
![]() |
0988 428 841 |
smart-tivi-samsung-hd-32-inch-ua32t4300akxxv
Lượt xem : 630
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ âm thanh vòm sống động Dolby Digital Plus
- Màu sắc hiển thị sống động với công nghệ PurColor
- Thiết kế mỏng mang đến vẻ đẹp hiện đại và thanh lịch
- Giao diện Smart Hub cho trải nghiệm sử dụng thân thiện
- Contrast Enhancer cho hình ảnh sâu và rõ nét hơn
- Gía tham khảo: 7.390.000 đ
- tìm hiểu thêm
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
| Model: | UA32T4300AKXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 32 inch |
| Độ phân giải: | HD |
| Cổng HDMI: | Có |
| Cổng USB: | Có |
| Kích thước có chân đế: | 737.4 x 465.4 x 150.5 mm |
| Kích thước không chân đế: | 737.4 x 438.0 x 74.1 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 4.10 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 3.8 kg |
| Chiều cao: | 500 mm |
| Chiều dài: | 879 mm |
| Kích thước thùng: | 879.0 x 500.0 x 127.0 mm |
| Khối lượng thùng (kg): | 5.6 kg |
Sản phẩm cùng mục
android-tivi-tcl-32-inch-l32s5200
Đặc điểm nổi bật
- Hệ điều hành Android 8.0 có giao diện hiện đại cùng kho ứng dụng phong phú
- Trợ lý ảo Google Assistant hỗ trợ tìm kiếm, điều khiển Tivi bằng tiếng Việt
- Công nghệ HDR tăng cường độ tương phản, mở rộng dải màu sắc của hình ảnh
- Công nghệ Dolby Audio tạo hiệu ứng âm thanh vòm cho trải nghiệm sống động hơn
- Tính năng Chromcast truyền tải hình ảnh, video, nội dung khác sang tivi màn hình lớn
- Gía tham khảo: 4.990.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-lg-4k-43-inch-43un7190pta
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình kích thước lớn 43 inch cho trải nghiệm xem đã mắt
- Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Bộ xử lý lõi tứ 4K loại bỏ nhiễu, nâng cao chất lượng hình ảnh
- Trải nghiệm âm thanh sống động với công nghệ âm thanh vòm
- Thưởng thức mọi nội dung chân thực hơn với Công nghệ HDR
- Độ trễ đầu vào thấp giúp chơi game mượt mà, không có độ trễ
- Tiện lợi và hiện đại hơn với tính năng điều khiển bằng giọng nói
- Gía tham khảo: 8.650.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
android-tivi-tcl-4k-43-inch-43p618
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước 43'' dễ dàng bố trí ở phòng làm việc, phòng khách,...
- Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR cho hình ảnh có gam màu rộng, chi tiết hơn
- Công nghệ Micro Dimming tối ưu độ tương phản của hình ảnh
- Hệ điều hành Android 9.0 trực quan với kho ứng dụng đa dạng
- Thưởng thức âm nhạc với tốc độ truyền cao với Bluetooth 5.0
- Gía tham khảo: 7.990.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-hd-32-inch-ua32t4300akxxv
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ âm thanh vòm sống động Dolby Digital Plus
- Màu sắc hiển thị sống động với công nghệ PurColor
- Thiết kế mỏng mang đến vẻ đẹp hiện đại và thanh lịch
- Giao diện Smart Hub cho trải nghiệm sử dụng thân thiện
- Contrast Enhancer cho hình ảnh sâu và rõ nét hơn
- Gía tham khảo: 7.390.000 đ
- tìm hiểu thêm
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-casper-43-inch-43fx5200
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế viền mỏng hiện đại cùng chân đế kim loại chắc chắn
- HDR10 giúp hình ảnh được tái tạo sắc nét, tăng độ tương phản
- Công nghệ Dolby Digital Plus mang lại âm thanh vòm sống động
- Hệ điều hành Linux bảo mật cao, giao diện đơn giản dễ sử dụng
- Tổng công suất loa mạnh mẽ 8W+8W, âm thanh chân thật hơn
- Gía tham khảo: 5.790.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
google-tivi-sony-2k-32-inch-kd-32w830k
Đặc điểm nổi bật
- Với chất lượng HDR mang đến hình ảnh vô cùng chi tiết và sống động
- Công nghệ X-Reality PRO nâng cao chất lượng hiển thị của hình ảnh
- S-Force Front Surround giả lập hiệu ứng âm thanh vòm chân thực
- Live Colour tái hiện nội dung từng khung hình mang đến màu sắc rực rỡ
- Tính năng điều khiển bằng giọng nói giúp tìm kiếm nội dung nhanh, tiện lợi hơn
- Gía tham khảo: 8.150.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-lg-4k-55-inch-55up7550ptc
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế tối giản, kích thước 55 inch tô điểm cho không gian nội thất tại nhà
- Đồ họa HDR tinh chỉnh, độ trễ thấp giúp chơi game mượt mà, hình ảnh sắc nét
- Bộ xử lý AI a5 4K, loại bỏ nhiễu và tạo ra màu sắc, độ tương phản rực rỡ
- Bluetooth Surround Ready mang đến trải nghiệm âm thanh vòm chân thật
- Công nghệ FILMMAKER MODE™, tận hưởng rạp chiếu phim ngay tại gia
- Chất lượng hình ảnh trung thực và màu sắc sống động với độ phân giải 4k
- Gía tham khảo: 14.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tivi-casper-32-inch-32hn5200
Đặc điểm nổi bật
- Tivi có kích thước nhỏ gọn dễ dàng bố trí lắp đặt ở căn phòng nhỏ
- Độ phân giải HD cho chất lượng hình ảnh hiển thị rõ nét
- Âm thanh to rõ giúp cho việc xem phim giải trí sống động hơn
- Remote đi kèm giúp cho việc điều khiển dễ dàng nhanh chóng
- Tivi có các kết nối cơ bản: 2 cổng HDMI, 2 cổng USB, 1 cổng AV,...
- Gía tham khảo: 4.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









