
![]() |
0988 428 841 |
android-tivi-casper-32-inch-32hg5200
Lượt xem : 1495
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế viền mỏng hiện đại cùng chân đế kim loại chắc chắn
- Công nghệ SUPER BRIGHTNESS và HDR10 tăng độ tương phản
- Công nghệ âm thanh vòm sống động, bùng nổ Dolby Digital Plus
- Công suất loa 10W+10W đem lại trải nghiệm âm thanh trong treo
- Hệ điều hành Android 9.0 với kho ứng dụng giải trí phong phú
- Trợ lý ảo Google Assistant, tìm kiếm giọng nói bằng Tiếng Việt 3 miền
- Gía tham khảo: 4.990.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
- Thông tin sản phẩm
Mục lục [ ẩn ][ hiện ]
| Model: | 32HG5200 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Casper |
| Xuất xứ: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Android Tivi |
| Kích thước màn hình: | 32 inch |
| Độ phân giải: | HD |
| Smart Tivi: | Có |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | 2K HDR, Màn hình siêu sáng Super Brightness |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Audio, Nature sound |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2 loa 10W+10W |
| Cổng HDMI: | 3 cổng |
| Cổng Optical: | 1 cổng quang Optical ,1 cổng audio 3.5 |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không có |
| Cổng USB: | 2 Cổng |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Android 9 Pie |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt, Trợ lý ảo Google Assistant |
| Kích thước có chân đế: | 725.9 x 478.4 x 181 mm |
| Kích thước không chân đế: | 725.9 x 427.5 x 81.7 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 3.9 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 3.8 kg |
Thiết kế sang trọng, kích thước 32 inch phù hợp với mọi không gian
Android Tivi Casper 32 inch 32HG5200 có thiết kế tinh giản, viền mỏng tối ưu cùng kích thước 32 inch dễ dàng bố trí lắp đặt ở những căn phòng nhỏ giúp tô điểm không gian nội thất của gia đình. Phần chân đế hình chữ V úp ngược mang lại tổng thể chiếc tivi trở nên sang trọng. Bên cạnh đó, với kích 32 inch phù hợp trưng bày ở những nơi có không gian nhỏ như: Phòng ngủ, phòng khách nhỏ,...
Sản phẩm cùng mục
smart-tivi-sony-43-inch-kdl43w660g
Đặc điểm nổi bật
- Tivi Sony có độ phân giải Full HD hiển thị hình ảnh rõ nét, chân thực
- Công nghệ Dynamic Contrast Enhancer giúp hình ảnh có độ sâu hơn
- Hình ảnh được tăng độ nét, độ tương phản đến nhờ công nghệ HDR10
- Công nghệ Motionflow XR 200Hz giúp cảnh chuyển động nhanh mượt mà
- Hệ điều hành Linux có giao diện dễ sử dụng, kho ứng dụng phong phú
- Tận hưởng âm thanh mạnh mẽ với công nghệ S-Force Front Surround
- Trình chiếu màn hình điện thoại android lên tivi với Screen Mirrorin
- Gía tham khảo: 10.850.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-hd-32-inch-ua32t4300akxxv
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ âm thanh vòm sống động Dolby Digital Plus
- Màu sắc hiển thị sống động với công nghệ PurColor
- Thiết kế mỏng mang đến vẻ đẹp hiện đại và thanh lịch
- Giao diện Smart Hub cho trải nghiệm sử dụng thân thiện
- Contrast Enhancer cho hình ảnh sâu và rõ nét hơn
- Gía tham khảo: 7.390.000 đ
- tìm hiểu thêm
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-philips-4k-55-inch-55put7406-74
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế bắt mắt, phù hợp với đa số mọi không gian nội thất
- Tivi Philips tương thích với tất cả các định dạng HDR chính
- Hình ảnh hiển thị có màu sắc chân thực, độ tương phản tốt
- Trải nghiệm âm thanh cuốn hút nhờ công nghệ Dolby Atmos
- Công nghệ HDR10+ giúp tăng cường độ tương phản hình ảnh
- Điều khiển Tivi bằng giọng nói thật tiện lợi với Google Assistant
- Tích hợp hệ điều hành Android TV 10 kho ứng dụng phong phú
- Gía tham khảo:8.900.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
tivi-casper-32-inch-32hn5200
Đặc điểm nổi bật
- Tivi có kích thước nhỏ gọn dễ dàng bố trí lắp đặt ở căn phòng nhỏ
- Độ phân giải HD cho chất lượng hình ảnh hiển thị rõ nét
- Âm thanh to rõ giúp cho việc xem phim giải trí sống động hơn
- Remote đi kèm giúp cho việc điều khiển dễ dàng nhanh chóng
- Tivi có các kết nối cơ bản: 2 cổng HDMI, 2 cổng USB, 1 cổng AV,...
- Gía tham khảo: 4.590.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-lg-4k-43-inch-43un7190pta
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình kích thước lớn 43 inch cho trải nghiệm xem đã mắt
- Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
- Bộ xử lý lõi tứ 4K loại bỏ nhiễu, nâng cao chất lượng hình ảnh
- Trải nghiệm âm thanh sống động với công nghệ âm thanh vòm
- Thưởng thức mọi nội dung chân thực hơn với Công nghệ HDR
- Độ trễ đầu vào thấp giúp chơi game mượt mà, không có độ trễ
- Tiện lợi và hiện đại hơn với tính năng điều khiển bằng giọng nói
- Gía tham khảo: 8.650.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-samsung-full-hd-43-inch-ua43t6500akxxv
Đặc điểm nổi bật
- Cải thiện độ sáng vượt trội với công nghệ HDR10+ tiên tiến
- Màu sắc hiển thị sống động với công nghệ PurColor
- Thiết kế mỏng mang đến vẻ đẹp hiện đại và thanh lịch
- Giao diện Smart Hub cho trải nghiệm sử dụng thân thiện
- Contrast Enhancer cho hình ảnh sâu và rõ nét hơn
- Hyper Real Engine cho màu sắc chân thật, chiều sâu điểm ảnh
- Gía tham khảo: 10.390.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
smart-tivi-lg-4k-55-inch-55up7550ptc
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế tối giản, kích thước 55 inch tô điểm cho không gian nội thất tại nhà
- Đồ họa HDR tinh chỉnh, độ trễ thấp giúp chơi game mượt mà, hình ảnh sắc nét
- Bộ xử lý AI a5 4K, loại bỏ nhiễu và tạo ra màu sắc, độ tương phản rực rỡ
- Bluetooth Surround Ready mang đến trải nghiệm âm thanh vòm chân thật
- Công nghệ FILMMAKER MODE™, tận hưởng rạp chiếu phim ngay tại gia
- Chất lượng hình ảnh trung thực và màu sắc sống động với độ phân giải 4k
- Gía tham khảo: 14.350.000đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp
google-tivi-sony-2k-32-inch-kd-32w830k
Đặc điểm nổi bật
- Với chất lượng HDR mang đến hình ảnh vô cùng chi tiết và sống động
- Công nghệ X-Reality PRO nâng cao chất lượng hiển thị của hình ảnh
- S-Force Front Surround giả lập hiệu ứng âm thanh vòm chân thực
- Live Colour tái hiện nội dung từng khung hình mang đến màu sắc rực rỡ
- Tính năng điều khiển bằng giọng nói giúp tìm kiếm nội dung nhanh, tiện lợi hơn
- Gía tham khảo: 8.150.000 đ
- tìm hiểu thêm:
Liên hệ
Đọc tiếp









