
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-iphone-13-pro-max-128gb-vang-dong
Lượt xem : 544
Đặc điểm nổi bật
- Chip Apple A15 Bionic xử lý tác vụ mạnh mẽ, trải nghiệm game mượt mà
- Màn hình OLED 6.7'' Super Retina XDR hiển thị hình ảnh sắc nét, chân thực
- Tần số quét 120Hz cho thao tác chạm lướt mượt mà, xem video mãn nhãn
- Cụm 3 camera 12MP: camera tele, Wide, Ultra Wide chụp ảnh chuyên nghiệp
- iPhone 13 Pro Max kháng nước bụi chuẩn IP68 cho bạn yên tâm sử dụng
- Gía tham khảo: 27.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | iPhone 13 Pro Max 128GB |
| Màu sắc: | Vàng Đồng |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | iOS 15 |
| Chipset: | Apple A15 Bionic |
| RAM: | 6GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Loại màn hình: | OLED |
| Kích thước màn hình: | 6.7 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1284 x 2778 pixels |
| Camera trước: | 12MP |
| Camera sau: | 12MP-12MP-12MP |
| Mở khóa nhanh: | Face ID |
| Thiết kế: | Nguyên khối, Khung thép không gỉ & Mặt lưng kính cường lực |
| Chống nước: | IP68 |
Sản phẩm cùng mục
dien-thoai-oppo-a55-4gb-64gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình điện thoại rộng 6.5'', độ phân giải HD+ cho trải nghiệm xem thoải mái
- Trải nghiệm các tác vụ thường ngày mượt mà nhờ bộ xử lý Helio G35
- Camera sau 50MP(chính) + 2MP(marco) +2 MP(xóa phông) chụp ảnh tốt
- Camera trước có độ phân giải 16MP chụp ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Điện thoại OPPO trang bị cảm biến vân tay (cạnh bên) giúp mở máy nhanh chóng và thuận tiện
- Dung lượng pin lớn 5000mAh, sạc 18W thoải mái trải nghiệm cả ngày dài
- Gía tham khảo:3.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G Mobifone trọn gói 1 năm không nạp tiền MDT250A gói 4Gb/Tháng x 12 Tháng - Sim 4G Mobi - Shop Sim Giá Rẻ.
- thông tin sim 4g mobifone mdt250a trọn gói 12 tháng không nạp tiền ( 4gb x 12 tháng)
-
sim có 4gb tốc độ cao mỗi tháng, trọn gói 1 năm không nạp tiền
-
hết 4gb tốc độ cao hạ băng thống xuống tốc độ tối đa 128kb/s dùng miễn phí
-
mua về bỏ vào dùng ngay, không cần nạp tiền, không mất thêm phí duy trì hàng tháng.
- Gía tham khảo: 160.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
SIM SỐ GÓI CƯỚC GIÁ RẺ
- iTel cam kết mang đến không chỉ dịch vụ di động chất lượng mà
- còn trải nghiệm vui vẻ, độc đáo cho khách hàng.
- Từ đó truyền cảm hứng về tinh thần sáng tạo và năng lượng sống tích cực
- Trở thành nhà mạng MVNO hàng đầu Việt Nam được tín nhiệm. Lấy con người làm giá trị cốt lõi và lấy khách hàng là kim chỉ nam để phát triển.
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-samsung-galaxy-a03s-64gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình Infinity-V 6.5 inch HD+ hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Camera sau 13MP + 2MP+ 2MP chụp ảnh tốt, lưu giữ khoảnh khắc
- Điện thoại SamSung trang bị camera trước có độ phân giải 5 MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Mở khóa vân tay cạnh viền giúp mở máy nhanh, an toàn với một chạm
- Dung lượng pin 5000mAh cho thời gian trải nghiệm suốt cả ngày dài
- Gia tham khảo: 3.090.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-redmi-10c-4gb-128gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình lớn 6.71" hiệu năng ổn định hiển thị rõ nét, màu sắc chân thực
- Cụm camera 50MP 2MP hỗ trợ người dùng chụp ảnh sắc nét chuyên nghiệp
- Bộ vi xử lý Qualcomm SM6225 mạnh mẽ, tác vụ nhanh, chơi game ổn định
- Dung lượng pin: 5000 mAh, có sạc nhanh 18W thoải mái sử dụng cả ngày
- Gía tham khảo: 3.450.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
Sim 4G Vinaphone trọn gói 1 năm VD149, FCLUB, VD89, D60G, FHAPPY không nạp tiền trong 12 tháng - Sim 4G Vina trọn gói 1 năm không nạp tiền
- sim 4g vinaphone vd149 trọn gói 1 năm có các khuyến mãi sau:
- tặng 4gb/ngày tốc độ cao tương ứng 120gb/tháng x 12 tháng
- miễn phí gọi nội mạng vinaphone cho các cuộc gọi dưới 30 phút/cuộc ( tối đa 1000 phút/30 ngày) x 12 tháng
- miễn phí 200 phút gọi ngoại mạng mỗi tháng x 12 tháng
- lưu ý: có nhiều loại mệnh giá khác nhau.
- Gía tham khảo: 209.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
SIM 4G VINAPHONE TRỌN GÓI MỘT NĂM KHÔNG GIỚI HẠN DATA (500Gb/tháng tốc độ 4G, hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps, nhanh suốt 24/24)
- Sim TRỌN GÓI 12 THÁNG KHÔNG CẦN NẠP TIỀN (với loại TRỌN GÓI 12 THÁNG)
- 500Gb/tháng tốc độ 4G
- Hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps
- Phôi sim 4G 3 trong 1, phù hợp mọi thiết bị.
- lưu ý: Sim chuyên dụng internet. Không nghe gọi và nhắn tin.
- Gía tham khảo: 400.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
dien-thoai-xiaomi-remi-note-11-4-gb-64-gb-xanh-duong-dam
Đặc điểm nổi bật
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB lưu trữ hình ảnh, video hoạt động ổn định
- Màn hình lớn Full HD+ cho những bộ phim truyền hình rượt đuổi hấp dẫn hơn
- 90Hz tốc độ thay đổi màn hình làm mới cao, trải nghiệm mới mượt mà
- Thời lượng pin siêu dài 5000mAh, có thể kéo dài cả ngày chỉ với một lần sạc
- Hỗ trợ công nghệ sạc nhanh 33W rút ngắn thời gian, nạp đầy pin nhanh chóng
- Camera AI với độ phân giải cực khủng 50MP, cho hình ảnh rõ nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Snapdragon 680 đem đến trải nghiệm các tác vụ mượt mà
- Gía tham khảo: 4.190.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp








