
![]() |
0988 428 841 |
dien-thoai-vivo-y21s-4gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Đắm chìm trong những hình ảnh sống động trên màn hình Halo 6.51'' HD+
- Chế độ Bảo Vệ Mắt giúp giảm ánh sáng xanh, mang lại trải nghiệm thoải mái
- Bộ 3 camera sau: chính 50MP + xóa phông 2MP + siêu cận 2MP chụp ảnh tốt
- Camera trước 8MP với thuật toán Làm Đẹp tạo ra bức ảnh selfie đẹp tự nhiên
- Dung lượng pin lớn 5000mAh, sạc siêu tốc 18W, thoải mái sử dụng cả ngày
- Mở Khóa Vân Tay Cạnh Bên được tích hợp trên nút nguồn giúp mở khóa nhanh
- Gía tham khảo:4.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
- Thông tin sản phẩm
| Model: | Y21s (V2110) |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Vivo |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Funtouch OS 11.1 (Tuỳ biến trên Android 11) |
| Chipset: | Mediatek Helio G80 |
| RAM: | 4GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Loại màn hình: | LCD |
| Kích thước màn hình: | 6.51 " |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ (1600*720) pixels |
| Camera trước: | 8MP |
| Camera sau: | 50MP + 2MP + 2MP |
| Đèn Flash: | Đèn Flash camera sau |
| Số khe SIM: | Hai SIM hai sóng (DSDS) |
| WIFI: | 2.4GHz / 5GHz |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| NFC: | Không có |
| GPS: | Hỗ trợ |
| USB: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 5000mAh (TYP), Sạc Siêu Tốc 18W |
| Mở khóa nhanh: | Mở khóa vân tay |
| Kích thước sản phẩm: | 164.26 x 76.08 x 8.00 mm |
Thiết kế mỏng nhẹ, thời trang và sang trọng
Điện thoại Vivo Y21s 4GB/128GB Xanh sở hữu thiết kế tinh tế đậm tính thẩm mỹ với thân máy mỏng nhẹ chỉ 8.0mm, khung viền phẳng 2.5D mang đến cảm giác cầm nắm thoải mái. Các camera phía sau được sắp xếp tinh xảo theo thiết kế camera bậc thang hai lớp màu đặc trưng của các sản phẩm cao cấp V Series và X Series, đưa bạn đến khám phá các công nghệ nhiếp ảnh mạnh mẽ. Y21s phiên bản màu Xanh Huyền Bí có công nghệ Nhám Mờ AG mang đến mặt lưng nhám tinh xảo với độ sáng bóng tinh tế, tạo nên những sắc xanh sống động phản chiếu dưới nhiều góc độ.
Sản phẩm cùng mục
dien-thoai-samsung-galaxy-a03s-64gb-den
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình Infinity-V 6.5 inch HD+ hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Camera sau 13MP + 2MP+ 2MP chụp ảnh tốt, lưu giữ khoảnh khắc
- Điện thoại SamSung trang bị camera trước có độ phân giải 5 MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Mở khóa vân tay cạnh viền giúp mở máy nhanh, an toàn với một chạm
- Dung lượng pin 5000mAh cho thời gian trải nghiệm suốt cả ngày dài
- Gia tham khảo: 3.090.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-oppo-a76-6gb-128gb-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại OPPO trang bị bộ xử lý Qualcomm Snapdragon 680 xử lý tốt các tác vụ hàng ngày
- Màn hình điện thoại 6.56 inch, độ phân giải HD+ hiển thị hình ảnh rõ nét
- Màn hình có tần số quét 90Hz cho trải nghiệm chạm vuốt mượt mà
- Dung lượng pin khủng 5000mAh, có thể sử dụng cả ngày dài
- Camera trước có độ phân giải 8MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Camera sau 13MP (chính) + 2MP (đơn sắc) chụp rõ nét, đủ dùng
- Gía tham khảo: 5.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
SIM 4G VINAPHONE TRỌN GÓI MỘT NĂM KHÔNG GIỚI HẠN DATA (500Gb/tháng tốc độ 4G, hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps, nhanh suốt 24/24)
- Sim TRỌN GÓI 12 THÁNG KHÔNG CẦN NẠP TIỀN (với loại TRỌN GÓI 12 THÁNG)
- 500Gb/tháng tốc độ 4G
- Hết 500Gb vẫn tiếp tục dùng không giới hạn dung lượng với tốc độ cao 5Mbps
- Phôi sim 4G 3 trong 1, phù hợp mọi thiết bị.
- lưu ý: Sim chuyên dụng internet. Không nghe gọi và nhắn tin.
- Gía tham khảo: 400.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-xiaomi-remi-note-11-4-gb-64-gb-xanh-duong-dam
Đặc điểm nổi bật
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB lưu trữ hình ảnh, video hoạt động ổn định
- Màn hình lớn Full HD+ cho những bộ phim truyền hình rượt đuổi hấp dẫn hơn
- 90Hz tốc độ thay đổi màn hình làm mới cao, trải nghiệm mới mượt mà
- Thời lượng pin siêu dài 5000mAh, có thể kéo dài cả ngày chỉ với một lần sạc
- Hỗ trợ công nghệ sạc nhanh 33W rút ngắn thời gian, nạp đầy pin nhanh chóng
- Camera AI với độ phân giải cực khủng 50MP, cho hình ảnh rõ nét, chân thực
- Bộ vi xử lý Snapdragon 680 đem đến trải nghiệm các tác vụ mượt mà
- Gía tham khảo: 4.190.000đ
- tìm hiểu thêm:
Sim 4G Viettel trọn gói 1 năm 2Gb data tốc độ cao mỗi ngày
-
Tặng 2Gb dung lượng truy cập internet tốc độ cao hàng ngày.
-
Dung lượng 2Gb ngày, tặng trong 12 tháng, không bảo lưu dung lượng nếu không sử dụng hết.
-
Hết dung lượng tốc độ cao, ngưng truy cập tuy nhiên có thể mua thêm dung lượng.
-
Sim truy cập internet có thể nghe gọi.
- Gía tham khảo: 455.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-vivo-y15s-3gb-32gb-trang-xanh
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 6.51 inch HD+ cho trải nghiệm hình ảnh rộng rãi thoải mái
- Bộ vi xử lý MediaTek Helio P35 giúp xử lý tác vụ cơ bản nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho bạn thoải mái trải nghiệm cả ngày dài
- Camera sau 13MP+2MP chụp ảnh rõ nét, lưu giữ khoảnh khắc đáng nhớ
- Camera trước có độ phân giải 8MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Gía tham khảo: 2.290.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-iphone-12-64gb-xanh-la
Đặc điểm nổi bật
- Mặt lưng được làm bằng kính tạo nên sự thanh lịch và đẳng cấp
- Màn hình 6.1 inch cho không gian trải nghiệm hoàn hảo
- Tấm nền Super Retina XDR mang đến hình ảnh sắc nét
- Cụm camera kép cho phép chụp ảnh góc rộng và siêu rộng
- Chip Apple A14 Bionic cho hiệu năng mạnh hơn đến 50%
- Khả năng chống nước đạt chuẩn IP68 đứng đầu thị trường
- Chất liệu kính Ceramic Shield giúp bền hơn gấp 4 lần
- Bộ nhớ trong 64GB đủ đáp ứng nhu cầu lưu trữ dữ liệu
- Gía tham khảo:15.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
dien-thoai-xiaomi-redmi-9a-2gb-32gb-xanh-duong
Đặc điểm nổi bật
- Hiệu năng ổn định với bộ vi xử lý MediaTek Helio G25
- Màn hình LCD IPS tràn viền rộng trải nghiệm đã mắt
- Camera hỗ trợ AI thông minh đem lại hình ảnh sắc nét
- Công nghệ nhận diện khuôn mặt mở khóa nhanh chóng
- Dung lượng pin 5000mAh cho thời lượng sử dụng lâu
- Gía tham khảo: 2.350.000đ
- tìm hiểu thêm:









