
| Cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Loại màn hình: | LCD (IPS) |
| Kích thước màn hình: | 6.51 " |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ 1600*720 pixels |
| Camera trước: | f/2.0 (8MP) |
| Camera sau: | f/2.2 (13MP) + f/2.4 (2MP) |
| Đèn Flash: | Đèn Flash camera sau |
| Số khe SIM: | Hai SIM hai sóng (DSDS) |
| WIFI: | 2.4GHz /5GHz |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| NFC: | Không có |
| GPS: | Hỗ trợ |
| USB: | Micro USB (USB 2.0) |
| Dung lượng Pin: | 5000mAh (TYP) |
| Kích thước sản phẩm: | 163.96 x 75.2 x 8.28 mm |
Sản phẩm cùng mục
dien-thoai-samsung-a33-5g-6gb-128gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại SamSung trang bị bộ vi xử lý Exynos 1280 kết hợp RAM 6GB xử lý đa nhiệm các tác vụ nặng
- Bộ nhớ trong 128GB thoả sức lưu trữ những khoảnh khắc quý giá
- IP67 cho khả năng chống nước và bụi cùng lớp bảo vệ bổ sung từ Gorilla Glass 5
- Mở rộng tầm nhìn của bạn lên màn hình Infinity-U 16,21cm trên Galaxy A33 5G
- Màn hình điện thoại siêu mịn 90Hz cho hình ảnh với độ tương phản sống động
- Máy ảnh đa ống kính trên Galaxy A33 5G đưa ảnh lên một tầm cao mới
- Gía tham khảo: 6.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-iphone-12-mini-64gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 5.4 inch, nhỏ gọn dễ dàng thao tác bằng một tay
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong iPhone 12 mini 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:11.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
SIM 4G VINAPHONE TRỌN GÓI MỘT NĂM KHÔNG GIỚI HẠN DATA (500Gb/tháng tốc độ 4G, hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps, nhanh suốt 24/24)
- Sim TRỌN GÓI 12 THÁNG KHÔNG CẦN NẠP TIỀN (với loại TRỌN GÓI 12 THÁNG)
- 500Gb/tháng tốc độ 4G
- Hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps
- Phôi sim 4G 3 trong 1, phù hợp mọi thiết bị.
- lưu ý: Sim chuyên dụng internet. Không nghe gọi và nhắn tin.
- Gía tham khảo: 400.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G Mobifone trọn gói 1 năm không nạp tiền MDT250A gói 4Gb/Tháng x 12 Tháng - Sim 4G Mobi - Shop Sim Giá Rẻ.
- thông tin sim 4g mobifone mdt250a trọn gói 12 tháng không nạp tiền ( 4gb x 12 tháng)
-
sim có 4gb tốc độ cao mỗi tháng, trọn gói 1 năm không nạp tiền
-
hết 4gb tốc độ cao hạ băng thống xuống tốc độ tối đa 128kb/s dùng miễn phí
-
mua về bỏ vào dùng ngay, không cần nạp tiền, không mất thêm phí duy trì hàng tháng.
- Gía tham khảo: 160.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-oppo-a76-6gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại OPPO trang bị bộ xử lý Qualcomm Snapdragon 680 xử lý tốt các tác vụ hàng ngày
- Màn hình điện thoại 6.56 inch, độ phân giải HD+ hiển thị hình ảnh rõ nét
- Màn hình có tần số quét 90Hz cho trải nghiệm chạm vuốt mượt mà
- Dung lượng pin khủng 5000mAh, có thể sử dụng cả ngày dài
- Camera trước có độ phân giải 8MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Camera sau 13MP (chính) + 2MP (đơn sắc) chụp rõ nét, đủ dùng
- Gía tham khảo: 5.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-remi-note-11-4-gb-64-gb-xanh-duong-dam
Đặc điểm nổi bật
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB lưu trữ hình ảnh, video hoạt động ổn định
- Màn hình lớn Full HD+ cho những bộ phim truyền hình rượt đuổi hấp dẫn hơn
- 90Hz tốc độ thay đổi màn hình làm mới cao, trải nghiệm mới mượt mà
- Thời lượng pin siêu dài 5000mAh, có thể kéo dài cả ngày chỉ với một lần sạc
- Hỗ trợ công nghệ sạc nhanh 33W rút ngắn thời gian, nạp đầy pin nhanh chóng
- Camera AI với độ phân giải cực khủng 50MP, cho hình ảnh rõ nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Snapdragon 680 đem đến trải nghiệm các tác vụ mượt mà
- Gía tham khảo: 4.190.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-redmi-9a-2gb-32gb-xanh-duong
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định với bộ vi xử lý MediaTek Helio G25
- Màn hình LCD IPS tràn viền rộng trải nghiệm đã mắt
- Camera hỗ trợ AI thông minh đem lại hình ảnh sắc nét
- Công nghệ nhận diện khuôn mặt mở khóa nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho thời lượng sử dụng lâu
- Gía tham khảo: 2.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-vivo-y15s-3gb-32gb-trang-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 6.51 inch HD+ cho trải nghiệm hình ảnh rộng rãi thoải mái
- Bộ vi xử lý MediaTek Helio P35 giúp xử lý tác vụ cơ bản nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho bạn thoải mái trải nghiệm cả ngày dài
- Camera sau 13MP+2MP chụp ảnh rõ nét, lưu giữ khoảnh khắc đáng nhớ
- Camera trước có độ phân giải 8MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Gía tham khảo: 2.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









