
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-iphone-13-pro-max-128gb-vang-dong
Đặc điểm nổi bật
- Chip Apple A15 Bionic xử lý tác vụ mạnh mẽ, trải nghiệm game mượt mà
- Màn hình OLED 6.7'' Super Retina XDR hiển thị hình ảnh sắc nét, chân thực
- Tần số quét 120Hz cho thao tác chạm lướt mượt mà, xem video mãn nhãn
- Cụm 3 camera 12MP: camera tele, Wide, Ultra Wide chụp ảnh chuyên nghiệp
- iPhone 13 Pro Max kháng nước bụi chuẩn IP68 cho bạn yên tâm sử dụng
- Gía tham khảo: 27.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
- Thông tin sản phẩm
| Model: | iPhone 13 Pro Max 128GB |
| Màu sắc: | Vàng Đồng |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | iOS 15 |
| Chipset: | Apple A15 Bionic |
| RAM: | 6GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Loại màn hình: | OLED |
| Kích thước màn hình: | 6.7 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1284 x 2778 pixels |
| Camera trước: | 12MP |
| Camera sau: | 12MP-12MP-12MP |
| Mở khóa nhanh: | Face ID |
| Thiết kế: | Nguyên khối, Khung thép không gỉ & Mặt lưng kính cường lực |
| Chống nước: | IP68 |
Sản phẩm cùng mục
Sim 4G Vinaphone trọn gói 1 năm VD149, FCLUB, VD89, D60G, FHAPPY không nạp tiền trong 12 tháng - Sim 4G Vina trọn gói 1 năm không nạp tiền
- sim 4g vinaphone vd149 trọn gói 1 năm có các khuyến mãi sau:
- tặng 4gb/ngày tốc độ cao tương ứng 120gb/tháng x 12 tháng
- miễn phí gọi nội mạng vinaphone cho các cuộc gọi dưới 30 phút/cuộc ( tối đa 1000 phút/30 ngày) x 12 tháng
- miễn phí 200 phút gọi ngoại mạng mỗi tháng x 12 tháng
- lưu ý: có nhiều loại mệnh giá khác nhau.
- Gía tham khảo: 209.000đ
- tìm hiểu thêm:
Sim 4G Viettel trọn gói 1 năm 2Gb data tốc độ cao mỗi ngày
-
Tặng 2Gb dung lượng truy cập internet tốc độ cao hàng ngày.
-
Dung lượng 2Gb ngày, tặng trong 12 tháng, không bảo lưu dung lượng nếu không sử dụng hết.
-
Hết dung lượng tốc độ cao, ngưng truy cập tuy nhiên có thể mua thêm dung lượng.
-
Sim truy cập internet có thể nghe gọi.
- Gía tham khảo: 455.000đ
- tìm hiểu thêm:
tìm sim số đẹp ở đâu giá rẻ uy tín
Sim số điện thoại đẹp là những số điện thoại có tính chất đặc biệt, dễ nhớ hoặc mang lại may mắn cho người sử dụng. Các sim số này thường có các điểm đặc biệt như dãy số trùng nhau (tứ quý, tam hoa), số đối xứng, số tăng hoặc giảm đều, hoặc các số mang ý nghĩa phát tài, phát lộc và tiền đồng. Giá trị của sim số điện thoại đẹp thường cao hơn so với sim thông thường và được nhiều người sử dụng để tải thông tin liên lạc, kinh doanh hay tạo niềm tin, may mắn.
dien-thoai-iphone-12-64gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 6.1 inch cho không gian trải nghiệm hoàn hảo
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước đạt chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:15.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-xiaomi-redmi-note-11pro-8gb-128gb-trang
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình tràn viền 6.67" Full HD+ hiển thị rõ nét, màu sắc chân thực
- Cụm camera hàng đầu 108MP 8MP 2MP 2MP cho ảnh sắc nét chuyên nghiệp
- Camera trước có độ phân giải 16MP chụp ảnh selfie đẹp tự nhiên, chân thực
- Điện thoại có khả năng quay video 4K sắc nét và chỉnh sửa dễ dàng
- Bộ vi xử lý Mediatek Helio G96 mạnh mẽ, tác vụ nhanh, chơi game ổn định
- Dung lượng pin: 5000 mAh, có sạc nhanh 67W thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo:6.690.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-samsung-galaxy-a13-4gb-128gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại chụp ảnh chất lượng với 4 camera sau 50MP + 5MP + 2MP + 2MP
- Trải nghiệm hình ảnh sống động và sắc nét nhờ màn hình FHD+ 6.6''
- Làm việc, học tập và giải trí nhanh chóng với vi xử lý Exynos 850
- Đa nhiệm mượt mà với RAM 4GB, lưu trữ tối ưu với ROM 128GB
- Tối ưu hóa trải nghiệm với pin 5000mAh cùng khả năng sạc nhanh 15W
- Hệ thống âm thanh vòm Dolby ATMOS cho âm thanh sống động
- Gía tham khảo: 3.850.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-oppo-a76-6gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại OPPO trang bị bộ xử lý Qualcomm Snapdragon 680 xử lý tốt các tác vụ hàng ngày
- Màn hình điện thoại 6.56 inch, độ phân giải HD+ hiển thị hình ảnh rõ nét
- Màn hình có tần số quét 90Hz cho trải nghiệm chạm vuốt mượt mà
- Dung lượng pin khủng 5000mAh, có thể sử dụng cả ngày dài
- Camera trước có độ phân giải 8MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Camera sau 13MP (chính) + 2MP (đơn sắc) chụp rõ nét, đủ dùng
- Gía tham khảo: 5.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-oppo-a12-cph2077-4gb-64gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình giọt nước rộng 6.2 inch giảm ánh sáng xanh, bảo vệ mắt
- Bộ vi xử lý MediaTek P35 8 nhân trải nghiệm tác vụ mượt mà
- Bộ nhớ trong đến 64GB thoải mái cài đặt những ứng dụng
- Bộ đôi camera sau kết hợp AI cho bức ảnh sắc nét, chuyên nghiệp
- Dung lượng pin lớn 4230 mAh có thể chơi game, lướt web cả ngày
- Âm thanh Dirac đem đến chất lượng âm thanh sống động, chi tiết
- Bảo mật an toàn, mở khóa nhanh bằng vân tay và khuôn mặt
- Gía tham khảo: 2.690.000đ
- tìm hiểu thêm:









